Bảng giá triệt lông vĩnh viễn tại các thẩm mỹ viện uy tín | Page 4

Bảng giá triệt lông vĩnh viễn của một số thẩm mỹ viện nổi tiếng

Chia sẻ trang này

1. VIKA

VIKA New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đúng là không bao giờ hết lông vĩnh viễn như các TMV hay quảng cáo đâu chị à. Nhưng quan trọng khi triệt xong một thời gian sau (dài or ngắn) tùy cơ địa mỗi người. Lông mọc lại sẽ yếu hơn nên tơ và mảnh hơn. Em nghĩ vậy cũng đã tốt lắm rùi.

2. VIKA

VIKA New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi tự làm ở nhà không ăn thua đâu. Em cũng đã sống chung với violong nhiều năm nay rồi. Lọ mọ search rồi thử mà chẳng ăn thua lại còn đau chết đi. Ban đầu cũng nghi ngờ máy móc công nghệ nhưng giờ cũng tin rùi, có hiện đại cũng có khác. ;)

3. VIKA

VIKA New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chia sẻ với người cùng cảnh ngộ. Trước khi quyết định triệt lông em cũng dò dẫm, mày mò trên các diễn đàn. Các TMV lớn uy tín là đương nhiên rồi. Tuy nhiên triệt lông cũng là một trong những trị liệu không phức tạp. Nếu liên quan đến các dịch vụ thẩm mỹ mình phải chọn TMV. Còn triệt lông chị đến các Spa nhỏ là được, giá sẽ mềm hơn nhiều. Giờ thời buổi cạnh tranh nên Spa họ cũng làm uy tín lắm chị à. Chị nên chọn công nghệ Diode Laser chuyên cho triệt lông hiệu quả sẽ khác biệt. Em làm chân ở Viva Spa khu Định Công hết 6 buổi thôi. Giờ được gần 1 năm nhưng chưa thấy mọc lại.

4. Băng Di

Băng Di Member

• 59 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

THeo mình triệt lông giá tầm 6-7tr là hợp lý, chia ra làm tầm 4-5 lần. Giờ nhiều chị em ra đường tớ nhìn thấy cũng biết đều đi triệt lông rồi đấy, nhìn da sáng đẹp lắm. Dịch vụ triệt lông bây giờ khá phổ biến rồi các bạn ạ.

Như đứa bạn mình hôm nọ cũng mới qua Kangnam triệt lông đấy

5. HoaiXuan

HoaiXuan Member

• 91 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bên Kangnam triệt lông giá tầm 4-6tr thôi bạn nhỉ, nếu giá đó thì sẽ nhiều người làm đc. :D

6. QuynhChi45

QuynhChi45 Member

• 202 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Triệt lông thường chia làm nhiều lần, vậy ko biết mình làm 1 lần xong rồi thôi thì liệu hiệu quả đến đâu?

7. Thanh-Tâm

Thanh-Tâm Member

• 233 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Làm 1 lần chưa xi nhê gì đâu, nếu đã làm thì làm hết bạn ơi, ko thì thôi.

8. hong675

hong675 New Member

• 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

trời đất cao quá vậy, k có tiền mua ấy

9. Nunu

Nunu Member

• 96 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Triệt lông nách chắc ko đắt các bạn nhỉ, triệt lông chân mới đắt do vùng da rộng có đúng ko?

10. jinjin

jinjin Member

• 274 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Có nhiều mức giá lắm bạn, bạn tham khảo giá ở Kangnam xem nhé

11. Thiên An

Thiên An Member

• 113 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thấy mức giá có vẻ chênh lệch nhau khá nhiều, khéo tùy từng người mà giá lại khác nhau nữa đó các bạn

12. ZinZin

ZinZin Active Member

• 718 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

ĐÚng rồi, lông mỗi người cũng nhiều ít khác nhau mà, nhu cầu tẩy cũng khác nhau nữa.

13. Bánh bèo

Bánh bèo Member

• 79 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Giá này nếu là giá trọn gói thì đc chứ nếu 1 lần triệt lông giá như này thì hơi đắt. :(

14. hongthao1988

hongthao1988 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi , cho mình hỏi nơi mà bạn đã làm tốt ko ? Mình thấy giá rẽ nên cũng muốn đến làm

15. Gunny

Gunny Member

• 109 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Đừng tham giá rẻ bạn nhé, quan tâm cả đến chất lượng nữa. Chứ giá rẻ hay đi kèm với chất lượng kém đấy

16. ZinZin

ZinZin Active Member

• 718 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Kangnam tớ thấy triệt lông cũng ko rẻ lắm nhỉ, nhưng hiệu quả tốt là đc rồi. :D

17. Thanh Huyền

Thanh Huyền Active Member

• 559 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Đang khuyến mại mà, thấy giá rẻ, cũng đâu có đắt đâu.

18. Mai_Hoa

Mai_Hoa Member

• 75 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Giá tớ thấy ko cố định, cứ phải đến tận nơi hỏi cho chắc ăn các bạn ạ. :)

MsTran thích bài này.

19. MsTran

MsTran New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Theo mình thấy thì giá và công nghệ triệt lông ở đây ko phải rẻ đâu bạn. Nếu triệt lông bạn nên chọn gói trọn gói chứ nếu tính lần thì đắt hơn rất nhiều. Công nghệ hiện tại mình thấy an toàn không đau là D. Laser 2015-2016. Với cả bạn nên đến trực tiếp hỏi công nghệ và yêu cầu giảm giá. Mình thấy các spa thường có sẵn chương trình giảm giá. Mình triệt lông cách đây 3 năm dùng công nghệ new-E, gần đây mình triệt vùng khác dùng D.Laser thì thấy hoàn toàn hài lòng. Chúc bạn chọn dc dịch vụ ưng ý!

20. mi chu

mi chu New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

triệt lông vĩnh viễn ở tmv kang nam :1 liệu trình gồm mấy lần, bảng giá ở trên là cho 1 lần ạ?