Ai đã chữa khỏi hôi nách thì chia sẻ địa chỉ với, đang hoang mang style!

Ai đã chữa khỏi hôi nách thì chia sẻ địa chỉ với, đang hoang mang style!

Chia sẻ trang này

1. Tpro

Tpro Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

• 37,466 Lượt xem

• 94 Lượt trả lời

2. Tpro

Tpro Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Sao không ai trả lời e vậy, em muốn chữa khỏi mà k pik nên mổ hay nội soi?

ngocanh19911201 thích bài này.

3. ThaoLinh80

ThaoLinh80 New Member

• 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

chị cũng nghe nói tới pp này rồi, khổ sở cho ai bị cái bệnh này, bệnh khó chữa, ko biết e đã thử bằng phèn chua, chanh chưa?

4. Thúy Hằng

Thúy Hằng New Member

• 19 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

bệnh này khó chữa lắm, là do tuyến mồ hôi của mình rồi. cách gì thì cũng chỉ hạn chế thôi.

5. Tpro

Tpro Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Em chưa thử phèn chua, chỉ là hay tắm thường xuyên, lăn nách sau khi tắm xong, nhưng áo bị ố vàng, cảm giác k nóng mà nách áo đả ướt ướt, mất tự tin lắm. Nghe nói nội soi khỏi mà e thấy chưa chắc lắm nên hỏi xem anh chị nào chữa rồi thì chia sẽ kinh nghiệm với. Chắc e sẽ thử phèn chua xem có hơn lăn nách không, chứ để ác mộng lắm!

6. Mẹ Cún

Mẹ Cún Active Member

• 399 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Xã mình cũng trị bằng pp nội soi, sau khi trị mấy tháng thì ko thấy mùi , lượng mồ hôi nách giảm nhìu lắm.

7. Thúy Hằng

Thúy Hằng New Member

• 19 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

ngày xưa, mọi ng hay dùng phèn chua, vs chanh. vs lá dầu nhưng mình thấy ko ăn thua chút nào ấy. nhưng bạn cứ thử xem, méo mó có còn hơn ko. :(

8. Tpro

Tpro Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bạn em nó hút nội soi được 4 năm, và đã tái phát. Ôi sao mà nản thế cơ chứ!

9. Mẹ Cún

Mẹ Cún Active Member

• 399 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Sao tái phát dc nhỉ, thường thì hút bỏ nôi soi tuyến mồ hôi nách, thì khó có thể tái phát đc. Ko biết trong quá trình làm, bs có sơ suất gì ko, oxa c mới hút bỏ đc 2 năm, ko biết thế nào, để chờ time nữa xem có bị tái phát ko nữa

10. Hoàng Hưng

Hoàng Hưng Member

• 36 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

thế rồi phải đi hút nội soi tiếp à bạn? @@

11. tieuyeutinh

tieuyeutinh New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bệnh này hầu như là nan giải rồi! chã mấy ai trị khỏi đâu! haizzzz

12. Tpro

Tpro Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bạn í mất niềm tin vào mọi lời quảng cáo, nên mình đang muốn hỏi những ai đã khỏi hẳn rồi thì chia sẻ địa chỉ với, và jờ mình cũng hoang mang lắm, k pik mình hút r sẽ dc mấy năm????

13. thutrang211

thutrang211 Member

• 38 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình tìm hiểu hiện nay có phương pháp Mira Dry kết hợp cả nội soi và sóng Laser giúp loại bỏ cả tuyến mồ hồi, đồng thời cả vi khuẩn gây mùi hôi nách đó, ngăn không cho mùi hôi quay trở lại, cho hiệu quả vĩnh viễn nhé

gau8888 thích bài này.

14. YNgocNT

YNgocNT Member

• 73 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

phương pháp trị hôi nách này mới à chị? lần đầu e nge, thấy lạ lạ, nge như tên loại lăn khử mùi dry gì ý nhỉ.

15. thutrang211

thutrang211 Member

• 38 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Công nghệ Mira Dry là công nghệ trị hôi nách mới nhất hiện nay mà bạn

16. Tpro

Tpro Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

17. vân vân

vân vân Active Member

• 225 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

mình thấy tên công nghệ thì na ná như nhau. quan trọng là chọn làm ở đâu uy tín thôi bạn ah.

kiukute thích bài này.

18. kiukute

kiukute Member

• 32 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng nghĩ quan trọng là nơi nào uy tín, mình đang tìm hiểu rất kỹ về thẩm mỹ viện Green Tara, có thông tin đây là thẩm mỹ viện duy nhất tại Hà Nội có trực tiếp tiến sỹ bác sỹ chuyên khoa PTTM Trần Quốc Hùng chịu trách nhiệm chuyên môn, mình nghĩ là uy tín chứ

19. Tpro

Tpro Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

úi dào, tiến sĩ mà làm rì, thời này toàn tiến sĩ giấy và học giả thôi. 200 triệu có bằng tiến sĩ Y khoa kìa. mất niềm tin vào mấy kái bằng. Có lẽ chỉ có những ai đã chữa khỏi rồi mới chỉ ra chỗ nào ổn nhất thôi

20. ngocyen

ngocyen Active Member

• 369 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

bạn nói đúng đấy. bằng cấp bây giờ, bỏ tiền cũng mua đc. anh rể mình, cũng bảo đi chữa hôi nách, đi tư vấn bảo là hút bỏ nội soi tuyến mồ hôi nách thì sẽ hết bệnh này. đang cân nhắc bạn ah.