Bác sĩ Lê Hành sửa mũi có được không?

Bác sĩ Lê Hành sửa mũi có được không?

Chia sẻ trang này

1. YNgocNT

YNgocNT Member

• 73 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

• 33,522 Lượt xem

• 33 Lượt trả lời

Bác sĩ Lê Hành sửa mũi có đẹp không vậy các chị ơi? E ở ngoài HN, nhưng mấy nữa vào trong tphcm thăm bà chị, nhân tiện muốn đi sửa mũi luôn vì e nge nói các chị e ở trg tphcm coi vẻ rầm rộ hơn ngoài HN. chị e bảo trong đó có bsi Lê Hành khá nổi tiếng, mà lại gần ngay chỗ bà chị e ở, hình như ở Q 10 ý. ko biết có chị nào đã sửa mũi vị bsi này chưa? cho em nghe ý kiến với ạ. Nếu ổn thì có khi e làm luôn đợt này các chị ạ.

2. hồng mai

hồng mai New Member

• 28 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Re: Bác sĩ Lê Hành sửa mũi có được không?

Có phải đây là Bác sĩ Lê Hành mọi người nói ko/ Em thấy trên báo khen bs này lắm ah.

3. muadong

muadong Member

• 113 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thì mấy vị bác sĩ trong phẫu thuật thẩm mỹ chả biết ai, chịu, vì trước giờ cũng ko mấy quan tâm lắm đến phẫu thuật thẩm mỹ, mà hình như bác sĩ này ở Tp. HCM à, thế thì mình càng chịu,mình ngoài Bắc cơ.

4. minhcam

minhcam Member

• 43 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

5. giodong

giodong Member

• 118 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Bác sĩ Lê Hành là ở trong nam à, mình ngoài Hà Nội nên cũng chịu chưa nghe đến, nhưng thấy có bạn chia sẻ thế cũng thấy sợ, tốt nhất cứ nên cẩn thận, tìm hiểu kỹ, không tiền mất tật mang thì khổ.

Xem thêm:
    >>> Sửa mũi đẹp

6. Tinh Tam

Tinh Tam New Member

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các bạn nếu không hiểu rõ thì đừng phát biểu lung tung. Bs Lê Hành được đào tạo bài bản, tay nghề được trui rèn trong lĩnh vực phẫu thuật mặt cổ từ 1995. Bs Hành là Chủ nhiệm bộ môn Tao hinh TM tại DY Y Phạm Ngọc Thạch, Chủ tịch hội PTTM TP HCM, nguyên trưởng khoa TM bv Chợ Rẫy, là PGS đầu tiên trong ngành TM. Theo tôi thấy các bạn không nên xuyên tạc người khác. Vài điều chia sẻ với các bạn trong diễn đàn. Và các bạn hoàn toàn co thể kiểm chứng những gì tôi nói

Ngo Diem thích bài này.

7. Ngo Diem

Ngo Diem New Member

• 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bác sĩ Lê Hành làm mũi đẹp lắm mà, sao mọi người nói vậy nhỉ, tui thấy pà chị ruột tui làm mũi nghe nói là tái cấu trúc gì đó, đẹp mà tự nhiên quá trời mà. Tui cũng định tới đó nâng nek, nghe nói ổng là chuyên gia về mổ những mũi silicone biến chứng mà giờ nghe chích silicone là sao, có lộn ko zậy. Mắc một chút nhưng tui thấy tin tưởng tay nghề của bác này, ít ra cũng đi lên từ bác sĩ tai mũi họng giỏi, còn hơn từ bác sĩ xương cốt như ông Tường kia, mấy ông quảng cáo tùm lum,mấy người đừng ham rẻ !

mew mew mew thích bài này.

8. LoanCute

LoanCute New Member

• 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình cũng nghe tiếng tăm của bs này rồi.
    Mình cũng có bà chị nâng mũi nhưng bị biến, liệu đến BS Hành, bác ý có nhận chỉnh sửa lại ko nhỉ

9. YNgocNT

YNgocNT Member

• 73 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

có thật ko hả chị? Công nhận chị nắm rõ thông tin của vị bác sĩ này quá. Nhưng e vẫn cứ thấy sợ, làm ở bệnh viện lớn nhưng chắc gì phẫu thuật đã thành công ah?
    Tại vì e nghe mấy vụ gây biến chứng, rồi chết người khi làm đẹp ở thẩm mỹ viện nên thành ra hoang mang, nghi ngờ mọi thứ các chị ah

10. Tinh Tam

Tinh Tam New Member

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chào YNgocNT, cách đây 2 tháng, em gái mình co đến trung tâm bs Hành để sửa mũi, đến nay kết quả rất đẹp. Gd mình là khách hàng thân thuộc của Bác Hành từ khi bác còn khám Tai Mũi Họng hồi năm 1993. Khi đến trung tâm của bs Hành, mình quá ấn tượng nên có 1 tấm hình muốn gửi đến bạn và các thành viên khác ở diễn đàn.

Các file đính kèm:

11. Yen Hoang

Yen Hoang New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thực sự tôi thấy các bạn nói về Bs Lê Hành như vậy là không đúng vì tôi có bà chị chích silicon ngực và silicon 2 bàn tay. Chị tôi đã phẫu thuật silicon ở ở Việt Nam 2 lần và 1 lần ở tại Singapore nhưng họ không lấy hết nên thỉnh thoảng chị tôi cảm thấy sưng đau. Qua lời giới thiệu của một Bs tại Việt Nam nên chị tôi đến gặp Bs Lê Hành, chỉ sau 4 tiếng phẫu thuật mà hiện nay chị tôi đã thật sự ổn định. Bs Lê Hành là Bs phẫu thuật lấy silicon và tái tạo thẩm mỹ tốt nhất hiện nay đó.

12. Tinh Tam

Tinh Tam New Member

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

hôm nay mình đọc trên báo mạng, có bài viết khá hay, mình chia sẻ cho các bạn đọc và thấy được uy tín cũng như tầm ảnh hưởng của BS Lê Hành

13. meocon89

meocon89 Member

• 45 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cứ thấy nhà văn nói láo, nhà báo..... nên vẫn thấy ảo ảo. chỉ tin vào những gì mình nhìn thấy

14. julie

julie Member

• 28 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

hic, em goi cho chi di, chi noi cho nghe hay inbox cho chi nhe

15. julie

julie Member

• 28 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

em gọi cho chị nhe, chi lam trong nganh tham my da lau nam, chi tu van cho, chi co quen bac si tham my nua nen co gi chi gửi giup e se yen tam hon, dung lo qua, lam mui don gian quan trong la chon noi uy tin thui. goi cho chi nhe 0995 4349 53

16. Ngo Diem

Ngo Diem New Member

• 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chắc được đó bạn, thử dẫn chị bạn tới đi, tui ghé chỗ phòng mạch của bs này rồi, cơ ngơi đẹp , sạch sẽ. Để tìm hiểu 1 bs nào tốt thì nên tìm những thông tin chính thống, học hành, chức vụ, uy tín tới đâu thì mới dám chọn mặt gửi vàng, chứ nghe mấy thông tin người ta kháo nhau, hạ thấp uy tín người khác thế này sao mà chính xác đc. Người ta tự tin làm đc và làm đẹp thì mới đưa giá cao chứ.

Xem thêm:
    >>> Bác sĩ nào sửa mũi đẹp

Phi Thanh Thanh thích bài này.

17. Mai An Tiêm

Mai An Tiêm New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vì mũi là điểm nổi bật quan trọng trên khuôn mặt nên bạn hãy cân nhắc và tìm nơi đảm bảo chất lượng. Vì nếu sửa không tốt vào lúc đầu thì chi phí tái phẫu thuật trở lại sẽ rất cao.

18. Vân Anh

Vân Anh Active Member

• 253 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

đúng rồi đó bạn. tốt nhất chọn chỗ nào mà uy tín, nhiều người làm rồi, đánh giá và khen là đẹp ý.
    Tốt nhất trc khi đến đó làm, nên tham khảo trc ý kiến của chị em trên diễn đàn mọi người ah

19. Diễm Lan

Diễm Lan New Member

• 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Khong phai hoan toan nhu vậy, chị gái mình đã nâng mũi tại đây....kết quả rất là good, nhìn rất tự nhiên

20. Diễm Lan

Diễm Lan New Member

• 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

E thấy chị cùng cty em trước có đi sữa thẩm mỹ viện BS Lê Hành thấy khen lắm. Làm xong nhìn cân đối, đẹp tự nhiên. Mấy lần e còn thấy nhân viên bên thẩm mỹ viện gọi điện cho chị ấy nhắc lịch tái khám. Làm chỗ nào người ta quan tâm thì cũng an tâm tin tưởng hơn các chị ah