Bị chồng sắp cưới chê vòng 3 lép kẹp

Bị chồng sắp cưới chê vòng 3 lép kẹp

Chia sẻ trang này

1. HoaiLuong

HoaiLuong Member

• 157 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

• 1,083 Lượt xem

• 2 Lượt trả lời

Người yêu lúc mới bên nhau cũng không ý kiến gì, nhưng dạo gần đây anh thường chẹp miệng và nói là “Nhìn em trước sau như một chán quá”

Tôi yêu anh được chưa đầy 3 tuần anh đã dẫn tôi về ra mắt bố mẹ. Thật sự tôi không hề tự tin về vẻ ngoài của mình nên khi gặp bố mẹ anh tôi rất bối rối. Đúng như tôi dự đoán, mẹ anh đã bóng gió chê tôi rất nhiều. Đặc biệt là bà không ưng ý vì lo tôi sẽ khó sinh con vì phần hông quá nhỏ.

Tôi cao 1m56, nặng 40 kg và vòng hông chỉ 67cm, khi mặc quần nhìn tôi phẳng lì, rất gầy. Không chỉ phần hông mà cả phía mông cũng lép kẹp. Thậm chí khi tôi mặc quần bó, nhìn từ phía sau vòng 3 của tôi cũng như biến mất. Người yêu lúc mới bên nhau cũng không ý kiến gì, nhưng dạo gần đây anh thường chẹp miệng và nói là “Nhìn em trước sau như một chán quá”.

Vì chuyện này mà tôi đã suy nghĩ rất nhiều. Tôi sợ, lấy anh về, một ngày anh sẽ chán tôi và đi ngoại tình. Trước đây, tôi cứ ngây thơ nghĩ rằng vòng 3 nhỏ hay không, điều đó không quan trọng. Quan trọng là tính cách và tâm hồn. Nếu anh yêu tôi thật lòng, thì sẽ chấp nhận mọi thứ thuộc về tôi, kể cả những thứ không được xinh đẹp nhất.
    Nhưng câu nói của anh lại khiến tôi bị ám ảnh. Tôi đang cảm thấy không tự tin và mông lung về cuộc sống của hai vợ chồng sau này.

Mong mọi người cho tôi lời khuyên.

Các file đính kèm:

Kích thước:
      22.3 KB
      Đọc:
      104

2. Chimennho

Chimennho Active Member

• 294 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Lấy chồng đến khổ c e nhỉ, sao chúng ta có thể ko lấy đc ko

3. suoitoctx09

suoitoctx09 New Member

• 17 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Sao mình thấy ai nhìn vào con gái cũng nhìn vào phần mông là sao nhỉ? Chuyện sinh sản có thể phản ánh quá kích thước mông sao? Thật sự mình khó hiểu.