30/4 và 1/5 này làm gì, đi chơi đâu được cả nhà ơi?

30/4 và 1/5 này làm gì, đi chơi đâu được cả nhà ơi?

Chia sẻ trang này

1. hoaithu82

hoaithu82 Member

• 267 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

• 2,445 Lượt xem

• 10 Lượt trả lời

Tình hình còn hơn 1 tháng nữa mới đến kỳ nghỉ lễ 30-4 và 1-5. Nhưng mình đang tính lên lịch để nhân dịp này cả nhà đi chơi 1 chuyến nhưng chưa biết nên làm gì, đi đâu cả. Mà được ngỉ có 2 ngày.
    Mình đang tính hay chỉ đi chơi quanh mấy khu vui chơi Hà Nội, rồi ra nhà hàng ăn tiệc. còn 1 ngày ở nhà ngỉ ngơi.
    còn ông xã mình lại muốn nhân tiện đi du lịch đâu đó để xả stresss.
    Các mẹ có dự định gì cho ngày lễ năm nay chưa? băn khoăn chưa biết thế nào.

2. mingzing

mingzing New Member

• 16 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

hình như 30-4, 1-5 năm nay vào thứ 4 và 5 thì phải. đc ngỉ có 2 ngày, đi chơi xa cũng khó. ko biết ở HN có chương trình gì nhân dịp nghỉ lễ này ko? đi đâu đó ở quanh HN thôi chị ah.đi xa mệt mà lại vất vả ra.

3. HaiLua

HaiLua Active Member

• 188 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Năm nay cả gđ e đi Cửa Lò với quê Bác, Ngày lễ đặc biệt này mà về thăm quê bác thì ý nghĩa quá còn gì.

4. hoavtc

hoavtc Member

• 53 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

E nghĩ là đi du lịch đi chị, vừa để xả stress như mong muốn của ông xã chị. mấy khi đc ngỉ cả gia đình đi chơi chứ ah.
    gia đình e đang bảo đi du lịch ở Hạ Long đây ah

5. Harry Tung

Harry Tung Member

• 193 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Năm nay mình cũng đi biển, đang kiếm gấu đi cùng, chị em nào có nhu cầu thì đi cùng :D

6. mebena

mebena New Member

• 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Vợ chồng mình dự định đi Cô Tô. Năm ngoái đi Quan Lạn rồi, đẹp lắm. Được nghỉ có 2 ngày nhưng xin nghỉ phép luôn 2 ngày thứ 2 và thứ 3. Hihi

7. dungtran

dungtran Active Member

• 346 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Thích thế chị.
    các chị có gia đình rồi thì còn kế hoạch đi du lịch này nọ. chứ bọn e chưa có gia đình, những ngày này 1 là về quê, 2 là đi chơi đâu gần gần 1 chút. 30-4 năm nay ngỉ nhưng cũng chưa bít đi đâu, làm gì.

8. mebena

mebena New Member

• 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình chưa có con không bị vướng bận gì với con cái nên đi thoải mái. Nhân tiện kỷ niệm 4 năm ngày cưới luôn. Hihi, mong chuyến đi lần này sẽ có thêm niềm hạnh phúc lớn.

9. mebena

mebena New Member

• 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Gấu lâu năm mới dám đi du lịch cùng người yêu chứ gấu mowis cô nào dám đi? hihi

10. Harry Tung

Harry Tung Member

• 193 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

bj tân tiến, mới quen nhau đi Du lich pingf pường thôi, Thế mebena có đi ko nào?

11. minhngoc

minhngoc Active Member

• 287 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Ở Hà Nội thì cũng chỉ quanh quẩn mấy khu trung tâm thương mại, rạp chiếu phim, mấy khu vui chơi cho trẻ e là nhiều thôi chứ cũng chả có gì đặc biệt đâu. Xác định đi thì đi chơi xa mới thích.
    Đi du lịch QUan Lạn đi, đang có chương trình khuyến mại đó bồ.