Bấm mí đẹp hàn quốc không phẫu thuật được không?

Bấm mí đẹp hàn quốc không phẫu thuật được không?

Chia sẻ trang này

1. blackheart

blackheart Member

• 47 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 1,328 Lượt xem

• 4 Lượt trả lời

Có kiểu bấm mí đẹp hàn quốc không phẫu thuật được không nhỉ. Mình sợ nhất là mang dao kéo mà mổ xẻ da, sợ lắm. Mà phẫu thuật lại dễ bị sẹo nữa chứ. Nếu mà có bấm mí đẹp hàn quốc không phẫu thuật thì chắc mình cũng cố đi làm đấy. Mọi người có ai biết có bấm mí đẹp hàn quốc không phẫu thuật được không ko nhỉ?

2. sunflower

sunflower New Member

• 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

e thấy có bấm mí hàn quốc ko phẫu thuật nên đang cố sống cố chết đi tìm hiểu địa chỉ đây ajh. e thấy có tmv cát tường, kang nam với 1 tmv nữa ở hcm nhưng ko biết thế nào. :ssss
    Giải đáp thắc mắc, chia sẻ thông tin có thể tìm thấy ngay tại bấm mí hàn quốc giá bao nhiêu tiền và giải đáp thắc mắcbấm mí hàn quốc ở đâu đẹp.Chúc các bạn có một khoảng thời gian vui vẻ

3. blackheart

blackheart Member

• 47 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình ở hn nè, bạn biết tmv nào ok ko?

4. sexy

sexy Member

• 148 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

có cả bấm mỹ ko phẫu thuật á

5. Nguyễn Thiên Mai

Nguyễn Thiên Mai Member

• 30 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình có bà chị vừa đi bấm mí hàn quốc. Bà ý lên chỗ thẩm mỹ xuân hương ở 22 triệu việt vương ý. Bà ý bấm xong mắt sưng có mấy ngày thôi mà lúc lành đẹp lắm. Mắt rõ mí đẹp phết, mình cũng định đi tút nhan sắc ở đấy. Nghe bà ý bảo dịch vụ và phục vụ tốt mà giá phải chăng... mình có bà chị đi thí mồi rồi nên khỏi lo :)