Kinh nghiệm giảm béo bằng tri lipo ở tmv kangnam

Ai giảm béo bằng tri lipo ở tmv kangnam rồi?

Chia sẻ trang này

1. thuvan

thuvan Member

• 55 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

• 10,362 Lượt xem

• 8 Lượt trả lời

Trên diễn đàn, đã ai giảm béo bằng tri lipo ở tmv kangnam chưa vậy ah? e đang tìm hiểu
    Chả là, tết xong, e phải tăng đến 5-6kg, làm thế nào cũng ko thể giảm xuống được nữa. nhịn ăn cũng ko ăn thua. đến là khổ. cái mồm làm khổ cái thân. thấy bên KN đg có khuyến mại giảm béo, nhưng ko rõ như nào. ai làm ở đây chưa, cho e ý kiến với ah.

langyen thích bài này.

2. langyen

langyen Member

• 40 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

e ko rõ bên KN giảm béo theo pp tri lipo này có phải phẫu thuật hay ko. nếu phẫu thuật thì phải đến bệnh viện làm chứ ko nên làm ở tmv chị àh.

3. Vũ Ngọc Thu Hương

Vũ Ngọc Thu Hương New Member

• 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đã ai giảm béo bằng tri lipo ở tmv kangnam chưa vậy?
    ơ, trước em tìm hiểu chỉ thấy bên kangnam có công nghệ giảm béo bằng laser lipo chứ có thấy nói về tri lipo đâu nhỉ. không biết giảm béo bằng tri lipo thế nào chứ em tìm hiểu thấy laser lipo giảm béo đúng 1 lần duy nhất là có eo thon nên em cũng sợ nếu làm thì da lại xấu nên chẳng giám làm
    1. Các cách giảm béo bụng nhanh
    2. Giam beo cap toc trong 3 ngay

4. Hồng Nhung1986

Hồng Nhung1986 New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đúng rồi, trước em tìm hiểu cũng chỉ thấy có công nghệ giảm béo bằng laser lipo tại kangnam thôi chứ không thấy cái tên mà chủ thớt nói. Chắc công nghệ kia không đạt nên họ dùng công nghệ khác chăng:)

5. ThuThuTrần

ThuThuTrần Member

• 36 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Biết đâu cùng 1 công nghệ nhưng tên gọi khác nhau thôi chứ em thấy đều có tên lipo kìa:rolleyes::rolleyes:
    Mà bạn @langyen ơi, chắc các tmv cũng phải có bệnh viện chứ không những người đi làm đẹp mà liên quan đến phẫu thuật thì họ làm ở đâu, mình nghĩ mấy vấn đề này bên tmv họ phải lo hết

6. Cún Con Yêu Chó To

Cún Con Yêu Chó To New Member

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình tìm hiểu dịch vụ giảm béo 1 lần duy nhất này rồi, thấy bảo không bị nhăn hay rạn da đâu bạn. Họ dùng laser để hóa lỏng mỡ thừa rồi đưa mỡ ra ngoài bằng thiết bị nội soi, cuối cùng họ làm săn chắc vùng da vừa giảm cho mình nên không sợ những vấn đề về da đâu. Mình với chị gái mình cũng đang tìm hiểu dịch vụ này để chị ý giảm mỡ bụng nhưng anh rể chưa cho đi vì còn đang cho con ti không cho giảm:D:D

7. Mai Mập1981

Mai Mập1981 Member

• 47 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thế trên diễn đàn đã ai đi giảm béo ở kangnam chưa, mình cũng đang muốn đi giảm béo 1 lần cho xong nhưng chưa gặp được ai từng giảm béo ở đây để hỏi ít thông tin:(

8. Mẹ Bốp

Mẹ Bốp Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trước em có giảm béo ở kangnam rồi mẹ nó ak, công nhận nhìn bụng bé đi nhiều nhưng em bị béo cả người chứ không phải béo mỗi phần bụng nên lúc giảm xong nhìn bụng so với chân tay nhìn hài lắm:D về nhà lại phải lao vào tập thể dục với ăn kiêng để giảm chân tay cho cân đối.

9. Mai Mập1981

Mai Mập1981 Member

• 47 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thế là mẹ làm ở đây rồi ak, giảm nhiều như thế có bị mệt hay bị rạn da gì không hả mẹ. Em cũng đang muốn đi giảm béo , thấy nhiều người nói không sao nhưng cũng vẫn lo lo.