4 Cách làm mông to ra, bí kíp cho vòng 3 CONG VÚT

4 cách làm mông to ra - Bí kíp cho cô nàng "Mông lép"

Chia sẻ trang này

1. Bảo Chân

Bảo Chân New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 260,012 Lượt xem

• 39 Lượt trả lời

Vòng 3 khiêm tốn khiến cơ thể bạn mất cân đối, kém hấp dẫn. Hãy khám phá ngay 4 cách làm cho mông to ra - Bí kíp săn chắc dành cho cô nàng "mông lép" luôn và ngay nhé.

Phụ nữ mông to luôn thu hút mọi ánh nhìn không riêng gì thu hút cánh mày râu, cùng cải thiện vùng mông của mình nhé. Nếu bạn đang thắc mắc mông lép làm sao cho to ra thì hãy thử áp dụng một số cách làm mông to hơn sau đây.

1. Cải thiện chế độ ăn - uống:

Bạn nên bổ sung nhiều đạm để kích thích cơ thể tạo mô nạc và phát triển cơ bắp, nhờ vậy vòng 3 sẽ “lên hạng”, mông sẽ to đẹp hơn, săc chắc và nở nang tuyệt đối. Vitamin, chất xơ và khoáng chất cũng là những thành tố quan trọng bạn cần bổ sung trong chế độ ăn hằng ngày, nó giúp bạn có một cơ thể trẻ - khỏe – đẹp từ trong ra ngoài.

Để có được một sức khỏe tốt, một cơ thể thanh mát khỏe mạnh, một làn da mịn màng và đặc biệt là vòng 3 tròn đầy săn chắc, bạn đừng quên uống nhiều nước lọc và nước ép hoa quả tươi. Đây là bí quyết giúp bạn lên cân cải thiện vóc dáng mà vẫn tự tin với cơ thể săn chắc và thanh mát từ bên trong.

Cách làm cho mông to hơn của các sao

2. Khởi động cùng vòng 3:

Một trong những cách làm mông to ra dành cho cô nàng mông lép là luôn luôn vận động, không nên ngồi nhiều vì sẽ làm mạch máu không lưu thông gây sần sùi và thâm sạm vùng mông. Hãy thường xuyên vận động giúp cơ thể săn chắc, vòng 3 căng tròn.

Vận động cũng là cách làm săn chắc vòng 3

3. Bài tập cho cô nàng "mông lép"
    Các nàng mông nhỏ nếu muốn sở hữu vòng 3 cong vút thì đừng bỏ qua bài tập làm mông to ra dưới đây:
    - Bài tập 1: Đứng thẳng người rồi ngồi xổm xuống, tập liên lục 20 lần mỗi ngày. Đây là bài tập cho vòng 3 nở nang, săn chắc hơn.
    - Bài tập 2: Đá chân ra sau, nhớ giữ tư thế đá chân ra phía sau một lúc thay vì hạ xuống ngay. Làm đều đặn 15 lần mỗi chân, bạn sẽ thấy cơ mông được nâng lên rõ rệt.
    - Bài tập 3: Quỳ xuống và duối chân ra sau, tập thường xuyên động tác này hết hợp những động tác phía trên, bạn sẽ có ngay vòng 3 “hết ý”.

Tích cực tập luyện là cách để làm mông to ra và săn chắc hơn
    4. Điều vòng 3 nên tránh

Không nên tắm nước nóng vì nước nóng không hề tốt cho việc lưu thông máu ở khu vực nhạy cảm. Tốt nhất, chỉ nên tắm bằng nước ấm rồi trước khi lau khô người, các ấy dùng vòi hoa sen xịt nước mát vào khu vực vòng 3 theo hướng từ dưới lên. Việc làm này sẽ kích thích lưu thông máu đến các mô tế bào… làm cho vòng 3 săn chắc hơn.

Nên chú ý chăm sóc để vòng 3 săn chắc hơn

Các chị em có thể mặc quần có miếng độn mông để "ăn gian" vòng 3 nếu các cách trên chưa phát huy tác dụng.

Xem thêm video giúp làm mông to ra

Ngoài ra các bạn có thể tham khảo thêm topic nâng mông nội soi đang được chị em thảo luận sôi nổi trên diễn đàn thẩm mỹ ..

2. Hoa hồng trắng

Hoa hồng trắng Active Member

• 579 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Làm thế nào để có vòng 3 đẹp>

Mình thấy có loại quần chip độn mông đấy, có bạn nào thử dùng loại quần này chưa? :D Mấy lần qua hàng đồ lót thấy mấy em nhân viên quảng cáo

3. Lina

Lina Active Member

• 680 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Ơ, muốn vòng 3 nảy nở mà lại ko đc tắm nước nóng à? Vậy vào mùa đông mà làm thế thì chết rét

4. nanand

nanand Active Member

• 270 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Lần đầu mình biết đến cách làm to mông đấy, mà tận 4 cách lận. Trước toàn nghe mấy chị công ty kháo nhau là mua quần độn mông về mặc thôi chứ... chắc mình phải thực hiện xem sao :D có khi lại mèo mù vớ cá rán

5. Mẹ Tôm

Mẹ Tôm Active Member

• 268 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Cái này chắc phải tập luyện lâu lắm bạn nhỉ? Chắc phải hàng năm trời ấy chứ

6. diepvnh

diepvnh Active Member

• 254 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

có nhiều loại lắm bạn nhé nhưng mình thấy dùng quần lót silicon là thật nhất không bị cộm hay lệch như mấy loại quần khác đâu :)

7. cucphuong

cucphuong Member

• 53 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nhưng mà quần lót độn mông thì bạn phải sử dụng liên tục mà dùng liên tục có khi lại bị bong tróc da mông đấy, thử áp dụng mấy bài tập cho vòng 3 xem sao

8. hoamoclan11

hoamoclan11 Member

• 199 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Không ngờ chỉ cần dùng vòi hoa sen xịt nước mát vào khu vực vòng 3 theo hướng từ dưới lên cũng có thể khiến mông to hơn, ngạc nhiên thật. cách làm mông to hơn này lạ đấy

9. maituoi

maituoi New Member

• 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ớ cách này vẫn được dùng để giúp vong 1 to hơn mà, chắc chị không để ý thôi :)

10. Alice

Alice Active Member

• 722 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Nên dùng quần lót độn mông cho nhanh và đơn giản các bạn ạ. :D Nhìn dáng vóc khi mặc quần này vào cũng đẹp lắm đấy

11. Thanh Huyền

Thanh Huyền Active Member

• 561 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Ít cũng phải 6 tháng thì mới thấy chút hiệu quả, dù không rõ ràng chút nào. Nhưng tập cũng tốt cho sức khỏe mà.

12. jinjin

jinjin Member

• 306 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trước thời con gái vòng ngực mình nhỏ, có người yêu, lấy chồng xong to lên nhiều. Vòng mông chắc cũng vậy, đc xoa bóp nhiều chắc sẽ này nở hơn

13. attila

attila New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Làm thế nào để có vòng 3 đẹp?

Mông khác nhiều đó bạn, mông cũng ko xoa bóp như ngực đc. Và nếu bạn làm công việc văn phòng thì dễ bị to ra nhiều lắm đấy, nhưng trông xấu

14. Kìu non

Kìu non Active Member

• 688 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Nâng mông mình thấy có người đi làm về rồi chia sẻ là họ vẫn làm ở các bệnh viện đấy, còn tmv chỉ làm nhiệm vụ tư vấn thôi, khi phẫu thuật sẽ làm ở tmv. Mất có 2h là xong

15. Châu Ngọc

Châu Ngọc Member

• 280 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Vậy thì mình đến thẳng bệnh viện đó chắc cũng đc bạn nhỉ? Bạn có biết chi phí phẫu thuật nâng mông có đắt lắm không?

16. trangtran91

trangtran91 Active Member

• 275 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Cách làm mông to hơn

Nâng mông cũng đắt lắm tầm 60-80tr đấy mẹ nó nhé, mà nâng mông cũng nhiều loại lắm chứ 1 cố định ở 1 loại đâu

17. Kìu non

Kìu non Active Member

• 688 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Mình nghĩ là vẫn nên đến thẩm mỹ viện, vì các bác sĩ ở tmv khám trước rồi mới đưa bạn đến bệnh viện phẫu thuật mà, mình bạn đến thì ko đc đâu

18. hongthomtb

hongthomtb New Member

• 24 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Vẫn có nhiều bệnh viện làm luôn dịch vụ nâng mông đấy, tmv nào chưa có bác sỹ chuyên môn mới đẩy sang bệnh viện thôi chứ ai lại đưa khách hàng của mình cho người khác đâu :D

19. Hoa hồng trắng

Hoa hồng trắng Active Member

• 579 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Có khi ko cần phải đi phẫu thuật đâu, cứ chăm chỉ tập luyện các thứ là mông cũng săn chắc và to ra rồi. :D

20. Rinny

Rinny Member

• 272 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình ko quan trọng mấy cách làm mông to hơn này lắm, vòng 1 này nở là đc rồi. :D Vòng 3 ít người để ý hơn vòng 1