Băn khoăn: cấy răng khểnh có nguy hiểm không các chị?

Băn khoăn: cấy răng khểnh có nguy hiểm không các chị?

Chia sẻ trang này

1. Diệu hương hoàng

Diệu hương hoàng New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 930 Lượt xem

• 18 Lượt trả lời

Em đang tính đi cấy răng khểnh vì mấy cô nàng có răng khểnh mê lắm cơ. Nhưng mà cấy răng khểnh có nguy hiểm không mấy chị? Em băn khoăn lắm.

Phải công nhận là cấy răng khểnh nhìn duyên thật :) em thích lắm . Cũng lọ mọ tìm hiểu thấy nhiều người bảo không nên cấy răng khểnh vì không an toàn, nhiều ý kiến cho răng cấy răng khểnh không có vấn đề gì đáng ngại. Thế nên e thấy khá băn khoăn :( mọi người có kinh nghiệm làm răng chỉ giáo cho em với :p
    Em cảm ơn!

2. dungbeo

dungbeo Active Member

• 380 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Mình thấy nhiều người đi cấy răng khểnh cũng như kiểu đi cấy thêm cái răng giả thôi có gì đâu mà nguy hiểm chứ :D

3. tuongvi

tuongvi Active Member

• 291 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Nếu b đến những bệnh viện, nha khoa uy tín để cấy răng khểnh thì chẳng có gì đáng lo đâu bạn :))) nếu cấy răng khểnh k đảm bảo sẽ ảnh hưởng đến xấu đến những răng khác đó nha

4. minhdo

minhdo Active Member

• 321 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

nhiều người bây giờ muốn nhổ răng khểnh đi còn chẳng được mấy bạn lại muốn đi trồng răng khểnh sao? Như cô nàng á hậu Huyền My đó, đi nhổ răng khểnh đi đó

5. Diệu hương hoàng

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đó là sở thích của từng người mà bạn :p
    mình chỉ sợ cấy thêm răng vào ảnh hướng đến những cái răng còn lại ý, cấy ghép mà :(

6. mylinh

mylinh Member

• 78 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

chỉ là cấy them vào thôi mà b, chất liệu răng cao cấp thì bạn khỏi lo, chỉ lo xài nhầm hàng dởm thôi

7. thuthao

thuthao Active Member

• 305 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

một khi xác điịnh đi cấy răng khểnh nên chọn những cơ sở uy tín mà làm, mình làm về lâu về dài cơ mà

8. ngocbaont

ngocbaont Member

• 40 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

chuẩn luôn :D một khi chọn những địa chỉ uy tín chất lượng thì khỏi sợ nguy hiểm luôn, đừng ham rẻ mà rước họa vào thân

9. ngocdiem

ngocdiem Active Member

• 127 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

mình không biết mấy bạn nghĩ gì nữa, răng đẹp rồi thì cấy răng khểnh thêm làm gì :(( nên hài lòng với những gì mình có

Diệu hương hoàng thích bài này.

10. Diệu hương hoàng

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thật ra cấy răng khểnh chỉ là chụp một răng giả gắn lên răng thật thôi mà mình nghĩ nó chẳng ảnh hưởng gì đâu

11. phuongchi90

phuongchi90 Active Member

• 139 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

bạn cứ tìm hiểu cho kỹ trước khi quyết định nhá, giờ công nghệ hiện đại chắc không nguy hiểm gì đâu

12. dungtran92

dungtran92 Active Member

• 233 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

cấy răng khểnh không nguy hiểm gì đâu mà chị phó phòng bên mình cũng cấy răng khểnh mà, công nhận nhìn duyên hơn hẳn

13. thucuctt

thucuctt Member

• 110 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

chọn địa chỉ làm răng uy tín thì không lo nguy hiểm đâu, phải công nhận là nhìn mấy nàng có răng khểnh cười nhìn duyên quá

14. bongyeu

bongyeu Member

• 159 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Ngoài HN thì nhiều nha khoa uy tín lắm :D có cái hoàn mỹ vs á âu có vẻ được nhiều người quan tâm

15. nhungnguyen

nhungnguyen Active Member

• 144 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

phải nói rằng em thấy nhiều người đi trồng răng khểnh rồi, công nhận là nhìn duyên mà đẹp thật. Có nhiều người trồng răng khểnh xong may mắn làm ăn hơn hẳn

16. henngo

henngo Active Member

• 156 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

mình đồng ý là nhìn nhiều người cười răng khểnh duyên dáng thật nhưng cá nhân mình vẫn thích 1 hàm răng thẳng tắp hơn

17. thanhthanhss

thanhthanhss Active Member

• 212 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

để răng luôn được khỏe mạnh tốt nhất đừng có tác động gì đến răng lợi, sau này có vấn đề gì mệt lắm

phuongthuy thích bài này.

18. phuongthuy

phuongthuy Member

• 74 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

muốn đẹp thì phải chịu thôi :D nhưng nghe đâu hai răng thật hai bên sẽ được mài nhỏ, tạo một kẽ hở gữa hai răng để có thể tạo hình cho răng khểnh mà men răng hỏng không phục hồi được đâu mấy chế

19. giolanh.vtc

giolanh.vtc Member

• 180 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

trồng răng khểnh có vẻ không ổn thế thì đắp răng khểnh cũng được đó mọi người nhỉ