Tổng hợp cách làm mờ sẹo, xóa sẹo, trị sẹo lâu năm hiệu quả nhất | Page 2

Bật mí cách làm mờ sẹo,xóa sẹo lâu năm hiệu quả

Chia sẻ trang này

1. ohlala3000

ohlala3000 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

2. nhiluxi

nhiluxi New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nghệ tươi dùng rất hiệu quả, tks chủ thớt về bài chia sẻ cách làm mờ sẹo, xóa sẹo lâu năm nhé.

3. penacute

penacute New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Híc em bị bõng đến nay 7 năm rồi mà sẹo thì vẫn lồ lộ ra đấy chán thật

4. huyendond

huyendond Active Member

• 117 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Khiếp sao bạn để được đến tận 7 năm cơ à, sẹo lâu năm như này bạn phải đến thẩm mỹ viện trị sẹo nhé :) chứ m ình nghĩ mấy cách trị sẹo tự nhiên sẽ khó lắm.

5. Lananh45

Lananh45 Member

• 300 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Chắc bạn bị từ nhỏ đúng ko? Nếu vậy thì chỉ còn cách đến thẩm mỹ viện dùng laser khắc phục thôi

6. Mũ rơm

Mũ rơm Member

• 126 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nếu sẹo lâu năm rùi thì đến thẩm mỹ viện đi chủ thớt ơi, các cách khác ko trị đc sẹo đâu

7. Lý Bình

Lý Bình Member

• 165 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

CHỉ có cách đến thẩm mỹ viện thôi thì phải, nhiều người kinh nghiệm bôi thuốc trji sẹo thấy ko hiệu quả rồi mà

8. QuynhChi45

QuynhChi45 Member

• 198 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Ừ, mình cũng thấy sẹo lâu năm thì chỉ có cách đến thẩm mỹ viện thôi, chả còn cách nào hiệu quả hơn đâu

9. Pth941

Pth941 Active Member

• 611 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Đến tmv là phương án hiệu quả nhất nhưng tốn kém, các bạn ứng dụng các cách đắp mặt nạ cũng được nhưng nó rất mất thời gian.

10. Zing87

Zing87 Member

• 217 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mất thời gian nhưng hiệu quả ko tốt lắm đâu bạn, chỉ làm mờ sẹo đi 1 tí thôi. :(

11. doanhdoanh

doanhdoanh Member

• 266 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Vậy hả bạn? Chắc dùng kem trị sẹo đặc trị tốt hơn ấy nhỉ? Dùng kem trị sẹo cũng nhàn hơn nữa, ko phải chuẩn bị các thứ lích kích

12. minh93

minh93 New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mọi người cho e hỏi, em bị 1 vết rách trên mặt cỡ hơn 3cm. di khâu 8 mũi. đến lúc lành da thì nó hơi lõm vào, e có bôi thuốc scarz khoảng 2 tháng mà k ngờ sẹo lại lồi ra. mà cảm thấy càng bôi càng k thấy chuyển biến. nên e chuyển qua dùng contractubex. mong người góp ý cho e nên dùng thuốc nào. vì e đag là svieen nên k có tiền đi thẩm mỹ. sẹo ở ngay bên miệng nên nhìn chán lắm ạ. ai giúp e với

13. doanhaiyen

doanhaiyen Member

• 70 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

bạn ko nên dùng thuốc bừa bãi. tốt nhất phải đi khám bác sĩ rồi nhờ bác sĩ tư vấn xem có nên dùng cách trị sẹo lõm bằng vitamin ko bạn ah. chứ ko tiền mất mà cũng chả có tác dụng gì, lại càng khổ.

14. viettrinh88

viettrinh88 Member

• 271 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Sẹo lâu năm em nghĩ có chữa cũng ko hiệu quả đâu. Vừa tốn tiền vừa tốn thời gian. Tốt nhất các chị nên áp dụng phương pháp điều trị bằng công nghệ cao bên thẩm mỹ viện ấy. Đắt nhưng xắt ra miếng. Mà phải chọn địa chỉ uy tín cơ chứ làng nhàng dễ bị lừa lắm.

15. LoveSlave

LoveSlave New Member

• 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đã sử dụng các cách trị sẹo lồi tự nhiên, nhưng không giúp trị được hết những vết sẹo lồi lâu năm. Bạn nào biết địa chỉ trị sẹo lồi uy tín nằm ở đâu không chỉ mình vso_O

16. Nguyễn Hiếu Thảo

Nguyễn Hiếu Thảo New Member

• 26 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cách làm mờ sẹo bằng thiên nhiên khó chữa lắm. Đã bạn nào thành công chưa vậy? Mifh dùng ko biết bao nhiêu là cách mà vẫn thế, chả có gì thay đổi.

17. Ngọc Nguyễn

Ngọc Nguyễn Member

• 62 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình đảm bảo chưa ai thành công bằng các cách tự nhiên để trị sẹo lâu năm nhá, có kiên trì cả năm may ra nó mờ đi 1 ít thôi. Ngày trước mình cũng thử bao nhiêu cách rồi, lên google search có bao nhiêu cách là mình áp dụng thử hết mình áp dụng hơn 7 tháng không thấy có kết quả là mình dừng lại luôn. Khó lắm, càng làm càng thất vọng thôi

18. mẹ bé shin

mẹ bé shin Member

• 189 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Làm mờ sẹo tham thì dễ thôi mà. Các chị cứ uống nc chanh với xát chanh trực tiếp lên đó là ok.

19. Anh Tùng

Anh Tùng Member

• 56 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ở đây chủ thớt chỉ nói đến cách làm mờ, xoá sẹo lâu năm thôi mà chứ có nhắc cụ thể đến sẹo nào đâu hả chị. Nhưng em thấy sẹo nào cũng thế cứ để lâu là khó trị rồi, như em bị sẹo rỗ do trứng cá được hơn năm nay nhưng mua bao nhiêu thuốc uống với bạn gái bắt đắp mấy loại mặt lạ gì đó mà không thấy đỡ gì cả:(

20. me tommy

me tommy New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn