Bảng giá triệt lông vĩnh viễn tại các thẩm mỹ viện uy tín | Page 2

Bảng giá triệt lông vĩnh viễn của một số thẩm mỹ viện nổi tiếng

Chia sẻ trang này

1. dungcoinguyen

dungcoinguyen New Member

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nhiều spa thuê cửa hàng trên phố lớn, giá thuê mặt bằng đắt đỏ thì tất nhiên họ phải đẩy giá dịch vụ cao hơn chứ chẳng phải chất lượng dịch vụ tốt hơn đâu ạ.

2. vanle87

vanle87 Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trời ui, giá cắt cổ như vầy mà bạn kêu rẻ sao??? :eek::p:oops: Khó hiểu vậy trời :( Giá đó mà nhân lên cả liệu trình thì chắc tui chết quá :rolleyes:

3. mikhai

mikhai New Member

• 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Kangnam đặt tên theo hơi hướng Hàn Quốc nên ban đầu mình tưởng là thẩm mỹ viện của HQ, nhưng mình đưa con bạn đi phẫu thuật thẩm mỹ ở đó thì chỉ gặp bác sĩ Việt, mình gàn nó bảo nó sang Thu Cúc làm cho yên tâm, mà nó đóng tiền rồi nên phải theo.

4. Aikio

Aikio Active Member

• 745 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Bác sĩ Việt làm cũng OK mà, làm sao bác sĩ HQ làm hết đc, với lại như thế chi phí cao lắm, sợ chị em ko kham nổi

5. mikhai

mikhai New Member

• 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Uh, mình cũng ko sính ngoại chỉ thấy tên thẩm mỹ viện ko ăn nhập thôi, mà giá dịch vụ của Kangnam cũng đắt mà, cứ so giá triệt lông vĩnh viễn ở Kangnam với Bích Nguyệt spa mà mọi người share là thấy rõ thôi.

6. Haphuong88

Haphuong88 New Member

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy Chi phí cho những dịch vụ này không có trọn gói đâu, vì cần phải làm theo liệu trình, mà không biết diện tích lông của bạn nhiều hay ít, có cứng hay không, dễ trị hay không nên nhiều tmv nó không dám bao giá cả cục đâu.

7. Võ Thị Huyền Anh

Võ Thị Huyền Anh Member

• 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Sắp hè rồi em cũng tính đi triệt mấy chỗ hay mọc để diện Bikini đi biển với chồng em mà nghía qua cái giá có vẻ không ổn rồi :( Đắt như thế sao em có tiền mà đi đây?

8. Hà An Phương

Hà An Phương New Member

• 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Triệt lông vĩnh viễn giá bao nhiêu tiền?
    Mình thây mấy cái spa lẻ lẻ mới nổi thì giá thấp nhưng sợ ko ra sao, mà mấy tmv nổi tiếng tư vấn cả mấy chục triệu 1 liệu trình, em suy nghĩ quá chị à.

9. Hoa baby12

Hoa baby12 Member

• 57 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hàn quốc nhưng mà triệt lông vẫn ok lắm các chị ạ. Em dẫn em dâu em đi rồi, cơ mà hơi lâu vì giãn ngày tậm 20 ngày mới làm đc lần tiếp theo.

10. VũThương

VũThương New Member

• 21 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mọi người thử tham khảo giá triệt lông ở đông á xem, mình từng triệt lông chân ở đây thấy cũng hợp lí đó

11. Mẹ bé Trâm

Mẹ bé Trâm New Member

• 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thấy các thẩm mỹ viện hiện tại giá cả ngang nhau thôi chất lượng lại tốt nữa, không còn phải so đo đắt rẻ nữa.

12. Võ Thị Linh

Võ Thị Linh New Member

• 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các bạn cứ bảo giá triệt lông vĩnh viễn ở tmv là đắt. Đắt nhưng mà là vĩnh viễn 100% chứ dùng thủ công không chắc đã hiệu quả.

Hà Mai Hương thích bài này.

13. Hà Mai Hương

Hà Mai Hương New Member

• 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng nghĩ thế, đáng đồng tiền mình bỏ ra mà, với lại trị liệu là xong luôn chứ dùng thủ công lâu lắm.

14. Mẹ Sâu Kiu

Mẹ Sâu Kiu Member

• 64 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nói thế thôi chứ em thấy nhiều nơi giá khác nhau đó mẹ, chênh nhau cũng phải vài trăm đến tiền triệu chứ không phải tmv nào cũng có giá giống nhau đâu.
    @Hà Mai Hương chị cũng nghĩ như em, đắt mà không phải lo vấn đề lông lá nữa là được, đi làm chỗ rẻ hoăc tự tẩy ở nhà lông chẳng thấy rụng lại tốn tiền, mất thời gian.

15. Love Paradise

Love Paradise Member

• 33 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Triệt lông vĩnh viễn giá bao nhiêu tiền?
    Đã gọi là giảm giá rồi mà tính ra vẫn có lãi, chẳng khác gì tăng giá lên rồi giảm giá xuống. Kiểu đánh vào tâm lý người dùng thích hàng giảm giá ý. Mình chẳng chơi hàng giảm giá, đắt tí nhưng được cái hết lông lá, không phải lo lắng gì nữa là được.

16. Lê Thanh Lan

Lê Thanh Lan Member

• 82 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Họ giảm giá thì kệ họ thôi bạn, tốt hay không tốt thì làm xong biết ngay. Như trước mình có đi triệt lông bên đông á cũng là được giảm giá mà. Bây giờ kết quả vẫn tốt.

17. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Cũng rẻ nhỉ, không biết chất lượng thế nào

18. tongcuc730

tongcuc730 Active Member

• 238 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

thông tin rất chi tiết ạ

19. Hoahongtim119

Hoahongtim119 New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh thay gia triet Long vinh vien nguyen chan co nhieu TMV khuyến mai tròn goi co 4 tr thoi nhung ko biet chat luong the nào vi du TMV Khanh linh o quan 3 , TMV taza o quan go vap ,TMV Royal o quan 1 , TMV Athena o quan 3 ...

20. Hoahongtim119

Hoahongtim119 New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dung vay ban chi duy tri duoc thoi gian vai Nam thoi roi lam lai nhung minh thay vay cung ôn ma