Bác sỹ nào nâng mũi, sửa mũi đẹp nhất sài gòn & hà nội ?

Bác sỹ thẩm mỹ nào sửa mũi đẹp? Đã chị nào sửa mũi bác sĩ Đạt chưa?

Chia sẻ trang này

1. nhungmilo

nhungmilo Member

• 86 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

• 34,284 Lượt xem

• 22 Lượt trả lời

Bác sỹ nào nâng mũi, sửa mũi đẹp nhất vậy các chị?

Các chị ơi, cho em hỏi đã chị nào sửa mũi bác sĩ Đạt chưa ah? E đang tính đi sửa mũi, tìm trên mạng có rất nhiều cơ sở nâng sửa mũi, trong đó bác sĩ Đạt sửa mũi được nói tới rất nhiều mà ko biết thực hư tay nghề của ổng ấy thế nào? Có chị e nào đã từng sửa mũi bác sĩ Đạt hoặc biết về ổng bsi này thì chia sẻ cho e ít thông tin với ha. E cảm ơn mọi người trước ah.

2. thanhthuy

thanhthuy Member

• 84 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Không biết có phải bạn nhungmilo hỏi bác sĩ Đạt ở 67 Mạc Đĩnh Chi - SG phải ko? Sao mình thấy mấy chị cũng hỏi về ổng bác sĩ này, tìm hiểu trên webtretho thấy mấy mẹ cũng khen ổng ghê lắm. Mình cũng đnag muốn đi sửa mũi, nghe theo lời khuyên mấy mẹ webtretho, đến đó mà tìm hoài ko thấy thẩm mỹ viện nào hết trơn. thấy ổng bsi này ảo quá trời.

3. Mẹ Bắp cải

Mẹ Bắp cải Active Member

• 450 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

4. ThaoNguyen

ThaoNguyen Member

• 39 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Bác sỹ sửa mũi đẹp có mấy bs bạn tham khảo nhé: BS Phương, BS Thanh, Bs HÀ, BS Dương... Còn bs Đạt làm cũng ko mát tay lắm đâu, có c khen có chị chê

5. Hoa hồng trắng

Hoa hồng trắng Active Member

• 597 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Mấy bác sĩ này toàn mở thẩm mỹ viện riêng hả bạn? Hay là làm ở tmv nào đó?

6. thanhthuyngo68

thanhthuyngo68 New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi! toàn tự tạo ra topic xong rồi quảng cáo cho thẩm mỹ viện của bạn như thế mình thấy k hay đâu? các mẹ nên cẩn thận với những thẩm mỹ viện kiểu này. Tự PR cho mình hix

7. Miu_miu

Miu_miu Well-Known Member

• 271 Bài viết

• 229 Được cảm ơn

sửa mũi bác sỹ Đạt cũng tùy thôi, thấy có c khen có c chê đó, nói chung là cũng ko mát tay lắm đâu, nếu làm có thể làm ở bs Dương ý. Làm cận thận

8. cucphuong

cucphuong Member

• 53 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Tình hình là em đang tìm 1 bác sỹ nâng mũi đẹp ngoài Hà Nội không biết mấy bác sỹ này chuyên nâng mũi ở khu vực nào đấy ạ

9. myhanhxv

myhanhxv Member

• 186 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

bạn có thể tham khảo bsi phương ở hà nội coi. bác này nổi tiếng là nâng mũi đẹp đó.

10. tocduoiga

tocduoiga Member

• 48 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

bạn ơi bạn có biết tên và địa chỉ của bác sĩ sửa mũi đẹp nhất sài gòn không thì inbox cho mình với nhé

11. myhanhxv

myhanhxv Member

• 186 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

trong HCM thì mình cũng ko rành nhiều lắm, thấy bảo có bsi Dung, bs Giáp bên kangnam làm cũng đc

12. dungmit

dungmit Member

• 53 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

à bác sỹ Giáp từng tham gia vua đầu bếp chứ gì? hôm trước mình thấy anh bác sỹ này xuất hiện ở 1 hội thảo thẩm mỹ ngoài hn đó

13. Zing87

Zing87 Member

• 246 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mình quan tâm đến uy tín của tmv đó hơn. :) HỌ làm tốt thì các bác sỹ thẩm mỹ ở tmv đó cũng làm tốt

14. Zune

Zune Active Member

• 596 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Đến tmv, biết họ có bác sĩ nào làm tốt rồi thì có được chọn bác sĩ đó làm ko nhỉ?

15. Oanh Oanh

Oanh Oanh Member

• 252 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Được nhưng sẽ tốn thêm tiền đó bạn, không muốn tốn tiền thì họ phân ai người đó sẽ làm cho bạn.

16. Luu an di

Luu an di New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chi oi , co nang mui cua bác si Thanh Nha o TMV Kang nam qua chua ?? Sao minh ko nghe noi Tên bác nay , co ban nao biet noi cho minh ro voi

17. ThaoNguyen

ThaoNguyen Member

• 39 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Nếu làm mũi ở kangnam thì c tham khảo bs Lục, bs Giáp, bs Long, còn bs Nhã chắc mới

18. minhhang129

minhhang129 New Member

• 25 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Oh`. Mình thấy bên KN có bs Giáp cũng có tiếng. nhưng ko rõ bác này hay làm ở cơ sở HN hay SG.

19. Thanh-Tâm

Thanh-Tâm Member

• 276 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Mình tưởng bên Kangnam có bác sĩ Hàn Quốc nữa mà nhỉ, có đúng ko các mẹ?

20. Aikio

Aikio Active Member

• 745 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Có nhưng 1 năm họ sang vài lần để làm thôi thì phải, còn lại chủ yếu vẫn bác sĩ VN làm

: sua mui