Bí quyết giảm béo an toàn ??

Bí quyết giảm béo an toàn ??

Chia sẻ trang này

1. Mi Nhon

Mi Nhon Active Member

• 180 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

• 5,706 Lượt xem

• 9 Lượt trả lời

Các chệ ơi ai có bí quyết giảm béo an toàn chỉ giùm em đi, em rầu ruột cái vụ cân nặng quá, đủ mọi cách rồi mà ko ăn thua, muốn tìm sản phẩm nào giảm béo an toàn, không tác dụng phụ mà sao thấy khó quá à, đợt trc uống loại của Nhật, bị rụng tóc với da bong tróc gớm luôn. từ đó tới giờ chưa dám tin yêu loại nào khác :D chệ nào giàu kinh nghiệm vụ này chia sẻ cho em xin thông tin nhá.

2. Tú Cẩm

Tú Cẩm Active Member

• 134 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

èo ơi
    giảm cân mà thế á
    nghe sợ thế
    thôi có khi em để béo khỏe béo đẹp đây

Mi Nhon thích bài này.

3. methammy

methammy Member

• 179 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Uống vào người nên nếu ko tốt ảnh hưởng nhiều lắm em ơi, phải tìm hiểu cho kỹ trc khi mua chứ.
    Em thử tham khảo viên uống giảm cân Zero slim xem sao nhé. chị dùng đc hơn chục ngày rồi, thấy khá ok đấy em.
    Giảm béo từ gốc luôn : giảm tích lũy mỡ thừa, giảm mỡ nội tạng mỡ máu, giảm béo và ko tăng cân trở lại, hạn chế thèm ăn, hạn chế hấp thu chất béo.
    Chị dùng thấy khỏe khoắn lắm, chẳng phải kiêng khem j, cũng ko phải tập luôn

Mi Nhon thích bài này.

4. Bạch Thiên

Bạch Thiên New Member

• 25 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

người ăn ko hết kẻ lần chẳng ra, mình thì gầy tong gầy teo, nhìn như que củi, uống bao loại sữa cho tăng cân mà ko lên nổi 1 lạng ahuhu :(:(:(:(:(

Mi Nhon thích bài này.

5. Mi Nhon

Mi Nhon Active Member

• 180 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Sao lại giảm cả mỡ nội tạng vs mỡ máu luôn á chị? nghe cũng đc nhỉ nhưng tại ko hiểu vụ đó lắm :D

methammy thích bài này.

6. methammy

methammy Member

• 179 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Viên giảm cân zero slim có tác dụng ngăn chặn sự hấp thụ của các chất béo, thúc đẩy nhanh quá trình chuyển hóa các chất béo trong cơ thể thành năng lượng, từ đó ngăn chặn hình thành tích tụ mỡ thừa trong cơ thể cho vóc dáng thon gọn hơn.
    Công dụng chính của viên này
    - Kiểm soát cân nặng: đốt cháy các tế bào mỡ trắng trong cơ thể, ức chế lipase tuyến tụy, làm cho chất béo không thể chia nhỏ để hấp thu vào cơ thể.
    - Thải độc cơ thể: với hàm lượng lá Sen 20%, Zero Slim là giải pháp hiệu quả giúp cơ thể bài trừ độc tố, ngăn ngừa nhiều bệnh nguy hiểm.
    - Dưỡng tâm an thần: kích thích việc tiết hormone Dopamine từ đó tạo cảm giác dễ chịu, thoải mái… dễ đi vào giấc ngủ và quên mọi căng thẳng âu lo.
    - Ngăn ngừa bệnh mãn tính: phòng ngừa các bệnh mãn tính do béo phì gây ra: tim mạch, đái tháo đường, rối loạn nội tiết, hô hấp, xương khớp, ung thư…
    Em mua mà dùng, chị thấy ok mà

7. Mẫu Đơn

Mẫu Đơn Active Member

• 148 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

ôi đúng rồi thấy nhỏ bạn em cũng kêu uống thuốc giảm cân mà da khô sần, rồi mọc mụn nữa, sợ quá dừng luôn, thế mà giờ chữa mãi chưa khỏi

8. Hee Mi

Hee Mi Active Member

• 99 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

em cũng muốn xin bí quyết giảm béo an toàn, chị nào biết mách giùm em nheng :):):):)

9. uocmuon092

uocmuon092 Member

• 217 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Vô trang zeroslim.vn mà tham khảo nhá
    uống 1 liệu trình thấy có hiệu quả ra trò rồi, toàn thảo dược an toàn lắm , chẳng cần nhịn ăn hay tập tành gì đâu, tiết kiệm đc ối thời gian

10. hanhtrang12

hanhtrang12 New Member

• 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

E cũng béo ko kiểm soát đây các chị ơi
    chớt em rầu
    hít khí zời cũng lên cân là sao vậy ạ