Bảng giá triệt lông vĩnh viễn tại các thẩm mỹ viện uy tín | Page 7

Bảng giá triệt lông vĩnh viễn của một số thẩm mỹ viện nổi tiếng

Chia sẻ trang này

1. Lý Bình

Lý Bình Member

• 197 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mua máy như bạn thì phải dùng máy triệt lông thường xuyên đúng ko?

2. Anhkhoaa

Anhkhoaa New Member

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có ai triệt lông bị tình trạng giống mình ko? MÌnh triệt lông được một lần mk thấy lông đó mọc dày và rậm hơn trước là sao ý

3. giotnangbenthem

giotnangbenthem Active Member

• 475 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

1 lần làm sao hết đc bạn, phải nhiều lần đó bạn ạ.

4. SU su

SU su New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cac ban oi.minh dag muon triệt mép và chân từ đầu gối xuống m.dag tham khảo thu cúc.kb co ban nao triêt o thu cúc chưa cho m xin rv với.

5. SU su

SU su New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

B triet o dau thế.m dag muon đi triet mép vs chân.

6. Mẫn mẫn

Mẫn mẫn Member

• 56 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ồ, tớ có đứa bạn mới triệt lông ở Kangnam, nó khen cũng được đó bạn. Bạn thử qua đó tham khảo xem

7. Uni

Uni New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em là con gái mà lông nách rậm như đàn ông huhu Chẳng bao giờ dám mặc áo hở nách, chán lắm mấy chị ơi. Cũng ngại đi tmv sợ người ta cười vì mình lông nhiều TvT

8. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Đến tmv triệt lông thì toàn người như mình thôi, lo gì bạn. Với lại nhân viên ở tmv họ quen rồi, ko cười bạn đâu.

9. Duyên_97

Duyên_97 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn nào đã triệt lông vĩnh viễn tại đà nẵng rồi ạ . Cho e xin review đc ko ạ. E tính triệt lông nách mà hoang mang quá ạ. Bạn nào đã triệt ở hoa mai thì cho e xin ý kiến luôn ạ. Cảm ơn cả nhà nhiều ạ. ❤

10. son nguyen hhhhh

son nguyen hhhhh New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình là nam mà cũng rất quan tâm vấn đề này ce ak

11. Lê Thi

Lê Thi Member

• 38 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn qua bên chỗ spa Sắc Việt 40 Trần Thái Tông thử nhé. Ở đây khách triệt lông đông lắm, 1 liệu trình cũng rẻ mà còn bảo hành vĩnh viễn nữa.
    Bạn gọi đt hotline hỏi giá cụ thể xem sao nhé: 024 38 295 888 hoặc 0911 649 346

12. Dichvuketoantrongoi

Dichvuketoantrongoi New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giá cũng ok

13. suacuacuonbienhoa

suacuacuonbienhoa New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có bị mọc lại không

14. Hoanang1234

Hoanang1234 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

15. Lê Hoàng Vũ

Lê Hoàng Vũ New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tôi là một người đàn ông, và tôi đăng chuyện này vì muốn cảnh báo các anh chị đang muốn tự đi hoặc đưa vợ, bạn gái người yêu đến triệt lông tại Thẩm Mỹ Viện Athena ở Kỳ Đồng.

Cách đây 3-4 tháng (tầm tháng 4-5/2016) bạn gái tôi có chia sẻ chuyện muốn đi triệt lông chỗ đó vì đang giảm giá còn tầm 4 triệu, tuy nhiên đến khi bạn gái tôi tới thì bên đó nói đông nói tây đủ chuyện đóng thành 6tr8 và cam kết làm trong 10 lần hết.

Đến giờ bạn gái tôi đã làm đủ 10 lần mà vẫn không hết thì nó đổ thừa do cơ địa, và chỉ hỗ trợ thêm 2 lần rồi thôi. Muốn làm thêm phải đóng tiền.

Tôi rất bức xúc chuyện này vì 6tr8 không phải là số tiền nhỏ để rồi bạn gái tôi mang cục tức vào mình.

Anh chị nào nếu cảm thấy nghi ngờ về lời nói của tôi cứ gọi số điện thoại 0933682000 tôi tên Vũ 35t.