Top 5 cách trị mụn đầu đen cho nam giới hiệu quả nhất

Bật mí cách trị mụn đầu đen cho nam giới hiệu quả nhất

Chia sẻ trang này

1. haphuong89

haphuong89 Member

• 42 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 7,456 Lượt xem

• 8 Lượt trả lời

Cách trị mụn đầu đen cho nam giới hiệu quả nhất có lẽ là vấn đề mà đa phần cánh mày râu quan tâm và tìm hiểu. Để không mất quá nhiều thời gian và công sức, các XY hãy tham khảo ngay 5 cách trị mụn đầu đen cho nam giới cực đơn giản và hiệu quả dưới đây

1.Trị mụn đầu đen cho nam bằng Xông hơi nước nóng

Xông hơi là 1 cách đơn giản để trị mụn đầu đen cho nam giới hiệu quả​

Phương pháp xông hơi bằng nước nóng đem lại hiệu quả cao nhất trong các cách trị mụn đầu đen cho nam giới hiệu quả nhất bởi nó giúp cho các lỗ chân lông không bị bít lại mà luôn được thông thoáng. Do đó có tác dụng ngăn cản quá trình hình thành của mụn đầu đen.

2. Đắp mặt nạ cà chua là cách mà nam giới lựa chọn để trị mụn đầu đen cho

Cắt quả cà chua thành những lát tròn, mỏng. Nằm lên giường và đặt những lát cà chua lên khắp mặt, đặc biệt ở những nơi nổi nhiều mụn. Giữ trong vòng 15 phút. Sau đó, lột bỏ cà chua trên mặt, rửa mặt bằng nước sạch rồi lau khô bằng khăn sạch.

3. Trị mụn đầu đen cho nam bằng Mật ong

Mật ong giúp nám giới đánh bay mụn đầu đen​

Dùng mật ong trị mụn đầu đen cho nam giới hiệu quả bằng cách bôi mật ong lên vùng da bị mụn đầu đen, sau 15 phút rửa sạch với nước. Mật ong giúp làm sạch da và bổ xung dưỡng chất giúp làn da bạn trể nên sáng hơn.

4. Trị mụn đầu đen cho nam bằng Nước ép dưa chuột

Ép dưa leo lấy nước, pha thêm vào một thìa cà phê kem tươi hoặc 2 thìa sữa tươi và một lòng trắng trứng, đánh đều, rồi lấy cọ quét dung dịch lên mặt để 15 phút rồi rửa mặt bằng nước ấm.Đây là cách trị mụn đầu đen cho nam giới đơn giản, dễ thực hiện.

5. Trị mụn đầu đen cho nam bằng Khoai tây

Khoai tây sẽ giúp bạn trị mụn đầu đen cho nam giới hiệu quả​

Cắt khoai tây thành khoanh đắp lên vùng da bị mụn đầu đen. Khoai tây được coi là bạn hiền của làn da, nó có khả năng trị mụn đầu đen cho nam giới hiệu quả vì trong khoai tây chứa nhiều dưỡng chất thiết yếu cho da. Hãy thử cách trị mụn đầu đen cho nam giới này xem nhé, đảm bảo bạn sẽ thấy kết quả bất ngờ ngoài sức tưởng tượng.

Ngoài ra chị em còn có thể xem thêm cách trị mụn đầu đen hiệu quả do chị em chia sẻ giúp chị em có thể tìm thấy được bí quyết trị mụn hiệu quả nhất cho mình.

2. Lina

Lina Active Member

• 712 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Mình thấy con trai ít quan tâm đến việc trị mụn lắm, có bao giờ để ý đến việc trị mụn đâu. :( Có bảo họ trị họ cũng ko trị đâu

3. dungbeo

dungbeo Active Member

• 379 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

trị mụn đầu đen cho nam giới được các chàng để ý và chăm chút nhiều lắm đấy mẹ nó à

4. mẹ Kitty

mẹ Kitty Active Member

• 551 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Mấy loại kem trị mụn đó dùng đc cho cả nam lẫn nữ mà. :D Các chàng dùng kem trị mụn cho nữ cũng OK

5. haidang

haidang Member

• 74 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trong 5 cách trị mụn đầu đen hiệu quả cho nam giới ở trên thì cách nào nhanh, mất ít thời gian nhất cả nhà ơi? Boy nào đã áp dụng thử 1 trong 5 cách trên chưa? cho tui review với. sao đọc mà tui cứ thấy cách rách thế nhở.

6. soc1117

soc1117 Member

• 48 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có mụn đầu đen thì lcl chắc cg hơi to nhỉ!! Xã tớ ở mũi mụn đầu đen to,bóp ấn mãi mới lên nhân to đùg.tớ đắp mặt sữa ong chúa+bột trà xanh cho jờ lcl nhỏ rùi,hết mụn đen to,còn ít mụn nhỏ thoai ^_^

7. haidang

haidang Member

• 74 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Cách này trị mụn đầu đen cho nam giới có hiệu quả ko bạn ơi? bột trà xanh bạn mua ở đâu vậy? cho mình công thức cụ thể không?

8. MeRio

MeRio Member

• 122 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Bột trà xanh thì bạn có thể mua ở mấy cửa hàng bán nguyên liệu làm bánh hoặc trong siêu thị lớn, có hết nhé.

9. soc1117

soc1117 Member

• 48 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tớ mua bột trà xanh cổ thụ của c này 0912987761 . Hàg dbao nhe 80k/100gr.