Bảng giá triệt lông vĩnh viễn tại các thẩm mỹ viện uy tín | Page 5

Bảng giá triệt lông vĩnh viễn của một số thẩm mỹ viện nổi tiếng

Chia sẻ trang này

1. Kata

Kata New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Triệt lông mép ở Kangnam HCM

Hôm nay mình thấy đang có khuyến mãi nên đi triệt lông mép công nghệ Diode Laser. Giá gốc chưa khuyến mãi là 1.000.000 / lần. Giảm 50% lần đầu và 30% cho 4 lần sau. Mỗi lần cách nhau 10-20 ngày. Kangnam chỉ bán trọn gói 5 buổi (đã giảm giá) 3.300.000 VND. Tiếc tiền nhưng chồng khuyên nên đi >>> quyết định làm.

Hài lòng: cô nhân viên trực tiếp làm cho mình nói thật là mình đâu có lông mép bao nhiêu đâu (tức là Ko nhìn rõ, Ko đậm) mà làm! >>> mình cũng thấy vậy, nhưng mắt chồng mình tinh quá, nhìn phát ra ngay! Nên thôi, đi làm cho anh ấy vui, mình lại đẹp lên.

Cô ấy nói cái này làm đến lần thứ 3 chắc xong, nhưng m đã mua 5 lần nên sẽ thăm khám cho hết.
    >>> khuyên các bạn nên lựa chọn gói phù hợp.

Không hài lòng:
    1. Nhân viên tư vấn không nhiệt tình, đang tư vấn cho mình mà Ko tập trung, nhìn và trả lời điện thoại liên tục, cười với điện thoại.
    2. Nhân viên trực tiếp làm không kỹ! Đầu tiên dùng dụng cụ chuyên dụng cạo sơ qua lông ở trên, dưới và xung quanh môi. Sau đó lấy gel đắp lên, nói mình mím chặt môi và bắt đầu chạy máy. Chị ấy chạy Ko đều, bên mép trái làm lâu gấp đôi bên mép phải (chắc do thuận tay!!!). Khi chạy máy, cảm giác hơi đau nhói (tia đốt tác động vào da và nang lông). Thời gian chạy máy 4-7 phút.

Sau khi làm xong, chị ấy đưa gương cho mình xem lại! Khi về đến nhà, mình xem gương thấy 2 bên mép còn lông (chưa cạo + chưa chạy máy), chắc làm 1 lần chưa thể hết đc!!!!
    Mình xem xét kỹ, rút ra bài học là lần sau mang theo gương của mình + phải mím môi đều & chuyển động qua phải / trái để máy chạy hết khu vực quanh mép + yêu cầu làm đều 2 bên.

Sau khi làm thấy hơi ngứa nhẹ, kiểu ăn gì mà chưa kịp rửa miệng ấy! Nhưng rồi qua à.

Dự định ngày mai ra Kangnam "phát biểu" ý kiến và yêu cầu làm thêm những chỗ chưa làm.

Chúc các chị em luôn khỏe mạnh và xinh đẹp.

2. Kata

Kata New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình mới làm 1 lần ngày 29.5, Kangnam hẹn 13.6 đến làm lần 2. Những chỗ được cạo sơ và chạy máy thì hiện tại ko thấy lông mọc lên, còn 2 bên mép, thì vẫn còn

3. KimOanh68

KimOanh68 Member

• 155 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thấy bảo triệt lông phải 3-4 lần mới xong hết quy trình mà. :D Mới có 1 lần thì chưa là gì đâu.

4. giotnangbenthem

giotnangbenthem Member

• 417 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Mình trả tiền theo từng lần làm phải ko bạn nhỉ? Hay xong rồi trả 1 thể?

5. Ruy băng đỏ

Ruy băng đỏ Member

• 164 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trả từng lần hay sao ấy, hoặc bạn thỏa thuận trước với người ta. Nhưng chắc cũng phải trả trước 1 ít

6. Gigi

Gigi Active Member

• 453 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Hôm nọ tớ thấy bên Kangnam có khuyến mại gì mà triệt lông có 600k ấy nhỉ, ko biết bây giờ còn ko

7. Thanh Huyền

Thanh Huyền Active Member

• 562 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Hết rùi bạn ơi. Mà đợt đó cho HS, SV thôi. :D

8. Aikio

Aikio Active Member

• 696 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Tính ra mỗi lần triệt lông phải mất tầm 5-6tr ấy nhể, mà ko biết các tmv giờ có bảo hành hay ko?

9. Thu Thu

Thu Thu Member

• 94 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tầm đó chị ạ, có bảo hành chứ. :) Có thẻ đàng hoàng

10. KIM OANH NGUYEN

KIM OANH NGUYEN Member

• 58 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

TMV ĐÔNG Á ĐANG CÓ KM ĐI 2 NGUOI LÀM 2 VÙNG DC TẶNG 1 VÙNG FREE ĐẤY CÁC BẠN
    VÀ MÌNH CÒN 2 LOẠI VOCHER LÀ TẶNG 2TR CHO KHÁCH HÀNG LÀM DV PHẪU THUẬT HOẶC LÀM ĐẸP KO PHẪU THUẬT CH HOA SĐƠN TỪ 10TR TRỞ LÊN
    VÀ 1 TR CHO DV SPA TỪ 5 TR TRỞ LÊN CÁI NÀY CÁC BẠN ĐI CÙNG NHAU CÓ THỂ DUGF CHUNG 1 HÓA DƠN ĐỂ HƯỞNG THÊM KM ĐÓ
    TỨC LÀ NẾU BẠN ĐẾN TRIỆT LÔNG NGOÀI CTKM ĐANG CHẠY MÌNH SẼ DC TRỪ 1TR TRỰC TIẾP KHI THAH TOÁN LUÔN ĐÓ BN
    CHỈ ÁP DỤNG TGA 1 VÀ 2 TR TROG 1 NGÀY LÀ 16-7 THÔI NHA BẠN
    0969193337 ZALO
    LIÊ HỆ VỚI MÌNH ĐỂ MÌNH DƯA VOCHER NHÉ VÀ TƯ VẤN GIÁ VÀ TÁC DỤNG LIỆU TRÌNH SU DỤNG

11. Namida2096

Namida2096 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E muốn hỏi, e muốn tẩy lông nách, tay và chân thì mất khoảng bao lâu thời gian ạ? Và ví dụ như 6 lần thì mỗi lần cách nhau bao nhiêu ạ?

12. lovelove

lovelove Active Member

• 539 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Mỗi lần cách nhau 10-15 ngày bạn ạ

13. Thu Hoa

Thu Hoa Active Member

• 457 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Ui trời, mỗi lần cách nhau những 10-15 ngày thì phải vài tháng mới hết liệu trình à? :( Lâu quá

14. ZinZin

ZinZin Active Member

• 728 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Kiên nhẫn chút đi bạn, mỗi lần đến tmv cũng ko mất nhiều thời gian đâu mà

15. Trang Hà

Trang Hà Member

• 68 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thấy giá triệt lông bên Kangnam hợp lý phết nhở, có khi qua đó làm lại ngon

16. baobao92

baobao92 New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình là nam cũng có đi tư vấn triệt lông mặt xem giá + dịch vụ như thế nào vào cuối tuần trước nhưng thất vọng lắm lun. Lúc đầu mình có xem giá trên web và gọi điện hỏi giá cho chắc thì đc trả lời là khoảng 1-1tr5 và có bảo hành gì đó mình ko rõ nên mới đặt lịch hẹn lên tư vấn trực tiếp cho chắc. Khi lên đến nơi thì vào gặp 1 chị nhân viên tư vấn, mình hỏi giá triệt lông mặt nam thì c đó quay wa hỏi chị kế bên giá và nhìn mặt mình nói 2tr5-3tr nghe xong hết hồn x2 giá lúc đc tư vấn trên đt và qua web chính thức mình hỏi tiếp có bảo hành gì không thì lại quay wa hỏi tiếp @@ thì đc nhận trả lời không bảo hành luôn (cảm giác bị lừa) mà lúc tư vấn nói chuyện có vẻ ko đc vui vẻ thân thiện nữa nhìn toàn đi đâu ko ah. Sau đó bạn mình định vào tư vấn thì mình bảo nó về lun ko dám quay lại. Mình kể đều là sự thật đc trải nghiệm phục vụ như thế không bít có ai bị như mình ko nữa @@. Mod đừng có xóa bài này để mọi người vào đọc nhé cám ơn nhìu .

17. Mèo mướp xinh

Mèo mướp xinh Member

• 128 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Ủa, sao bạn không thắc mắc về thông tin bạn đọc được trên web? Mấy cô nhân viên đó làm sao dám nói khác. Trước tớ cũng có lần gặp kiểu vậy rồi, bảo với họ là thấy thông tin trên web thế này, thế này thì mấy em tư vấn đó sợ ngay í mà.

Thông tin trên web là chuẩn rồi mà.

Tình Nhi thích bài này.

18. Tình Nhi

Tình Nhi Member

• 108 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

UHm, tớ vẫn hay tìm hiểu trên web trước sau đó mới đến tận nơi. Có gì khác trên web là tớ thắc mắc ngay, nếu thấy hợp lý thì chấp nhận còn vô lý quá thì lượn

19. baobao92

baobao92 New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình có thắc mắc rồi nhưng chị tư vấn chối khéo, hỏi tư vấn điện thoại nào nói với mình , mình cũng chả biết trả lời sao lun @@ thấy giá cũng cao quá với ko gì đảm bảo nên thôi về luôn cho êm, đi tư vấn chỗ khác

20. Phương Liên

Phương Liên Member

• 180 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Hay nhỉ, thường thì thông tin trên web có sao thì mấy em tư vấn sẽ nói vậy đó. Tớ cũng gọi gặp mấy em tư vấn rồi. :D