Bệnh thoát vị đĩa đệm có nguy hiểm không, cách chữa?

Bệnh thoát vị đĩa đệm có nguy hiểm không, cách chữa?

Chia sẻ trang này

1. nguyenanhhuy

nguyenanhhuy New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 1,213 Lượt xem

• 5 Lượt trả lời

2. nguyenanhminh

nguyenanhminh Member

• 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy tọa cốt hoàn vương chữa bệnh xương khớp hiệu quả đó. Trước mình bị gai cột sống và đau cổ vai gáy uống thuốc ấy có 2 liệu trình mà giờ đã khỏi bệnh rồi

3. trucminhhang

trucminhhang New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ba mình năm nay 60 tuổi, cái tuổi mà không người già nào tránh khỏi việc đâu lưng hay mỏi gối.Gia đình mình cũng rất lo khi ba mình chữa nhiều nơi mà vẫn không thể chữa dứt điểm được bệnh. Vô tình được người quen giới thiệu tọa cốt hoàn vương chữa bệnh thoát vị đĩa đệm hay chân tay đau mỏi rất hiệu quả nên nhà mình đã mua thuốc để ba mình dùng. Rất là mừng là chỉ sau 2 liệu trình giờ ba mình đã hoàn toàn khỏi bệnh và có thể thỏa mái bên con cháu. Mình chia sẻ để mọi người tham khảo và mong mọi người sớm khỏi bệnh

4. tongcuc730

tongcuc730 Active Member

• 240 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Thoái hóa cột sống nếu để lâu không chữa trị kịp thời mới dẫn đến thoát vị đĩa đệm đấy bạn nhé!

5. tạ_phương mai

tạ_phương mai New Member

• 26 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trước mình bị gai cột sống và đau cổ vai gáy uống thuốc ấy có 2 liệu trình mà giờ đã khỏi bệnh rồi

6. thuoctaydactri

thuoctaydactri New Member

• 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Người cao tuổi đi khám hầu hết bị thoái hóa cột sống, đó là căn bệnh theo quy luật tuổi tác, chú ý trong khẩu phần ăn uống va thường xuyên tập thể dục thôi, không có thuốc nào đặc trị được đâu