Ăn nhiều khoai lang có giảm được cân?

Ăn nhiều khoai lang có giảm được cân?

Chia sẻ trang này

1. phunu_tredep

phunu_tredep New Member

• 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 1,760 Lượt xem

• 4 Lượt trả lời

Thấy mọi người bảo ăn khoai lang sẽ giảm được cân, mình cũng muốn áp dụng phương pháp này. Nhưng bên cạnh việc ăn khoai lang cần kết hợp chế độ ăn như thế nào cho phù hợp mà không hại sức khỏe các chị em nhỉ? Mọi người tư vấn cho em vài chiêu thức đi, ăn cùng loại thực phẩm nào để có hiệu quả tốt nhất đấy ạ.

nguyenphuongthuy thích bài này.

2. nguyentrang95

nguyentrang95 New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình ăn khoai lang buổi sáng, trưa ăn bánh mì nhỏ, ún sữa, chiều dói thì ún sữa, ăn táo + 1 trứng gà rồi đi tập cardio tại nhà là auto giảm nha b

3. Mẫu Đơn

Mẫu Đơn Active Member

• 154 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

E thấy nói là khoai lang chứa nhiều tinh bột mà lại có một lượng đường nhất định nên nếu như ăn nhiều khoai lang thì không tốt mà

4. nguyentrang95

nguyentrang95 New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình chỉ ăn khoai vào buổi sáng sẽ cực kỳ tốt b nha, đừng ăn buổi chiều mới bị chướng bụng í, bữa sáng không nhất thiết phải ăn thật no, bạn có thể thay thế những món chính = khoai lang cho nhẹ bụng rồi chia nhỏ các bữa ra là có thể xuống ký được rồi í.

5. nguyenphuongthuy

nguyenphuongthuy Member

• 31 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Bạn có thể ăn khoai lang để giảm cân, mình thay khoai lang cho cơm hàng ngày luôn, bổ sung thêm nhiều rau xanh, thịt ức gà, cá...Những thực phẩm này ít calo, thì sẽ giảm cân được hiệu quả.