4 công nghệ thẩm mỹ Hàn Quốc khiến phái đẹp "điên đảo"

4 công nghệ thẩm mỹ Hàn Quốc khiến phái đẹp "điên đảo"

Chia sẻ trang này

1. misa

misa Active Member

• 352 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

• 6,671 Lượt xem

• 13 Lượt trả lời

Thời gian gần đây, thẩm mỹ công nghệ Hàn Quốc xâm nhập vào Việt Nam, trở thành trào lưu làm đẹp khiến giới trẻ điên đảo. Công nghệ thẩm mỹ Hàn Quốc có sức hút đặc biệt với giới trẻ đặc biệt là các dịch vụ thẩm mỹ liên quan đến khuôn mặt.

Bấm mí Hàn Quốc Dove Eyes

Công nghệ thẩm mỹ hàn quốc giúp bạn sở hữu nét đẹp hoàn hảo
    Để khắc phục những khuyết điểm của đôi mắt một mí, các chuyên gia khuyên bạn nên sử dụng công nghệ thẩm mỹ làm đẹp tiên tiến. Một trong những phương pháp làm đẹp thẩm mỹ được nhiều người ưa chuộng nhất hiện nay, đó chính là công nghệ bấm mí Hàn Quốc Dove Eyes - nghệ thuật tạo mắt 2 mí đẹp hoàn hảo. Khác với các phương pháp tạo mắt hai mí thông thường, bấm mí Dove Eyes sử dụng kỹ thuật đính da mắt vào phần sụn mi mắt. Do sụn mi mắt là phần sụn vững chắc nên có thể giữ được nếp mí lâu dài, mang lại đôi mắt bồ câu hai mí to tròn, đều đẹp tự nhiên và cho kết quả vĩnh viễn. Đây là 1 trong những dịch vụ thẩm mỹ mắt được ưa chuộng nhất hiện nay.

Nâng mũi S-line 3D

S-line 3D là sự kết hợp và cải tiến công nghệ nâng mũi S-line thế hệ cũ với kỹ thuật 3D tiên tiến. Sự cải tiến này cho phép phân tích tỉ mỉ và chính xác đến từng milimet các chi tiết cấu thành chiếc mũi. Bác sĩ có thể xác định các khuyết điểm chiếc mũi một cách rõ ràng sau đó tiến hành điều chỉnh thay đổi bằng phần mềm 3D để tạo hình dáng mũi mới sau khi chỉnh sửa. Khách hàng có thể nhìn thấy trước dáng mũi sau khi nâng và ra quyết định để thay đổi chiếc mũi như ý hoặc có tiếp tục thực hiện nâng mũi hay không.

Tạo má lúm đồng tiền Hàn Quốc

Xu thế theo style thẩm mỹ hàn quốc

Đây là công nghệ không chỉ được các sao Hàn và người dân Hàn Quốc ưa chuộng mà nó còn trở thành trào lưu mới của giới trẻ châu Á, trong đó có Việt Nam. Để thực tạo má lúm đồng tiền không cần phẫu thuật, các bác sĩ sẽ tiến hành trích một lỗ nhỏ tại vị trí đã chọn trong niêm mạc má và sử dụng mũi khâu nhỏ đính vào cơ má, cố định lúm đồng tiền phía bên trong miệng mà không để lộ bất kỳ dấu vết nào bên ngoài gương mặt. Chỉ với khoảng 20 phút, bạn đã có thể sở hữu đôi má lúm đồng tiền đẹp tự nhiên mà không cần phẫu thuật.

Thẩm mỹ khuôn mặt V-line 3D:

Thẩm mỹ hàn quốc giúp bạn trở nên hoàn hảo
    So với các phương pháp truyền thống, thẩm mỹ khuôn mặt V-line 3D ăn điểm do có thể đem lại hiệu quả thẩm mỹ an toàn và chính xác nhất. Máy chụp CT Scanner và phần mềm 3D sẽ giúp phác họa cấu trúc khuôn mặt với đầy đủ hệ xương và các dây thần kinh, giúp bác sỹ phẫu thuật có thể thực hiện các thao tác chuẩn xác, tránh ảnh hưởng tới các dây thần kinh, nên đảm bảo an toàn trong quá trình thực hiện. Đặc biệt, công nghệ này sẽ cho phép dựng hình khuôn mặt sau phẫu thuật một cách chính xác, giúp bác sĩ và khách hàng có thể xem trước được kết quả sau phẫu thuật và lựa chọn cho mình được một dáng mặt như ý nhất.

rosinante thích bài này.

2. Mẹ Cún

Mẹ Cún Active Member

• 399 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

giờ ra đường ngắm mấy cô nàng 9x mang nét đẹp của hàn mà cũng chạnh lòng, công nhận rất đẹp và trẻ trung. Có xèng mình cũng thẩm mỹ hàn quốc cho mn thích mắt :p

3. Đặng Xuyến Như

Đặng Xuyến Như Member

• 86 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình cũng muốn đi nâng mũi s-line 3d cho mũi cao lên, toàn bị mọi người gọi là mũi tẹt cảm thấy tự ti thế nào ý. Nhưng mà BÁC HỒ không cho đi làm.hic

4. Ngọc Hân Nguyễn

Ngọc Hân Nguyễn Member

• 65 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thì ra 4 dịch vụ này đang được chuộng nhất trong công nghệ thẩm mỹ hàn quốc à. Thảo nào ca sĩ, diễn viên VN mình bây giờ lột xác ghê thế. Mình mà có tiền thì cũng đi thẩm mỹ xem có thay đổi số phận không =))

5. Bảo Chi

Bảo Chi Member

• 61 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

giờ mà đi làm tất cả các dịch vụ làm đẹp này chắc không ai nhận ra mình luôn nhỉ

6. Nhật Vy

Nhật Vy Member

• 32 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ôi. 4 dịch vụ trên dịch vụ nào cũng muốn đi làm hết à, chắc làm làm cả 4 dịch vụ trên tốn nhiều tiền lắm đấy nhỉ:) làm xong về nhà chắc chồng con cũng không nhận ra mình luôn lại tưởng mình mất tích cũng nên:D:D

7. Chip Pun

Chip Pun Member

• 63 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng đi gọt mặt v-line 3d hàn quốc rồi, nhìn khác hẳn thật:):) lúc đầu băng bó thì mọi người không để ý, khi tháo băng về thì mọi người ở nhà chẳng ai nhận ra luôn:D:D coi như thay đổi hoàn toàn gương mặt luôn

8. Diệu Thư Vũ

Diệu Thư Vũ Member

• 43 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nâng mũi, bấm mí với tạo má lúm em thấy ở cơ quan em có người làm rồi chứ gọt mặt em chưa thấy ai làm ngoài mấy bà ca sĩ, diễn viên ở mình. Nhìn mặt thon gọn thì đẹp lên nhiều đấy nhưng xem trên mấy chương trình ti vi nhìn sợ quá

9. Đặng Xuyến Như

Đặng Xuyến Như Member

• 86 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Gọt mặt ít người làm lắm chị, chỉ những ai mặt không cân đối hoặc làm sao đó thì mới làm dịch vụ này thôi. Những hotgirl hay những người nổi tiếng làm thì không nói làm gì, họ là người của công chúng nên tất nhiên họ phải làm mọi cách để đẹp lên rồi:D

10. Mai Mập1981

Mai Mập1981 Member

• 47 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

4 công nghệ này làm điên đảo chị em mình thật nhưng không chọn nơi đảm bảo có khi lại mang họa vào thân ý, em mới đọc được bài báo có cô hot girl Thái đi nâng mũi mà bị thối ra ý. Không cẩn thận có khi còn xấu hơn trước:D:D

11. Ngọc Bích Trần

Ngọc Bích Trần Member

• 47 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Họ đã nói là công nghệ thẩm mỹ hàn quốc thì mình cứ tìm những nơi nào hợp tắc với hàn quốc hoặc có bác sĩ hàn quốc làm thôi chị. Nếu ai có điều kiện hơn thì sang HQ làm:D:D

12. Boo Xinh

Boo Xinh Member

• 52 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chỉ cần bấm mí với nâng mũi thôi đã thấy khác rồi nói gì đến làm hết cả 4 dịch vụ trên hả bạn. Nếu làm hết chắc đi làm lại chứng minh thư luôn ý.

13. rosinante

rosinante Member

• 185 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Nhìn thích thế cơ mà sợ đau nhỡ có chuyện gì cái là đi toi :)), thôi trời cho sao dùng vậy

14. minzy991

minzy991 Member

• 200 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình thích nhất là đôi môi thẩm mỹ của con gái Hàn Quốc bé bé xinh xinh đáng iêu :) nhìn đã muốn hun roài