Bọc răng sứ chỉnh được khớp cắn không mọi người ơi?

Bọc răng sứ chỉnh được khớp cắn không mọi người ơi?

Chia sẻ trang này

1. cogaimongmo

cogaimongmo New Member

• 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 1,332 Lượt xem

• 5 Lượt trả lời

2. minh_meomeo

minh_meomeo New Member

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có thay đổi khớp cắn nhưng không đáng kể bác ôi, nó thay đổi theo kiểu "răng đi chân ở lại nhé" ấy. Nên nó không bền được, chỉ nhất thời thôi. Nếu bác muốn chuẩn khớp cắn nhất thì phải niềng cơ, niềng xong bác tẩy trắng là răng lại xinh ngay ấy mà

vyoanh69 thích bài này.

3. vyoanh69

vyoanh69 New Member

• 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Móm với hô thì bọc không ăn thua bạn nhé. Tốt nhất là cứ niềng xong rồi muốn bọc gì thì bọc.

4. cogaimongmo

cogaimongmo New Member

• 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thế là lại phải niềng à cả bác. Em cứ ngại lâu với nhìn bị vô duyên huhu T_T các bác tư vấn thêm cho em về địa chỉ uy tín đi ạ, chứ em ngại đến 1 chỗ khám, xong không yên tâm em lại đi chỗ khác niềng :(((

5. ngocphuong_quach

ngocphuong_quach New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy các bác sĩ ở bệnh viện đều nói là khớp cắn sai mà bọc sau này sẽ bị nhiều bệnh lắm, niềng chỉnh khớp cắn đúng rồi làm sứ thì mới đẹp được. Còn bạn làm răng dài thì cằm sẽ dài ra là tất nhiên rồi.

6. vyoanh69

vyoanh69 New Member

• 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Niềng răng bây giờ thì ở đâu cũng làm được mà bác. Nhưng nếu bác ngại đi lại nhiều thì đến nha khoa Việt Mỹ ở Quán Thánh nhá, em cả làm cả khám ở đấy rồi nên em đảm bảo bác không mất công đi lại đâu. Răng em niềng được 1 năm mà đã đỡ hô với thẳng hàng nhiều lắm rồi. Không biết đến lúc tháo sẽ trông như nào.