Bác sĩ Võ Tiến Huy Kangnam: Bậc thầy nâng mũi S line

Bác sĩ Võ Tiến Huy Kangnam: Bậc thầy nâng mũi S line

Chia sẻ trang này

1. richardhuy

richardhuy New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 5,834 Lượt xem

• 2 Lượt trả lời

Khi nhắc đến bác sĩ Võ Tiến Huy Kangnam, người ta sẽ nghĩ ngay đến phương pháp nâng mũi đã trở thành trào lưu khắp Châu Á đó là nâng mũi S Line. Bác sĩ Huy Kangnam đã góp công không nhỏ để đưa công nghệ này đến với phụ nữ Việt, mở ra cơ hội làm đẹp cho nhiều chị em phụ nữ.

Giới thiệu sự nghiệp và thành tựu của bác sĩ Võ Tiến Huy Kangnam

Thạc sĩ, bác sĩ Võ Tiến Huy Kangnam là một trong số hiếm hoi các bác sĩ tại Việt Nam có thể thực hiện phẫu thuật thẩm mỹ theo công nghệ chuẩn Hàn Quốc, đặc biệt là trong phẫu thuật nâng mũi. Ông hiện đang là Giám đốc Học viện Y khoa quốc tế thẩm mỹ SCI và là Hội viên chính thức của Hiệp hội thẩm mỹ Hàn Quốc KCCS.

Một số thành tựu vô cùng nổi bật của bậc thầy nâng mũi S Line Võ Tiến Huy như: Tham gia nghiên cứu thành công kỹ thuật nâng mũi S Line phù hợp cho dáng mũi người Á Đông, kỹ thuật chỉnh sửa lại mũi từng phẫu thuật hỏng từ đơn giản đến phức tạp.

Không những là bậc thầy về tạo hình, nâng mũi S Line mà bác sĩ Huy Kangnam còn là “khắc tinh” của những chiếc mũi bị biến dạng do bẩm sinh hoặc do thực hiện sai kỹ thuật thẩm mỹ.

• Nhiễm trùng mũi
    • Mũi bị vẹo lệch
    • Mũi bị biến dạng phức tạp
    • Thủng da đầu mũi
    • Mũi lộ sóng, bóng đỏ, nhìn không được tự nhiên
    Để có được những thành tựu ấy, bác sĩ Võ Tiến Huy Kangnam đã không ngừng nỗ lực nghiên cứu, học hỏi và tìm tòi nhiều giải pháp mới áp dụng. Ông tham gia rất thường xuyên và tích cực các buổi hội thảo chuyên đề, hội nghị phẫu thuật thẩm mỹ trên thế giới nhằm mở mang kiến thức, xây dưng nhiều mối quan hệ giữa các bác sĩ trong ngành.

Một số hội nghị bác sĩ Võ Tiến Huy Kangnam từng tham gia:

• Hội nghị về cấy mỡ khu vực châu Á  -  Tháng 10/2016
    • Hội nghị quốc tế về nghệ thuật chống lão hóa -  Tháng 01/2017
    • Hội thảo phẫu thuật thẩm mỹ tại Manila  - Tháng 03/2017
    • Hội thảo hướng dẫn chuyên ngành mổ thẩm mỹ mắt và mũi KCCS  -  TP.HCM 03/2017
    • Hội thảo khoa học về thẩm mỹ tại Las Vegas  -  Tháng 6/2017
    Bác sĩ Võ Tiến Huy cũng là thành viên chính thức của các hiệp hội thẩm mỹ quốc tế uy tín:

• Thành viên hiệp hội phẫu thuật thẩm mỹ Tp.HCM
    • Thành viên hiệp hội phẫu thuật thẩm mỹ Hà Nội
    • Thành viên hiệp hội phẫu thuật thẩm mỹ Hoa Kỳ (The American Society for Aesthetic Plastic Surgery)
    • Thành viên hiệp hội chống lão hóa thế giới (International Master Course on Aging Skin)
    Những vấn đề không may khi khách hàng gặp phải biến chứng nâng mũi, rất khó có thể khắc phục, khiến nhiều người mất đi vẻ đẹp và gặp những khó khăn trong cuộc sống giờ đây đã được giải quyết nhờ công nghệ chỉnh sửa lại mũi hỏng mà bác sĩ Võ Tiến Huy nghiên cứu và phát triển. Hi vọng với những nỗ lực và thành tựu của mình, bác sĩ Võ Tiến Huy sẽ tìm lại nét xuân ngời cho nhiều chị em phụ nữ.

Vì sao nên chọn bác sĩ Võ Tiến Huy Kangnam?
    Trong những năm qua, dù có biết bao thế hệ bác sĩ thẩm mỹ xuất hiện thì Thạc sĩ bác sĩ Võ Tiến Huy vẫn luôn là cái tên được đông đảo các chị em tin tưởng, tìm đến để tiến hành phẫu thuật thẩm mỹ, làm đẹp cho bản thân mình.

Vậy lý do gì đã giúp bác sĩ Huy Kangnam nổi tiếng đến vậy?
    Bác sĩ Võ Tiến Huy Kangnam thường xuyên học tập, tu nghiệp ở những nước có ngành phẫu thuật thẩm mỹ phát triển hàng đầu thế giới. Có cơ hội được tiếp xúc với những phương pháp thẩm mỹ, cũng như xu hướng làm đẹp tiên tiến, hiện đại. Từ đó, đem áp dụng vào các ca phẫu thuật thẩm mỹ tại Việt Nam. Điều mà không một vị bác sĩ nào cũng có thể làm được.

Bs Huy Kangnam được tiếp xúc học hỏi với nhiều đồng nghiệp khác

Là 1 trong những bác sĩ người Việt đầu tiên được đứng trong đội ngũ bác sĩ của Hiệp hội thẩm mỹ Hàn Quốc (KCCS). Bác sĩ Võ Tiến Huy Kangnam không chỉ được các chuyên gia thẩm mỹ trong và ngoài nước đánh giá cao, bởi bàn tay thẩm mỹ khéo léo đầy tinh tế. Mà còn bởi nhiệt huyết, sự tận tâm với nghề. Không ngừng tham gia các cuộc thi lớn nhỏ để có thể nâng cao được trình độ chuyên môn của mình. Richard Huy đã mang về cho mình không ít những giải thưởng lớn nhỏ cả trong và ngoài nước.

Võ Tiến Huy đạt danh hiệu bàn tay vàng năm 2011
    Với trình độ gần 20 năm trong lĩnh vực thẩm mỹ, cùng trình độ kỹ thuật, chuyên môn cao. Bác sĩ Võ Tiến Huy đã tiến hành thành công hàng nghìn ca phẫu thuật mỗi năm. Từ những ca tiểu phẫu đơn giản cho đến những ca đại phẫu phức tạp, và tất cả các ca phẫu thuật đều mang lại kết quả mỹ mãn.

Với những gì đã chia sẻ ở trên. Hy vọng đã giúp bạn hiểu rõ hơn về Thạc sĩ bác sĩ Võ Tiến Huy Kangnam. Đặc biệt hiểu vì sao lại có nhiều người lựa chọn vị bác sĩ này đến vậy. Cũng qua đây, chúc các bạn tìm được cho mình một bác sĩ thẩm mỹ uy tín đáng tin cậy để có thể an tâm tiến hành phẫu thuật. Và bác sĩ Võ Tiến Huy là một trong những sự lựa chọn hoàn hảo không thể bỏ qua!

2. Gunny

Gunny Member

• 198 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Có phải bác sĩ này là Việt kiều ko nhỉ

3. hangnguyen

hangnguyen Member

• 446 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Muốn bác sĩ Huy làm cho có phải đăng ký ko nhỉ?