Bí mật chưa từng tiết lộ của thánh Kim Tan

Bí mật chưa từng tiết lộ của thánh Kim Tan

Chia sẻ trang này

1. hanatran

hanatran Active Member

• 261 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

• 8,182 Lượt xem

• 4 Lượt trả lời

Từ những cô bé tuổi teen, chị em công sở đến những bà mẹ cũng “phải lòng” nhân vật Kim Tan – do Lee Min Ho đóng trong The Heirs. Kim Tan đã gây sốt trên cộng đồng mạng, trở thành hiện tượng khiến chị em phát cuồng.

Đằng sau vẻ ngoài đẹp trai ấy, chắc không nhiều chị em biết Lee Min Ho cũng là một trong những chàng trai Hàn Quốc đẹp trai lên nhờ dao kéo?

Các chuyên gia về phẫu thuật thẩm mỹ cho rằng Lee Min Ho đã phẫu thuật thẩm mỹ mũi và môi. Đầu mũi của Lee Min Ho được nâng cao và nhọn, nhìn nam tính hơn. Còn khuôn miệng được căng lại nên nhìn tài tử của chúng ta khá là hấp dẫn với đôi môi mới. Tuy nhiên, Lee Min Ho cho rằng: ‘Khán giả chỉ nên nhìn nhận tôi ở hình ảnh hiện tại, đừng lấy những gì đã ở quá khứ để đánh giá’. Và các bà nội trợ đam mê điện ảnh Hàn Quốc hoàn toàn đồng ý quan điểm này.

Dù hình ảnh của Lee Min Ho trước kia chưa hoàn hảo như bây giờ thì anh vẫn rất được ủng hộ.
    Cùng ngắm những hình ảnh của thánh Kim Tan khiến chị em phải chao đảo.

Các file đính kèm:

2. tuyetvu

tuyetvu Member

• 41 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

thực ra, diễn viên HQ nào chả dao kéo, ko ít thì nhiều.
    Anh Kim Tan cũng ko nằm ngoài

Điêu Chính Lữ thích bài này.

3. lonelygirl123

lonelygirl123 Member

• 31 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ôi, Kim Tan của lòng em. Ngày xưa Kim Tan cũng đẹp mà, chỉ là sửa 1 chút xíu cho hoàn hảo hơn thôi, đúng là làm 1 chút mà đẹp trai vs trẻ trung hơn biết bao nhiêu, hihi

4. danong360

danong360 Member

• 95 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

thấy cái anh chàng Kim Tan cũng binh thường thôi mà. thế mà chả hiểu sao nhiều ng lại phát cuồng đến thế
    từ mấy cô bé teen teen đến cả những phụ nữ có chồng cũng mê tít là sao?

5. BeBong

BeBong Active Member

• 434 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Bạn nói wa chuẩn lun. Nhiều ng đi pt về nhìn chả dám nhìn ý, cũng ăn may nữa hay sao ý.