Chia sẻ địa chỉ Bấm mí mắt kiểu hàn quốc cho chị em

Bấm mí mắt kiểu Hàn Quốc ở đâu đẹp mọi người nhỉ?

Chia sẻ trang này

1. Mai Thu Phương

Mai Thu Phương New Member

• 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 1,335 Lượt xem

• 10 Lượt trả lời

Bấm mi mắt ở đâu đẹp vậy cả nhả?
    Ai rành về dịch vụ này tư vấn cho mình với. :( Mình muốn đi bấm mí mắt theo kiểu Hàn Quốc quá cơ mà không biết nên đến đâu, đi đường cũng thấy nhiều thẩm mỹ viện lắm nhưng chả biết nên tin tưởng chỗ nào. Nhiều chỗ em thấy quảng cáo cũng nhiều nhưng em muốn tìm hiểu cụ thể nên lên đây hỏi cả nhà Bấm mí mắt ở đâu đẹp, nhờ mn tư vấn vậy?

Có ai có kinh nghiệm về lĩnh vực này tư vấn cho mình đi. Mình cảm ơn nhiều
    Giải đáp thắc mắc, chia sẻ thông tin có thể tìm thấy ngay tại bấm mí mắt ở đâu đẹp hoặc thông tin hữu ích hơn bấm mí mắt hàn quốc .Chúc các bạn có một khoảng thời gian vui vẻ

2. maitrangnb

maitrangnb Active Member

• 286 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Bạn cứ tìm tmv nào chuyên về những dịch vụ làm đẹp Hàn Quốc ấy cho nhanh chứ tmv giờ nhiều lắm

3. diepxv

diepxv Member

• 155 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

bấm mí mắt đơn giản, b ở đâu? ở HN thì nhiều tmv lớn, chuyên theo kiểu công nghệ Hàn Quốc lắm. nếu muốn bấm mí kiểu HQ thì nên tìm đến những trung tâm tmv làm theo công nghệ HQ ấy b à.

4. baotram

baotram Active Member

• 219 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Ở Hn cũng có tmv chuyên làm theo công nghệ HQ đấy, hôm trước cũng đọc bài báo nói Vn giờ nắm bắt công nghệ nhanh lắm

5. Mai Thu Phương

Mai Thu Phương New Member

• 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình ở HN. Bạn tư vấn hộ mình xem nên đến tmv nào thì ổn đi. :D

6. tuongvi

tuongvi Active Member

• 291 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

tmv thì có mà la liệt nhưng quan trọng cái nào chất lượng thực sự chứ cứ '' nghe hơi nồi chõ'' biết đâu mà lần

7. dungbeo

dungbeo Active Member

• 380 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

chẳng biết dịch vụ này bên bệnh viên 108 có khong cả nahf nhỉ?

8. nhungmilo

nhungmilo Member

• 86 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

ở bệnh viện 108 có đó bạn ạ. nhiều người cũng vào đó làm mí mắt lắm.
    bên Hồng ngọc này lên bệnh viện rồi, ko biết bấm mí bên này giá cả thế nào c? có đắt hơn bệnh viện 108 ko, rẻ hơn chỗ tmv khác ko c? bsi Hàn làm thì chắc là giá cao rồi.

9. nhungnguyen

nhungnguyen Active Member

• 144 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

nếu được chọn tớ vẫn chọn làm bên bênh viện 108 cho nó yên tâm nếu k may xảy ra sự cố nào đó thì còn có 1 đội ngũ y bác sỹ hùng hậu ở đó cũng đỡ lo

10. thuhagt

thuhagt Active Member

• 177 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Đúng là nhắc đến bệnh viện vẫn thấy an tâm hơn nhưng ghét mỗi cái cảnh phải chờ đợi rồi cái mùi bệnh viện đến là ám ảnh tớ :(

11. thanhthanhss

thanhthanhss Active Member

• 212 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Đúng là cái mùi bệnh viện khiến tớ sợ cực :( ngoài bệnh viện ra có ai biết bấm mí mắt ở đâu đẹp không? Chia sẻ cho mình với