Khám phá những cách xóa hình xăm dán hiệu quả

3 cách xóa hình xăm dán siêu đơn giản

Chia sẻ trang này

1. thientrangmy

thientrangmy Member

• 33 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

• 35,116 Lượt xem

• 22 Lượt trả lời

Hình xăm dán '' ghi điểm'' với các bạn trẻ vì phong cách đa dạng, phong phú về hình dáng cũng như màu sắc. Cách xóa hình xăm dán khá đơn giản chứ không phức tạp như hình xăm vĩnh viễn đâu nhé.

1. Rượu trắng

Sử dụng rượu trắng để xóa hình xăm dán

Rất đơn giản bạn chỉ cần chuẩn bị 1 miếng bông gòn và rượu trắng. Sử dụng miếng bông đã thấm qua rượu chà sát lên vùng có hình xăm. Đây là 1 cách xóa hình xăm dán đơn giản mà không tốn nhiều thời gian bạn có thể thực hiện.

2. Băng dính

Bạn cũng có thể dùng băng dính để xóa hình xăm dán 1 cách dễ dàng. Cách này đem lại hiệu quả cao nhất cho những hình xăm đã tồn tại khoảng 6 tiếng . Chỉ cần áp băng dính lên hình xăm dán, dùng tay nhấn miết miếng băng dính, sau đó bóc miếng băng dính ra, các hình xăm này sẽ bị dính vào miếng băng dính, do đó hình xăm sẽ bị loại bỏ khỏi cơ thể bạn.

3. Nước rửa tay

Xóa hình xăm dán bằng nước rửa tay

Bạn cũng dùng 1 miếng bông gòn đã được thấm đêu nước rửa tay chà sát nhẹ nhàng lên hình xăm. Chỉ khoảng 2 phút sau bạn đã thấy những hình xăm được xóa bỏ nhanh chóng. Sau khi đã cọ xong hình xăm nhớ rửa sạch lại bằng nước sạch.

2. thuthao

thuthao Active Member

• 305 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Mình không nghĩ xóa hình xăm dán lại đơn giản như này đâu nhá :D ngày trước toàn ngồi cậy nó ra ý

3. Sonpro

Sonpro Member

• 94 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

4. trangtran91

trangtran91 Active Member

• 275 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

cách xóa hình xăm dán cũng khá đơn giản đâu đến mức phải ngồi cậy nó ra đâu bạn :D

5. baotram

baotram Active Member

• 219 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Mấy cách xóa hình xăm giả này có xóa hình xăm thật được không cả nhà? nếu được thì tốt quá :D

6. Red Demon

Red Demon Member

• 281 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Hình xăm thật đâu thể xóa theo kiểu đó đc. :p Hình xăm giả để lâu nó còn tự hết mà. :D

7. zen

zen Member

• 84 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mấy cách này chỉ áp dụng cho hình xăm giả, xăm dán thôi. còn nếu hình xăm thật - tức là xăm bằng mực thì mình nghĩ phải xóa xăm bằng laser mới hết được. xóa mấy cách này ko ăn thua.

8. Cún Con Yêu Chó To

Cún Con Yêu Chó To New Member

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Liệu xóa hình xăm dán bằng mấy cách này có ổn không, trước em xóa hình xăm dán mà kì cọ mãi không hết được ý.

9. PhươngMaiChi

PhươngMaiChi Member

• 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

xóa hình xăm giả có khó gì đâu nhỉ, mình thấy chỉ tắm vài lần là hết ngay mà.

10. Uyên Đỗ

Uyên Đỗ New Member

• 26 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mấy cách trên không thể xóa hình xăm dán trong 1 lần được đâu, cũng phải rửa hàng ngày mới hết được đấy. Mình nhớ ngày trước mình còn lấy bạn chải kì cọ mà nó còn không đi hết được.

11. PhươngMaiChi

PhươngMaiChi Member

• 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Càng kì cọ càng đau mà khó hết, ngày trước mình cũng hay vẽ hình henna ý, cứ tắm vài lần là mờ dần rồi hết mà, tẩy một lần luôn thì chẳng có cách nào đâu.

12. MySun

MySun New Member

• 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Đây đang nói về cách xóa hình xăm dán chứ có phải hình xăm vẽ đâu bạn @PhươngMaiChi , hình xăm dán thì mình thấy dùng mấy cách tren là ok rồi, hiệu quả nhất là rượu ý.

13. Uyên Đỗ

Uyên Đỗ New Member

• 26 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cách gì thì cách cũng phải là vài lần mới mờ dần được chứ không phải 1 lần là xong đâu.

14. TrangNguyễnNhung

TrangNguyễnNhung Member

• 34 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Băng dính thì xóa hình xăm dán kiểu gì nhỉ. Dán vào rồi lột ra ak, nghe có vẻ hơi vô lí nhỉ.

15. Boo Xinh

Boo Xinh Member

• 52 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nếu nói đến hình xăm dán thì nước muối cũng tẩy được mà. Hoặc mọi người dùng bông tắm cũng được.

16. Uyên Đỗ

Uyên Đỗ New Member

• 26 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sao mà hêts luôn được hả bạn, cũng phải vài ngày mới hết được.

17. tongcuc730

tongcuc730 Active Member

• 240 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

ồ vậy mà giờ mình mới biết đó ạ

18. lantrang551

lantrang551 Member

• 131 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

xăm dán nó dễ hơn nên mới xóa kiểu đó được

19. Thiên Di

Thiên Di New Member

• 22 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Xóa xăm thật thì làm cách nào nhỉ?

20. Hiếu_Xuân

Hiếu_Xuân New Member

• 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cái này là hình xăm dán thôi, còn xăm thật luôn đổ cồn vào cho nó cháy da thì may ra mất =]]]]]]]]