Áo T-shirt Supreme in Black/White Ball

Áo T-shirt Supreme in Black/White Ball

Chia sẻ trang này

1. DenNguyen

DenNguyen Member

• 324 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 123 Lượt xem

• 0 Lượt trả lời

ÁO T-SHIRT SUPREME IN BLACK/WHITE BALL

Áo T-shirt Supreme in Black/White Ball là một trong những kiểu áo rộng rãi nhất, dễ kết thống nhất và được sử dụng phổ quát nhất trong ngành phong cách nam. T-shirt tuy Đầu tiên được kiểu dáng để làm áo lót cho nam nên ngoài mặt đơn điệu, tuồng như không có điểm thu hút nhưng nhờ những bàn tay “phù thủy thời trang” mà ngày nay chúng rất có trị giá với nhân cách là item thông dụng nhất của nam giới. Và dù có đơn thuần, xuề xòa tới đâu thì T-shirt vẫn có chuẩn mực của nó. Fandy.vn sẽ gửi đến các chàng bí quyết lựa chọn T-shirt đúng chuẩn mực để nâng cấp item này trong tủ đồ của phái mạnh.[​IMG]

từ một món đồ đơn thuần, có tuổi đời hàng trăm năm, cộng với sự phát triển không dừng của ngành thời trang, may mặc, cho đến nay những chiếc t-shirt hồ hết có thể được mặc cho bất cứ dịp nào, từ việc được mặc lót phía trong áo sơ mi của bộ suit, đi hẹn hò cộng nàng, cho tới việc sử dụng nó như một chiếc áo tập trong phòng gym, đi tới bãi biển và cả khi lên giường đi ngủ…

Thường thì trong tủ đồ của chúng ta sẽ có không ít những mẫu t-shirt, và nghe đâu, mỗi chàng trai hay quý ông đều ko để tâm quá phổ biến đến chúng, cho đến khi cảm thấy cần phải thay thế chúng.

Sự vừa vặn của chiếc t-shirt với cơ thể của các bạn, có thể nói không ít điều về các bạn. Giả dụ các bạn diện một chiếc áo thun lụng thụng, với phần tay áo xuôi xuống thừa tới tận khủy tay tạo cảm giác bạn như đang treo nó lên 1 chiếc mắc áo – hẳn các bạn đang muốn nhắc với toàn cầu rằng bạn đã quên mất việc coi ngó chính bản thân mình.

trái lại, có vẻ các bạn đã quá phô trương khi các bạn sẵn sàng mặc một chiếc áo mà nó bó sát lấy thân thể của mình.

Một chiếc t-shirt vừa căn vặn, hữu hiệu lúc chúng có thể làm nổi trội các phần thân thể mà các bạn cảm thấy tự tin nhất. Dĩ nhiên các bạn cần phải biết trước, đâu là phần các bạn nhận thấy kiêu hãnh nhất trên thân thể mình.

ví như bạn muốn khoe phần cơ bắp tay của mình, hãy chọn một chiếc áo thun với phần tay ngắn hơn thường ngày, hoặc kiểu có nếp gấp cao lên.

các bạn đều đặn tập gym và sở hữu một bộ ngực săn chắc và cơ bụng 6 múi, hãy chọn cho mình những dáng áo body để khoe được vẻ nam tính của mình. Giả dụ các bạn có một bờ vai rộng các bạn có thể chọn những chiếc t-shirt cổ chữ V để khoe được Ưu điểm ấy.[​IMG]

tuy vậy, chẳng phải người nào cũng sở hữu một cơ thể săn chắc để có thể hoàn toàn không còn tự tin về mình hay thuần tuý là không có đặc điểm nào đích thực nổi trội, hãy chọn cho mình một kiểu t-shirt có dáng xuông vừa phải, đừng quá thùng thình để che lấp thân thể mình, và hãy tập hợp vào màu sắc, kiểu cổ áo và chất liệu vải.

ví như các bạn hoàn toàn không còn tự tin về cơ thể mình, chúc mừng các bạn, các bạn chỉ cần chọn đúng màu sắc, thiết kế thích hợp với thời trang của mình là có thể sẵn sàng diện các chiếc t-shirt thật nam tính rồi.

thể hiện cơ bản: Áo thun phong cách Supreme màu Đen, tay ngắn, cổ tròn, dáng áo vừa, form ôm theo thân thể, logo Supreme lớn trước ngực, họa tiết chấm bi trắng.

Chất vải: Thun dày dặn

Size: S (Dưới 40kg), M (40kg – 50kg), L (50 – 60kg), XL (60 – 70kg)

Sản phẩm đạt chuẩn xịn, co dãn cởi mở, cam kết hàng chất lượng đúng với hình ảnh

Áo thun phong cách Supreme màu Đen trong khoảng nhãn hàng Supreme, có mẫu mã trẻ trung, thời thượng với logo ở ngực áo, hoa văn chấm bi, chất liệu thun mát, mịn co dãn giúp mang lại cảm giác thoả thích dù ở bất cứ thời tiết nào, vừa tạo điểm nhấn cá tính cho nói chung Outfit.Bên cạnh đó Fandy shop giày thể thao tuyến phố lê duẩn đà nẵng luôn phân phối nhiều sản phẩm cho quý khách

ví như bạn muốn có một sản phẩm tốt và chất lượng thì hãy mua giày thể thao chính hãng tại đà nẵng tại Fandy.