Bạn nào đã tháo mũi sline vĩnh viễn, xin hãy tư vấn giúp mình,pleaseee! | Page 11

Bạn nào đã tháo mũi sline vĩnh viễn, xin hãy tư vấn giúp mình,pleaseee!

Chia sẻ trang này

1. Muoimuoi94

Muoimuoi94 New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cám ơn b nhé. Nay b sao rồi? M giờ thoảng vệ sinh thấy ít máu mà k biết từ đâu ra. B nếu có biết chỗ nào chữa đc tình trạng của m giờ thì chia sẻ m với nhé :(

2. Thuy1234567890

Thuy1234567890 Member

• 39 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Phải đi khám thôi bạn ạ, đến các phòng khám nội soi mũi xem sao.

3. Thuy1234567890

Thuy1234567890 Member

• 39 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Đến viện tai mũi họng thôi bạn

4. Muoimuoi94

Muoimuoi94 New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

M lên chỗ tháo mấy lần rồi đi bv tmh ngta nói m bị nhiễm trùng vết mổ viêm lên xoang, uống thuốc quá trời, nhưng cũng k biết vì sao k khỏi. Nay mũi b còn đau k?

5. Thuy1234567890

Thuy1234567890 Member

• 39 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Bệnh khó nữa rồi cũng phải khỏi mà bạn ơi, đến hỏi kỹ xem có sót gì trong mũi không? M đọc thấy có ng bị sót gạc trong mũi phải chụp đủ kiểu mới phát hiện ra đấy chứ thời gian đầu cứ cho là bị nhiễm trùng. Phải đi thêm nhiều bv khác nữa.

6. Thuy1234567890

Thuy1234567890 Member

• 39 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mũi m chuyển biến chậm laems, vẫn cứng, to, hếch. Giờ chỉ mong bớt cứng thoii chứ xấu thì chấp nhận rồi. Ko biết qua thời gian nó có mềm ra không. Chứ m chừa đến già rồi, ko đụng gì vào nữa, một phút sai lầm mà ân hận cả đời

7. Muoimuoi94

Muoimuoi94 New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Từ từ nó mềm hơn b ah, mình cũng chấp nhận xấu, m chỉ mong khỏi thôi

8. Muoimuoi94

Muoimuoi94 New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

B kết b zalo với m nhé m muốn hỏi b 0869548508

9. Thuy1234567890

Thuy1234567890 Member

• 39 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Ok bạn

10. Otto

Otto New Member

• 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi mũi bạn sao rồi? Bạn tháo lâu rồi cho m xin tí kn

11. Giaan

Giaan New Member

• 2 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình đã tháo được 1 tuần rồi các bạn ạ. Cảm giác nhẹ nhõm thật, nhìn chiếc mũi tẹt mà chưa bao giờ mình yêu nó đến thế.
    Mình đã từng có tất cả nhưng từ lúc đi nâng mũi xong mọi thứ xui xẻo đều ập đến: gia đình tan vỡ, nhà cửa xe cộ tiêu tan, công việc không còn... đã thế còn phải mang trên gương mặt 1 chiếc mũi dài khoằm, lệch. 1 năm trời mình sống không dám nhìn thẳng mặt ai, khi nào cũng đeo thêm kính, khẩu trang để che. Vì mang thai nên đến hôm nay sau sinh 3 tháng mình mới đi tháo được.
    Cảm ơn các bạn trên diễn đàn đã đưa ra các thông tin để mình tự tin đi tháo nhé. Thật ra tháo mũi cấu trúc không ghê gớm lắm đâu, mũi mình giờ như bình thường à, chỉ còn sưng sóng mũi chút. Mọi người cứ yên tâm đi tháo nhé
    Mình tháo ở bs Thanh Vân ạ

12. hanicka

hanicka New Member

• 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi bạn làm ơn cho mình xin số dt để mình hỏi 1 số vấn đề , mình muốn tháo mũi quá , mong bạn giúp mình với mình stress chỉ muốn chết thôi .

13. hanicka

hanicka New Member

• 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn Thuý ơi tình hình sao rồi , chia sẻ kinh nghiệm cho mình với , có ai làm ơn giúp mình với , mình hỏi mỗi ng một kiểu , m ko biết tin vào ai .
    bạn

14. hanicka

hanicka New Member

• 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi tình hình mũi ban ntn rồi , có chấp nhận dc ko bạn . Bạn nào làm ơn phát tâm chia sẻ giúp mình thêm động lực đi tháo ko ?

15. hanicka

hanicka New Member

• 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Yumeo oi , banQUOTE="Yumeo, post: 630861, member: 72631"]Các bạn yên tâm mình cũg bị như các bạn,3 tháng mình còn lo và stress,giờ 5tháng rồi trở lại như cũ bthuờng rồi[/QUOTE]
    Y
    Bạn Yumeo tình trạng của bạn ntn rồi , làm ơn vào đây giúp mình với , minh gần như hoảng loạn ko biết tin vào ai

16. hanicka

hanicka New Member

• 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

muôi muôi ơi tình hình bạn ntn rồi , giup minh với , cập nhật tình trạng của bạn cho mọi người biết với

17. hanicka

hanicka New Member

• 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

yumeo ơi chắc lâu rồi bạn ko vào diễn đàn , làm ơn quay lại đây cho chúng mình lời khuyên thêm động lực đi tháo đi bạn

18. hanicka

hanicka New Member

• 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi bạn có làm cấu trúc ko bạn ?

19. Thuy1234567890

Thuy1234567890 Member

• 39 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mũi bạn bị làm sao? Bạn nâng lâu chưa? Bạn đã can thiẹp những gì?

20. Thuy1234567890

Thuy1234567890 Member

• 39 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình sửa mũi xong bị xấu, mặt đang hiền lành mà nhìn như đàn ông, hoảng loạn vô cùng. Nên mình đã tháo sau 1 tháng.