Bạn nào đã tháo mũi sline vĩnh viễn, xin hãy tư vấn giúp mình,pleaseee!

Bạn nào đã tháo mũi sline vĩnh viễn, xin hãy tư vấn giúp mình,pleaseee!

Chia sẻ trang này

1. annhienn

annhienn New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 13,043 Lượt xem

• 172 Lượt trả lời

Mĩnh đã nâng mũi sline đc gần 1 tháng ở kang nam ạ, sau 2 lần bsi chỉnh nắn dáng mũi thì mũi của mình hiện giờ vẫn vẹo ạ. Mình nâng mũi xong mà da ở hai đầu mắt kéo lại gần, sống mũi mình thì cứng đơ. Tuy sau khi nâng mặt mình trở nên thanh thoát hơn nhưng mỗi lần nhìn vào gương và thấy cái mũi vẹo mình khổ tâm lắm ạ, gần 1 tháng nay mình bị stress,ko tập trung đc vào cviec. Suy đi nghĩ lại mình rất muốn tháo mũi vĩnh viễn ra. Sống mũi mình nâng bằng silicon, đầu mũi đc bọc bằng sụn tai ạ. Các bạn đã có ai tháo mũi ra xin cho mình lời khuyên ạ, vì mình thật sự bế tắc ạ, mình ko biết liệu tháo ra mũi mình có đc như ban đầu ko? Da mũi có nhăn nheo ko, đầu mũi có bị hếch ko? Và bao lâu mũi sẽ lành ạ? Mình cần lắm những góp ý và lời khuyên chân thành ạ. Tuy tiền mất nhưng mìn vẫn quyết định tháo ạ. Mình xin cảm ơn!!!

2. lovely

lovely Member

• 437 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Bạn qua tmv để các bác sĩ bảo hành lại xem sao, chứ tháo ra giờ ko đẹp đâu

3. annhienn

annhienn New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn đã tháo mũi ra chưa? Mình bị tâm lí và stress lắm bạn à

4. Mây 230881

Mây 230881 New Member

• 27 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chào bạn. Mình cũng mới nâng mũi sline bọc sụn được 13 ngày tai Kangnam. Mình rất ân hận khi quyết định làm. Giờ mình rất muốn được tháo ra mà lo quá không biết như thế nào. Mình đã suy sụp tinh thần, mất ngủ kéo dài và xuống ký nhiều. Rất mong bạn nào có kinh nghiệm chia sẽ mình với nhé.

5. Xukaaaaa

Xukaaaaa New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

C ơi , mũi c sao rồi ạh

6. Xukaaaaa

Xukaaaaa New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

C annhienn oi, mũi c jo sao roi ạh. C cho e xin sdt hoi tham dc ko ạh? E cung dang gap tinh trạng giống c, e bùn wa àh

7. Xukaaaaa

Xukaaaaa New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

C oi, c con tren dien dan ko

8. Mây 230881

Mây 230881 New Member

• 27 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

An Nhiên ơi! Ban vui lòng cho mình xin số điện thoại để hỏi thăm được không? Mình cũng nâng mũi sline o Kangnam 21 ngày rồi. Đang rất muốn tháo ra mà BS khuyên đợi 6 tháng. Mình bị stress nặng quá luôn.

9. Mây 230881

Mây 230881 New Member

• 27 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Xukaaa ơi! Bạn cho mình xin số đt hoặc gọi lại mình với nhé. 0902223253

Quynhnhung thích bài này.

10. Xukaaaaa

Xukaaaaa New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

C Mây ơi, sao e dien thoai cho c ko được vậy? Jo mũi c sao rồi ạh.

11. Ngocyen25051993

Ngocyen25051993 New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn xukaaaa ơi mình nc với nhau dc k minh cũng nâng mũi sline va đang rat muôn thao ra

12. Ngocyen25051993

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

C mâ
    Mình cũng k gọi dc mình cũng nâng sline và gặp vấn đề giống c annhien mình nc nhé 01284165243
    y mình cũng k goi dc

13. Mây 230881

Mây 230881 New Member

• 27 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Xin lỗi mấy bạn. Máy mình bị lỗi nên mấy ngày ni khó liên lạc được, giờ mình đã sửa rồi. Mình bị stress nặng quá luôn mấy bạn à. Cái mũi nhọn hoắt kéo 2 mắt trông rất dữ và già. Mình đang tìm hiểu nhiều Bác Sĩ giỏi để có cách tháo ra sớm. Mà mình cũng chưa rõ thế nào cả. Có Bác nói nếu tháo ra không làm lại thì lúc nào tháo ra cũng được dù mới làm được 2 tuần vẫn tháo được. Còn có người thì nói để vài tháng cho vết thương ổn định rồi mới tháo ra để tránh các biến chứng có thể xảy ra. Mình thật sự không biết nên thế nào mà giờ mình lo quá không biết sao đây.

14. Xukaaaaa

Xukaaaaa New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E cũng nghe mọi ng nói là nên đợi từ 3 đến 6 tháng c àh. E cũng có nghe mấy ng nói qua bên bv thanh vân tư vấn , sẽ cho mjh hướng giải quyết phù hợp c ơi.

15. Ngocyen25051993

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

C có zalo facebook j k mình gọi nc lúc này chúng mình cần liên lạc để tìm hướng giải quyết có thể sẽ gặp nhau cùng đi tư vấn nữa e cũng đang rối lắm e bị mất ngủ muốn bỏ ăn vì chuyện này

16. Ngocyen25051993

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

C annhien ơi c sao rồi lấy sụn ra chưa c cho e pit với e cảm ơn

17. Mây 230881

Mây 230881 New Member

• 27 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các bạn ơi! Hôm nay mình gặp được 1 bác sĩ rất giỏi và tư vấn rất nhiệt tình các bạn à. Bác nói mũi SL tháo ra cũng đơn giản chứ không phải lo quá. Tất nhiên sẽ lâu hơn tháo mũi sụn nhân tạo. Lúc lấy ra sẽ có chùng phía đầu mũi, nhưng sau vài tháng sẽ trở về bình thường như trước thôi, vì da mình có sự đàng hồi rất tốt. Đối với mũi có can thiệp mài phần gồ sóng mũi hoặc thu nhỏ đầu mũi thì khi tháo ra sẽ có thấp hơn mũi trước chưa nâng.

18. Xukaaaaa

Xukaaaaa New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nghe c nói e mừng quá ạh. Vậy là co hy vọng rồi c àh. Mà c đi tư vấn bs nào vậy? Bác nói khoảng thời gian thích hợp để tháo là khi nào hả c? Mong c hồi âm.

19. Mây 230881

Mây 230881 New Member

• 27 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình tư vấn BS Tuấn ở Huế bạn à. Bác rất có tâm và tận tình lắm. Nếu bạn cần Bác tư vấn gì bạn cứ vào Face Bác để hỏi rồi Bác sẽ trực tiếp trả lời bạn luôn (mình nghe người nhà Bác nói vậy). Nếu cần thông tin về Bác, bạn vào google gõ bác sĩ Tuấn phẩu thuật thẩm mỹ Huế là có bạn à. Bác nói với mình là muốn tháo ra luôn không làm lại nữa thì tháo ra lúc nào cũng được. 2 tuần sau khi nâng mũi sline là tháo ra được rồi bạn à.

20. Xukaaaaa

Xukaaaaa New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E cám ơn c,mà c ở Huế hả, hôm trước c làm mũi ở bv Kang nam nào thế ạh. E làm trong sgòn , bác ở xa wa e ko thể đi đc rồi. Vậy c định khi nào tháo ra ạh?