Bấm mí mắt hàn quốc ở đâu tốt, ở Hà nội?

Bấm mí mắt hàn quốc ở đâu tốt, ở Hà nội?

Chia sẻ trang này

1. Hải Băng

Hải Băng Member

• 42 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 10,915 Lượt xem

• 67 Lượt trả lời

Các chị cho em hỏi bấm mí hàn quốc ở hà nội có chỗ nào uy tín và tốt không ạ?

Mình nghe nói bấm mí mắt hàn quốc đẹp lắm nên đang muốn đi bấm mí. Mọi người ai biết bấm mí mắt hàn quốc ở đâu đẹp ở hà nội và được lâu thì mách mình với. Mình chỉ mong mắt mình rõ hơn thôi. mình bị mí lót, ko trang điểm thì dễ bị sụp mí lắm.

Mình cũng đi tham khảo khá nhiều địa chỉ thẩm mỹ bấm mí rồi nhưng không biết bấm mí hàn quốc ở hà nội có chỗ nào uy tín cả. Các chị tư vấn chia sẻ giúp em nhé.

2. Suju88

Suju88 Member

• 31 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

3. kisstherain

kisstherain Member

• 91 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn ý bảo bị mí lót tức là 2 mí nhưng nó ko rõ đấy bạn suju

4. sexy

sexy Member

• 148 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Duy trì trang điểm cũng đc mà

5. sunflower

sunflower New Member

• 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bấm mí HQ mà được bác sĩ Hàn làm thì chuẩn rồi. muốn bấm mí đẹp có khi phải bay sang HQ làm là tốt nhất mọi người nhỉ?

6. sunflower

sunflower New Member

• 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

:D vào đây đọc, thấy thích câu thơ này rồi đó “Mắt em là một dòng sông
    Thuyền anh bơi lội trong dòng mắt em…”. Hay gê cơ ạ. ko biết dịch vụ mí mắt ở đó thì thế nào thôi.

7. sunflower

sunflower New Member

• 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

sao bạn biết ông bsi này có tâm hồn lãng mạn chứ? mà làm gì có chuyện tâm hồn lãng mạn mà khéo tay đâu ? mình cũng rất lãng mạn mà vụng gê lắm :D

8. sunflower

sunflower New Member

• 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

trời ơi, đào hoa á? ko có đâu bạn ơi. hức. 25 tuổi rồi mà vẫn vườn ko nhà trống mà bạn kêu mình đào hoa. chẳng đúng gì cả.

9. Nguyễn Thiên Mai

Nguyễn Thiên Mai Member

• 30 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình hôm trước cũng vừa nhấn mí hàn quốc, mắt mình hoàn thiện rồi đẹp lắm nếu các bạn ở ngoài miền bắc cụ thể là hà nội thì lên chỗ 22 triệu việt vương thẩm mỹ xuân hương ý cô chủ và nhân viên tận tình đáng yêu ghê mà làm đẹp lắm. Trang web của họ là Vienthammy.com.vn hay sao ý. Làm tốt lắm nghe nói dịch vụ ở đó nhất nhì hà nội.

10. Suju88

Suju88 Member

• 31 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

tmv này coi vẻ quảng cáo cũng hoành tráng thì phải =, hôm trc e đi qua chỗ đường Nguyễn Trãi, cxung thấy treo banner quảng cáo tmv xuan huong. nhưng ko biết lợi hại đến đâu để e đến tham khảo vụ bấm mí cái.

11. thienthu

thienthu Member

• 191 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Các mẹ, các chị có thể tham khảo vụ bấm mí Hàn Quốc ở tmv Kangnam nhé. e thấy tmv này hợp tác với bệnh viện nổi tiếng của Hàn Quốc nên công nghệ được chuyển giao hoành tráng lắm. nhất là đợt gần Tết, qua tmv Kangnam đông khách lắm, đa số đến làm dịch vụ bấm mí. Em họ em cũng qua đây làm rồi. được cái nhân viên bên này nhiệt tình lắm. CHỉ điền thông tin đăng ký tư vấn dịch vụ bấm mí. thế là nhân viên bên đấy gọi lại tư vấn rõ ràng, cụ thể, xong đặt lịch hẹn tư vấn.

Link đăng ký tư vấn đây các chị nhé: http://bammihanquoc.com/km/bam-mi-mat-mat-dep-cung-than-tuong/?udd=3EjM0IDMxITP9E1T

12. Ngọc Hoa

Ngọc Hoa Member

• 167 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Bạn đến Kangnam đi. Với kỹ thuật bấm mí Hàn Quốc mới tại các thẩm mỹ viện uy tín như Kangnam thì với chỉ hai đầu kim chuyên biệt, chỉ bấm mí luồn liên tục đang chéo vào nhau thì mí coi như tồn tại vĩnh viễn. Chính vì vậy bạn hoàn toàn yên tâm, không phải chỉ có cắt mí mới được hiệu quả cao và lâu dài.

13. Red Demon

Red Demon Member

• 272 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Nghe hay thế. ^_^ Cô bạn cùng phòng mình cũng lăng xăng muốn đi bấm mí mắt nên để mình bảo lại với họ.

14. Hoa hồng trắng

Hoa hồng trắng Active Member

• 579 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Công nghệ nhấn mí mắt hiện tại mà được vĩnh viễn thì tốt rồi. :D Chứ chỉ đc 1 thời gian thì chán lắm, chả muốn làm tí nào.

15. lovelove

lovelove Active Member

• 567 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Bấm mí mắt thì được vĩnh viễn mà, mình thấy các tmv đều bảo vậy và những người đi làm về chưa thấy ai phải chỉnh sửa lại cả. :D

16. Oanh Oanh

Oanh Oanh Member

• 242 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Liệu bấm mí mắt thì có rủi ro gì ko các bạn nhỉ? Kiểu như thất bại hay ko đc như lúc đầu bác sĩ cam kết ấy

17. fuy

fuy Member

• 98 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Gần như ko có rủi ro đâu bạn. Dịch vụ này là 1 phẫu thuật đơn giản mà, chỉ làm loáng 1 cái là xong thôi

18. lantim

lantim New Member

• 21 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

tớ mới cắt mắt 2 mí bên Kangnam cách đây 3 tháng bác sỹ bảo ít nhất cũng được 10 năm,chưa biết chính xác được bao nhiêu nhưng nhìn mắt tớ thấy hài lòng vì nếp mí nhìn tự nhiên lắm.sáng nào thức dậy cũng phải ngắm mình trong gương từ khi bấm mí xong thấy mình đẹp lên hay sao ấy :) ôi mắt tớ bị đẹp quá

19. nanand

nanand Active Member

• 270 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

có đau không bạn"?đau là tớ chịu thôi khổ nỗi nhà ny tớ lại không thích con gái mắt 1 mí mà tớ lại mắt 1 mí muốn đi bấm mí quá đi

20. buitrami

buitrami Active Member

• 245 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Bấm mí nhằm tạo liên kết giữa da mi và cơ nâng mi, do đó khi mở mắt sẽ hình thành nếp mí mới đẹp tự nhiên. Bằng dụng cụ bấm mí Hàn Quốc, bác sĩ tạo đường lằn cho mí mắt mà không cần cắt da nên khi thực hiện không gây đau, không để lại sẹo và không gây tổn thương cho cơ nâng mi, giác mạc hay kết mạc, hoàn hoàn không ảnh hưởng gì đến thị lực.
    bấm mí sẽ giúp bạn đối phó vs lão ny mà còn đẹp nữa chứ