Bạn nào đã tháo mũi sline vĩnh viễn, xin hãy tư vấn giúp mình,pleaseee! | Page 12

Bạn nào đã tháo mũi sline vĩnh viễn, xin hãy tư vấn giúp mình,pleaseee!

Chia sẻ trang này

1. Thuy1234567890

Thuy1234567890 Member

• 39 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

2. Thuy1234567890

Thuy1234567890 Member

• 39 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Bạn cần hỏi gì mình biết thì mình trả lời cho bạn nhé

3. Giaan

Giaan New Member

• 2 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Bạn nhắn mình số đi. Biết gì mình sẽ trả lời

4. hanicka

hanicka New Member

• 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình Cảm ơn bạn đây là số của mình 0834705985

5. hanicka

hanicka New Member

• 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi ban bạn cũng tháo mũi cấu trúc a ? Mũi bạn đã về dc bình thường chưa? tớ làm cấu trúc 4D ở kang nam dc gần 2 tháng h muốn tháo nó bảo do mũi tớ sử dụng sụn tự thân dựng vách ngăn lên ko về dc như cũ .

6. hanicka

hanicka New Member

• 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn cho mình xin số dt hay zalo của bạn dc ko

7. hanicka

hanicka New Member

• 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ban ơi tình trạng mũi bạn giờ sao rồi ?

8. hanicka

hanicka New Member

• 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi bạn cũng tháo mũi cấu trúc rồi a? Bạn cho mình xin số để mình gọi , hay bạn có zalo ko

9. hanicka

hanicka New Member

• 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình nâng mũi cấu trúc 4d Kang nam , đươc 2 tháng , bị lệch đầu mũi , sóng mũi nhìn thẳng ko thấy , dáng mũi trông rất dị . Từ ngày nâng mũi chưa lúc nào m có 1 giấc ngon , m còn phải đi gặp bác sĩ tâm lý lấy thuốc uống nữa bạn a

10. hanicka

hanicka New Member

• 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

của mình có bọc sụn tai , có dựng trụ mũi ... mình đến Kang nam đòi tháo hết nhưng ngta bảo ko tháo dc ,vì đã lấy sụn vách ngăn của mình rồi . Ko biết họ nói thật ko ,nhưng mấy bạn làm ở đấy bảo là nói dối , sụn vách ngăn vẫn còn nguyên , họ nói vậy để lấy tiền làm mũi cấu trúc thôi .

11. hanicka

hanicka New Member

• 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi của mình là cấu trúc 4d , có bọc sụn tai và dựng trụ mũi . Mình có đến chỗ làm đòi tháo nhưng ngta bảo ko tháo dc hết ,vì cái vách ngăn tự thân gì đó . Mình đang rất lo sợ bạn a . Của bạn cũng là cấu trúc à ? Bạn để mũi bao nhiêu lâu thì tháo ra

12. hanicka

hanicka New Member

• 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thật sự lúc này mình rất là hoảng loạn. Từ ngày làm mũi mình bị tâm lý bỏ bê hết công vc gia đình . Rất mong các bạn đã tháo mũi thành công chia sẻ , động viên mình để m có thêm động lực đi tháo . Mình định thứ 5 bay vào bác Vân khám . Các bạn làm ơn hãy quay lại diễn đàn giúp m với

13. Thuy1234567890

Thuy1234567890 Member

• 39 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Đợt mình cũng đên đó, toàn lũ ko có tâm

14. Thuy1234567890

Thuy1234567890 Member

• 39 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Bạn nên đi tư vấn nhiều nơi xem họ nói thế nào, đi để giải quyết tâm lý chứ ko là bị trầm cảm sinh bệnh giống mình đấy, mình có lúc phát điên dại nhưng rồi phải tự cân bằng, mình cũng ko dám khuyên bạn vì mình ko là bác sỹ thẩm mỹ, nhưng như mũi của mình thì tháo xong bị ngắn đi một chút, nhưng mình ko ân hận vì đã tháo mũi. Khi mình di tư vấn thì đc biết mũi nào cũng tháo được hết, nhưng bsy phải nhìn dáng mũi bạn rồi mới nói đx tháo xong sẽ thế nào.

15. Thuy1234567890

Thuy1234567890 Member

• 39 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Bạn đừng tin kemg nam đó, chúng chỉ biét có tiền và tiền thôi, ko có lương tâm, mình phát điên lên khi đến đó về, cái lão bsy doạ dẫm mình chê bai mình đến giờ vẫn ám ảnh, suy sụp tinh thần.

16. Thuy1234567890

Thuy1234567890 Member

• 39 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Nhìn lướt qua thì đc nhưng xấu hơn mũi cũ bann nhé, mũi bị ngắn đi, m tháo mũi cấu trúc, xavs định xấu hơn mũi cũ, nhưng xấu tự nhiên còn hơn xấu nhân tạo

17. hanicka

hanicka New Member

• 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mới tháo ra nhìn nó có kinh dị quá ko bạn ? Nó có bị lõm hay bị co rút gì ko ? Mình sợ nhất là nó bị co rút vào .Bạn Làm dc bao nhiêu lâu thì tháo vậy ? Mà bạn tháo ở đâu ? Ngày nào mình cũng sống trong lo sợ , ko thể tự quyết dc tháo hay ko ?

18. hanicka

hanicka New Member

• 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn Cũng làm cấu trúc 4D ở Kang nam à ? Có 1 em cũng làm Kangnam tháo ra bị lõm ở đầu mũi lên tớ sợ lắm vẫn chưa dám đi tháo

19. hanicka

hanicka New Member

• 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn Thuý ở HN có thể cho tớ sin số DT hay cho tớ gặp bạn , tớ muốn nghe lời khuyên của bạn .

20. Thuy1234567890

Thuy1234567890 Member

• 39 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Nó ko co rút nhưng ko hiểu vì sao nó ngắn đi, nhưng tạm chấp nhận được, tháo ra nó hơi sưng nhé, nếu bạn ko thu đầu mũi( buoicj sụn hoặc cắt mô mềm) thì nó vẫn về mũi cũ nhé( đó là bs tư vấn họ bảo thế), sớm thì 3 tháng lâu thì 1 năm