Angela Phương Trinh phẫu thuật mũi 5 lần

Angela Phương Trinh phẫu thuật mũi 5 lần

Chia sẻ trang này

1. Jeni

Jeni Active Member

• 324 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

• 2,046 Lượt xem

• 11 Lượt trả lời

Angela Phương Trinh phẫu thuật mũi 5 lần mặc dù mới ở độ tuổi 18. Đó là tiết lộ gây sốc của bác sĩ nổi tiếng ở Việt Nam, từng “dao kéo” cho cô diễn viên lắm tài, nhiều tật này.

>> Nâng mũi không cần phẫu thuật
    >> Làm thế nào để mũi đẹp tự nhiên?

Theo lời kể của vị bác sĩ thẩm mĩ danh tiếng, thì Angela Phương Trinh đã đến bệnh viện của ông sửa đến 4 lần, dù nhiều lần ông khuyên cô rằng mũi đã đẹp, không cần sửa nữa.

Thế nhưng cô nàng lắm tài nhiều tật này vẫn nhất quyết đòi sửa thêm một lần nữa vào khoảng tháng 11- 12 năm ngoái. Vị bác sĩ đã 4 lần sửa mũi cho Phương Trinh đang đi công tác nước ngoài, ông khuyên Phương Trinh nên đợi ông về.

Quá nôn nóng, Phương Trinh đã tìm đến một bác sĩ thẩm mĩ khác, tiến hành phẫu thuật. Hậu quả là, các phóng viên mảng văn hoá, khán giả đã choáng váng với chiếc mũi mất cân đối, to đùng và khoằm, khi Phương Trinh xuất hiện trở lại, vào khoảng tháng 12/2012. Chiếc mũi bị sửa hư của cô nàng đã trở thành đề tài trên mọi mặt báo.

Khi vị bác sĩ thẩm mĩ nói trên trở về Việt Nam sau chuyến công tác, Phương Trinh đã đề nghị ông khắc phục giúp chiếc mũi bị sửa hư. Vì uy tín nghề nghiệp, vị bác sĩ danh tiếng này đã từ chối.
    Chiếc mũi trước và sau khi sửa lần thứ 5 của Phương Trinh.​
    Theo vị bác sĩ này, gần như trên người Phương Trinh, không có chỗ nào sửa được mà cô không tiến hành “mông má”, từ ngực, mông, cằm...

Vị bác sĩ nói: “Sửa nát hết, không còn chỗ nào để sửa nữa cả”.
    Theo Trí thức trẻ

2. ngocyen

ngocyen Active Member

• 366 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Nhìn Angela phương trinh phẫu thuật mũi nhưng cũng ko xinh hơn, nhìn xấu hơn trước nhỉ?

3. thanhthuy

thanhthuy Member

• 84 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

angela phương trinh chỉnh sửa mũi lên chỉnh sửa mũi xuống mà nhìn vẫn xấu. cô nàng này chỉ nổi tiếng với mấy scandal thôi chứ cũng chẳng có tài cán gì

4. prettyboy

prettyboy Member

• 42 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Re: Angela Phương Trinh phẫu thuật mũi 5 lần

À, dạo này nổi lên vụ bà tưng đi phẫu thuật nâng mũi để đẹp như phương trinh đấy mọi người. Không ngờ phương trinh đi nâng mũi tận 5 lần, mà mình thấy PT nâng mũi rồi nhìn cũng chẳng đẹp mấy, nhìn ko tự nhiên tý nào.

5. Hương Lan

Hương Lan Member

• 55 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sửa gì mà sửa những 5 lần, nghe mà sợ luôn. Mà nhìn sửa đi sửa lại mà cũng có hơn gì đâu, xấu vẫn hoàn xấu thôi
    Có khi muốn nổi nên cô ta mới để lộ cái tin 5 lần sửa mũi gây choáng cho công chúng thôi, chẳng có gì hay ho cả!

6. yentrang

yentrang Member

• 206 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Cô nàng này thỉ nổi tiếng lắm chiêu trò rồi, hết phẫu thuật thẩm mỹ, chỉnh sửa mũi rồi múa cột đủ kiểu, nhìn bà mẹ nhí của ngày xưa, hồn nhiên vẫn là xinh nhất. chứ dao kéo nhiều nhìn ko tự nhiên, xấu.

7. ngoctraiden

ngoctraiden Member

• 105 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Biết là phẫu thuật nhưng không ngờ làm nhiều đến thế, ngày trước thích bé này bao nhiêu thì bây giờ thất vọng bấy nhiêu. Đúng là quá tiếc cho 1 tài năng. Bác sĩ kia không sửa cũng đúng, ko thể sửa nữa vẫn cố sửa có làm sao thì bác sĩ đó đúng là sẽ bị oan.

8. hồng mai

hồng mai New Member

• 28 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhìn phương trinh thế này mình thấy ko nên đi nâng mũi tý nào!
    5 lần mà cái mũi vẫn xấu thế này, chẳng thấy đẹp lên tẹo nào ~~
    Có ai biết chỗ nào làm đẹp lên được ko?

9. misa

misa Active Member

• 352 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Vị bác sĩ nói: “Sửa nát hết, không còn chỗ nào để sửa nữa cả”. Khiếp, nghe bác sĩ nói j mà gê vậy. sửa nát hơn, ko còn chỗ nào để sửa. nge vùi dập quá đi. mà mấy cô hotgirl kiểu này, ko biết còn nguyên vẹn ko hay nát đủ thứ ấy chứ.

10. ochy

ochy Member

• 38 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thấy hồi trước cũng xinh lắm rồi, lại còn phải sửa làm gì nữa, lúc là càng nổi tiếng lắm tiền nên nghĩ ra đủ thứ, mà có mỗi cái mũi mà sửa đến 5 lần thì đúng là nát chứ còn gì là cái mũi nữa mà đẹp được.

11. hoadambut

hoadambut Member

• 55 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có mỗi một cái mũi mà phẫu thuật đến 5 làn thì không biết là phuẫ thuật những cái gì nữa, sửa nhiều quá thì nó chả hỏng đi chứ còn gì là mũi, cái gì chừng mực thì được chứ lạm dụng thì ko tốt thậm chí còn bị ảnh hưởng nghiêm trọng đấy

12. haoc

haoc Member

• 50 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Phẫu thuật đến 5 lần thì chả be bét à, sau này hậu quả khôn lường, cái gì cũng có điểm dùng mới đuoẹ, có mỗi cái mũi mà chỉnh lên sửa xuống mà chịu được cũng giỏi, biết là Angela Phương Trinh phẫu thuật nâng mũi, nhưng ko ngờ lại nhiều đến thế. Mà tín này có thật ko nhỉ, sao chả thấy báo nào đưa tin nhỉ.