Ai đã chữa khỏi hôi nách thì chia sẻ địa chỉ với, đang hoang mang style! | Page 3

Ai đã chữa khỏi hôi nách thì chia sẻ địa chỉ với, đang hoang mang style!

Chia sẻ trang này

1. blablact

blablact New Member

• 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình không biết chuyên môn, tay nghề bác sĩ làm cho mình thế nào. Hai bs làm 2 bên, kết quả mình bị như cũ.
    Mình vừa mua sản phẩm lăn hiệu Perspirex của Đan Mạch nhập khẩu. Xài được 1 lần thấy hiệu quả khá rõ. Mọi người có thể google tìm mua sp này. Mong mọi người tìm được cách cải thiện tình hình sớm.

Huệ Anh thích bài này.

2. blablact

blablact New Member

• 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thử Perspirex xem. Nếu có hiệu quả thì bạn tiết kiệm được khoản tiền kha khá rồi hahaha. Chúc bạn mau `hết bệnh ´ hihi

3. lanlanlan

lanlanlan New Member

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

về miradry thì không có bảo hành đâu mọi ng ạ. ở nước ngoài cũng thế mà.
    Ak, có ai chữa ở bệnh viên 108 hay thẩm mỹ viện milan clinic & spa chưa ạ? Cho xin ý kiên

4. Tpro

Tpro Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

50 triệu cho 2 lần điều trị í, run tay lắm, e vẫn k giám quyết định các a c ạ

5. lanlanlan

lanlanlan New Member

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho mình hỏi bạn có bị nặng k? đã bị bệnh nè lâu chưa?

Mình dùng PPR rùi nhưng k ăn thua, bị đen hết cả nách luôn

6. lanlanlan

lanlanlan New Member

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi, t tưởng hum nọ bạn nào bảo là 35tr 1 lần. 70 tr 2 lần mà.
    Mà bạn có bị ? bị nặng lắm không, lâu chưa bạn? Đã thử cách nào chưa?

7. Tpro

Tpro Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

thì 35t nhưng đang khuyến mãi 20% còn 28t thôi, trị lần 2 thì tốn 20t nữa. mình tư vấn kĩ rồi. Mình bị ra mồi hôinhiều, k mặc áo khoác dc luôn, ướt nách mất tự tin lắm, cả mùi nữa, muốn an toàn thì ngày 2 cái áo sơmi cơ

8. Tpro

Tpro Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

thuốc dân jan k khỏi đâu, mình dùng dồi, gừng , lăn nách đều thất bại...haiz

9. lanlanlan

lanlanlan New Member

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hic, c tư vấn kĩ r ak? mà c là ng thứ bao nhiêu làm mà được giảm như thế? Với lại t đọc trên trang web thấy bảo 20 khách hàng dầu tiên đk giảm 30% ý, không phải 20% đâu
    T cũng ra nhìu mồ hôi nách lắm, con gái nữa. Mà mồ hôi lại có mùi gì khó chịu lắm, t còn khó chịu huống chi ng khác
    bạn tư vấn kĩ r bác sĩ nói ntn? Chia sẻ giúp mình với

10. Tpro

Tpro Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình chưa làm, cơ mà đã tư vấn kĩ: 30% cho khách hàng đầu tiên đã hết, jờ chỉ jảm 20% thôi, 2 lần là khoảng 50t í, chắc khỏi, cơ mà k bảo hành, haiz, cái này lo lo, cơ mà Mỹ nó chứng nhận rồi thì chắc là ổn, chứ nội soi thằng mỹ nó có khen đâu

11. Tpro

Tpro Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

còn nội soi thì tái phát là cái chắc, mà k bảo hành, nhỡ 50t sau 2, 3 năm cũng tái phát thì sạt nghiệp

12. lanlanlan

lanlanlan New Member

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ui, t thấy cái miradry có ng đk, ng không ý. k bảo hành thì chán nhỉ

13. Tpro

Tpro Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

chắc ôm hận cả đời thôi. k có ai đã chữa bằng miradry vào comen nhỉ

14. lanlanlan

lanlanlan New Member

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nội soi thì k khỏi r. nhưng c có bít ai chữa bằng phương pháp phẫu thuật k? hic
    t lăn tăn quá, phương pháp miradry đăt quá mà k bít có đk k???

15. lanlanlan

lanlanlan New Member

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ai bị bệnh khổ sở này mà đã có phương pháp trị, hoặc trị khỏi r thì vào đóng góp ý kiến ạ
    Mà phương pháp có can thiệp ngoại khoa ạ, phương pháp tự nhiên không ăn thua với chúng tớ

SOS!!!!

16. blablact

blablact New Member

• 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình bị ra nhiều mồ hôi nhưng mùi không nặng lắm. Lúc 17t-18t đã bị rồi. Sau khi bôi Perspirex được 1 lần thì hết hẳn mùi và mồ hôi giảm hết 95%. Giờ mình vẫn duy trì sử dụng nhưng tần suất thưa dần. Chị mình cũng ra nhiều mồ hôi nhưng không có mùi cũng dùng perspirex chung với mình nói nách đã khô hoàn toàn sau lần đầu sử dụng. Em trai mình mùi nặng hơn mình. Mình cũng mua cho em 1 chai thì cũng cho kết quả rất tốt.

Nói chung giờ chị em nhà mình tự tin mặc áo màu sáng thoải mái mà không còn sợ vệt mồ hôi hiện lên trước bàn dân thiên hạ.

17. blablact

blablact New Member

• 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Có dùng Perspirex thử chưa? Nếu chưa thì nên thử. Vì nếu không có hiệu quả thì chỉ mất chưa tới 400k. Mình có tìm hiểu thành phần của nó rồi, không gây hại nếu dùng lâu dài.

Mình thật lòng khuyên bạn nên thử. Trên Youtube có nhiều người chia sẻ đã dùng sản phẩm này và thấy có hiệu quả.

18. blablact

blablact New Member

• 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Lăn nách có 2 loại: deodorant và antiperspirant. Bạn đọc trên nhãn sẽ thấy. Deodorant là lăn khử mùi, để làm thơm mà không ngăn mồ hôi. Antiperspirant là ngăn tiết mồ hôi nhưng thành phần chứa nồng độ khác nhau. Odaban hay Driclor hay Certain Dri mạnh hơn Perspirex nhưng mình chưa dùng thử các loại này.

19. ttt

ttt New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

c
    bạn thử phương pháp cắt bỏ hạch thần kinh giao cảm đi, phương pháp đó triệt để 100% chứng tăng tiết mồ hôi nhưng một số trường hợp xuất hiện hiện tượng bù trừ vào những vùng khác của cơ thể như là lưng, bụng , nách chân; chi phi thực hiện giao động từ 5~13m tùy thuộc vào bệnh nhân và có hay không có bảo hiểm, thực hiện trong bệnh viện nha, phẫu thuật nọi soi. Cũng nghe qua pp mới nhất là miraDry nhưng mà thấy giá chát wá, chắc là công nghệ chưa phổ biến ở nước ta nên tụi nó ép giá đó mà , nghe nói pp đó có ưu điểm là ko phẫu thuật, ko có hiện tượng bù trừ.

20. ttt

ttt New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn mình chữa ở đại học y dược hết 12m , ko có bảo hiểm. Kết quả mồ hôi ở nách ko còn nữa , nách khô thoáng nhưng nó bị bù trừ chút ít ở bụng. Nói chung kết quả như vậy là tốt , nó rất vui.