Cách trị tàn nhang trên mặt - Đánh bật tàn nhang nhanh chóng | Page 2

5 cách xóa mờ tàn nhang, chữa trị tàn nhang trên mặt cho chị em

Chia sẻ trang này

1. Võ Thùy Anh

Võ Thùy Anh New Member

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

5 cách xóa mờ tàn nhang chữa trị tàn nhang trên mặt

Sự thật thì chân nám và tàn nhang nằm sâu trong da nên không thể nào loại bỏ hoàn toàn bằng phương pháp tự nhiên được đâu các chị ạ. Nói chung làm xóa mờ hay giảm tàn nhang thì còn có thể chứ tiêu diệt vĩnh viễn bằng mặt nạ thiên nhiên thì có vẻ không oki lắm.

2. thuthaovtc

thuthaovtc Member

• 229 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trị tàn nhang trên mặt cần kiên trì chịu khó các chị ạ. Không chỉ bôi kem dưỡng da hằng đêm mà ban ngày các chị cũng phải bôi kem chống nắng thường xuyên nữa.

3. Lê Thùy Hoa

Lê Thùy Hoa Member

• 57 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Làm mờ tàn nhang được rồi thì đến lúc chửa đẻ lại cũng mọc lại đấy thôi. Tốt nhất chị em nên điều trị dứt điểm. Chứ cứ lặn lại lên lặn lại lên tiền chữa đâu cho hết?

4. Võ Hà Anh

Võ Hà Anh New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trị tàn nhang bằng mẹo đâu có hiệu quả đâu? Mình trị mấy năm không hết mới đi TMV chiếu laser mà. Trị xong mình kiêng dã man luôn. Trộm vía h chưa thấy tàn nhang mọc lại!

5. Nguyễn Hiếu Thảo

Nguyễn Hiếu Thảo New Member

• 26 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các cách bạn chia sẻ trên đây chỉ có tác dụng làm mờ tàn nhang nhất thời đúng không bạn? Mình đã thử mà ko ăn thua? Hay cần thời gian dài?

6. thuthaovtc

thuthaovtc Member

• 229 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Tàn nhang chữa băng cách tự nhiên không ăn thua đâu, các chị thử dùng thuốc uống và kem bôi xem sao ạ.

7. Lê Thùy Hoa

Lê Thùy Hoa Member

• 57 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nhưng mà em cũng có uống thuốc nữa nên tàn nhang mới mờ đi. Chứ dùng mấy cái lá cây trái cây này không hiệu quả đâu ạ.

8. thuthaovtc

thuthaovtc Member

• 229 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình đã thực nghiệm và kiểm tra hiệu quả của chính 5 phương pháp trị tàn nhang kia. Tuy nhiên, chả thấy tàn nhang xi nhê gì cả.

9. Lê Thùy Hoa

Lê Thùy Hoa Member

• 57 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Làm mờ tàn nhang bằng thuốc có hiệu quả không các chị nhỉ? Em nghe nói có loại thuốc shidode gì đó ở bên Hàn hơi đắt nhưng ok lắm. Đã ai dùng chưa ạ?

10. Lê Thùy Hoa

Lê Thùy Hoa Member

• 57 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

huhu, kết quả là e đã áp dụng gần hết những mẹo trị tàn nhang trên mặt này mà không ăn thua, tàn nhang vẫn ko xi nhê gì các mẹ ạ

11. Hoa Thảo Phạm

Hoa Thảo Phạm New Member

• 25 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trog 5 cách này, mình đã dùng thử bột nghệ rồi. Tuy tàn nhang chả thấy mờ đi gì thì những vết sẹo thâm lâu năm cũng có vẻ chuyển biến 1 chút. Ha ha, nhưng phải điều trị lâu cơ. Cách ngày 1 lần, nhưng ròng rã 2 tháng.

12. hoasung12

hoasung12 Member

• 30 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Những cách này có hiệu quả không các chị? Nha đam hình như chỉ có tác dụng làm đẹp da thôi đúng không ạ?

13. Nguyễn Thanh Lan

Nguyễn Thanh Lan New Member

• 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Làm mờ tàn nhang không hẳn là quá khó nhưng mà cần kiên trì và có tiền cơ các chị ạ. Nếu điều trị dang dở và ko mua mỹ phẩm bổ sug dùng kèm sẽ rất phí.

14. Hoavouu

Hoavouu Member

• 70 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Không thấy bạn nói đến chanh tươi nhỉ? loại quả này rất tốt trong việc điều trị tàn nhang nhé.

15. Mongmanhtinhdau

Mongmanhtinhdau Member

• 76 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

em đang dùng chanh nhưng chắc phải kiên trì 1 năm mới có kết quả ý. :D:D:D nhiều lúc nản kinh khủng.

16. Zune

Zune Active Member

• 596 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Nếu 1 năm thì e cách đó ko hiệu quả, thường dùng vài tháng là thấy kết quả rồi. Bạn thử cách khác xem.

17. Nguyễn Phương Anh

Nguyễn Phương Anh Member

• 85 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Oh, lại thêm bạn nữa. Vậy chắc công nghệ này trị tàn nhang OK rồi, cái mình quan tâm bây giờ là giá cả trị mụn thế nào thôi. :D

18. Ngọc Hằng

Ngọc Hằng Member

• 139 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trị mụn ở các tmv thường chia làm nhiều liệu trình, mỗi liệu trình giá tầm 1-2tr đó bạn. Tính ra cũng phải mất tầm 10tr

19. Ngocanh

Ngocanh Active Member

• 644 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Trước mình cũng có áp dụng, nhưng được một thời gian thì không áp dụng nữa do ko thấy hiệu quả. :p

20. rosinante

rosinante Member

• 185 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

5 cách xóa mờ tàn nhang chữa trị tàn nhang trên mặt
    Mọi người thường nhầm ở đoạn này nó chỉ ngừa cái mới chứ ko làm mất cái cũ trc mình cũng bị nhầm thế đấy