31 tuổi chưa chồng da dẻ sập xệ già nua

31 tuổi chưa chồng da dẻ sập xệ già nua

Chia sẻ trang này

1. nguyenngocthaomy

nguyenngocthaomy New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 2,077 Lượt xem

• 2 Lượt trả lời

Em đau khổ quá mọi người ạ. Em từ nhỏ cũng sống ở thành phố, không hề vất vả gì mà chẳng hiểu sao da dẻ cứ nhăn nheo như bà lão mà em thì ít dùng mỹ phẩm, chỉ đi làm thì bôi chút kem nền và chút son. Da em nó cứ nhão nhão, với nhiều nếp nhăn lắm, nhất là chỗ khóe miệng, đuôi mắt và trán em đều đã có nếp nhăn. Em sinh năm 86, trước cũng yêu 2 người, một người hơn 5 tuổi, 1 người hơn 3 tuổi. Nhưng đi với họ toàn bị gọi là chị gái thôi. Đã thế về ra mắt nhà nào cũng chê em người thì bé loắt choăt mặt thì già sau này về ghê gớm. Mà em có muốn thế, cha sinh mẹ đẻ nó đã vậy rồi. Em chẳng dám tin vào tình yêu nữa. Mà công nhận cái mặt em nó già dã man luôn, ra đường đi cùng đứa em gái em mới học lớp 12 mà toàn bảo cô chú hoặc mẹ con, mà cái tình của em thì trẻ con, người ta bảo là người nhỏ thì trẻ lâu mà em thì cứ như ngoài 40 rồi ý.
    Em đang đi làm hàng tháng em để 1 khoản nhỏ tích tiền để đi căng da. Mọi người cho em hỏi liệu 31 tuổi có căng da được không? Em tìm hiểu suốt mấy tháng nay rồi. Có căng da không phẫu thuật với phẫu thuật chắc em làm không phẫu thuật thôi vì sợ đau. Mặt em thì mũi cũng cao rồi nên chỉ cần căng da cho trẻ thôi. Mà có ai căng rồi chia sẻ giúp em với. Em cám ơn mọi người ạ!

2. Gigi

Gigi Active Member

• 497 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Căng da được mà, tuổi nào làm chả đc. Bạn đã tính đến tmv nào chưa

3. nguyenngocthaomy

nguyenngocthaomy New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

DẠ MÌNH CŨNG tính đến TMV bạn ạ, nhưng mk định làm cái canwgda bằng chỉ chứ căng da phẫu thuật đau lắm