Ai đã tháo mũi sline cấu trúc cho em kinh nghiệm với ạ!

Ai đã tháo mũi sline cấu trúc cho em kinh nghiệm với ạ!

Chia sẻ trang này

1. Phuongngoc

Phuongngoc New Member

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 1,667 Lượt xem

• 5 Lượt trả lời

Chào các chị. Em đã làm mũi sline 3d được 2 tuần, sử dụng sụn vách ngăn và sụn tai để dựng đầu mũi. Mũi giờ của e khá dài và đầu mũi thì nhọn, e lại còn k cười tươi dc nữa nó cứ bị căng cứng vì dựng lại trụ mũi. E hối hận kinh khủng luôn. E chỉ mong có chị nào đã tháo hoàn toàn được mũi cấu trúc cho e lời khuyên. Mũi tháo ra sẽ như thế nào. Mũi mới đầu của e rất mềm và đầu mũi to, tháo ra nó có bè thêm ra k ạ. Các chị nào đã tháo chia sẻ giúp e với ạ. E khổ tâm quá.

2. Ngọc Hoa

Ngọc Hoa Member

• 167 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Bạn làm ở đâu mà chất lượng chán vậy? Tháo đc mà, sẽ về dáng mũi trước khi làm. Nhưng tớ nghĩ bạn nên chọn tmv khác sửa mũi lại cho đẹp

3. Phuongngoc

Phuongngoc New Member

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi mũi mất vách ngăn giữa mũi tháo ra có lệch không bạn? Chỉ sợ k về được bt thôi. mình làm ở bv nổi tiếng về làm mũi đẹp đó bạn. Không biết bao lâu mới về bt nữa. Bạn đã thấy ai tháo được chưa bạn vì đầu mũi kéo rồi sửa nhiều lắm rồi. Stress ghê

4. Mèo mướp xinh

Mèo mướp xinh Member

• 158 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Tớ thấy có mấy bạn qua Kangnam sửa mũi, ko biết có phải kéo ra rồi ko.

5. Phuongngoc

Phuongngoc New Member

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình làm ở kangnam đây chứ đâu. Giờ có gì kiểu hết trách nhiệm đây này. Bs làm xong là thôi luôn. Nói chuyện thì lòng vòng phát điên lên luôn.

6. Rinny

Rinny Member

• 272 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Ủa, hay bạn quay lại bảo hành xem sao. CHứ trước giờ chỗ này tớ biết vài người làm kêu dịch vụ ổn mà