Bọc răng sứ CT 5 chiều tại paris có đau không?

Bọc răng sứ CT 5 chiều tại paris có đau không?

Chia sẻ trang này

1. Yến Bi

Yến Bi New Member

• 5 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

• 3,981 Lượt xem

• 38 Lượt trả lời

Hôm qua m8-3 anh xã e không mua quà tặng vk nên đưa cho e một ít tiền. Sau khi tìm hiểu e mê miệt phương pháp bọc răng sứ CT 5 chiều nhưng ko biết bọc răng sứ CT 5 chiều tại paris có đau không?

Có chị em nào làm răng sứ CT 5 chiều chưa cho e xin ít kinh nghiệm với lời khuyên với. E là e kết dòng sứ E.Max lắm :D tuy giá nó hơi cao so với những răng khác chút nhưng paris quảng cáo e này đẹp mà bền lắm.
    Cảm ơn các chị em trước nha.

2. dungbeo

dungbeo Active Member

• 379 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Nếu mà bọc răng sứ CT 5 chiều ko khác với pp bọc răng sứ thông thường thì ko đau đâu chỉ mỏi miệng thôi

3. lanhuong.tp

lanhuong.tp Active Member

• 232 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Túm lại là bọc răng sứ sẽ pải mài răng mà nếu bsy có tay nghề kinh nghiệm thì khi mài sẽ ko ảnh hưởng đến mô răng thật nên sẽ ko bị đau. Cái này ăn may cả thôi

trangtran91 thích bài này.

4. trangtran91

trangtran91 Active Member

• 275 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

mài bỏ men răng bạn phải chịu ê mất mấy ngày đấy các chị ah, rồi bọc răng sứ cũng đau ít 3 hôm nên chuẩn bị tâm lý là vừa

5. cubin18

cubin18 Active Member

• 227 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

nàng đầu tư thế Emax bên paris là 6 củ 1 chiếc đấy, đúng là được đầu tư có khác mạnh dạn xài loại sứ xịn xịn tý cho nó bền

Yến Bi thích bài này.

6. xukho

xukho Member

• 56 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

hic cho e hỏi bọc răng sứ có pải diệt tủy ko ah? thấy có mấy mẹ ở diễn đàn mình kêu diệt tủy là coi như răng chết rồi còn đâu

thạch thảo thích bài này.

7. thạch thảo

thạch thảo New Member

• 25 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

nếu bị viêm tủy mí pải diệt chứ bt diệt tủy làm gì cho hại răng chứ :( cũng pải xác định luôn là bọc răng sứ sẽ pải mài răng đi đấy, e mài răng xong nhìn vào gương cảm giác như mài đi 1/2 răng ấy

bongxinh thích bài này.

8. bongxinh

bongxinh Member

• 71 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

các mẹ nhớ là nếu đi diệt tủy mà thấy vẫn còn buốt quá thì báo bsy nhá

9. Yến Bi

Yến Bi New Member

• 5 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình dùng cả đời chứ có pải chốc lát đâu ah bác, e thì cứ loại nào bền bỉ thì e triển liền miễn là nó ko ảnh hưởng gì đến sk

minhdo thích bài này.

10. minhdo

minhdo Active Member

• 321 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

bên nha khoa paris đang km 30% nhiều dv trong đó có răng sứ kìa chế :) xịn mà được giảm giá cũng ngon

lệ quân thích bài này.

11. lệ quân

lệ quân Member

• 52 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

răng sứ từ 6 củ trở nên mí được km đó nàng chứ ko pải loại sứ nào cũng được đâu

theudoan thích bài này.

12. theudoan

theudoan Member

• 81 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

chính xác thì điều kiện km là làm răng từ 6 củ trở nên và pải làm từ 16 chiếc :( km mà như trêu nhau ý, đâu pải ai cũng có nhu cầu làm tận 16 c đâu

13. ngocdiepntt

ngocdiepntt Active Member

• 262 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

mẹ nào nói bọc sứ ko đau thì e cũng xin bái phục :D , trước e đi bọc có 3 cái răng thôi mà cũng sống dở chết dở hic có lẽ vì khả năng chịu đựng kém hic :(((
    nghĩ đến cảnh mài răng mà e còn rùng mình luôn hic kinh khủng nhất là thuốc tê sẽ được tiêm trực tiếp vào lợi, rồi đến lúc đeo hàm giả hết thuốc tê đau thôi rồi e phải dùng mấy vỉ thuốc giảm đau luôn

hoa đặng thích bài này.

14. hoa đặng

hoa đặng Member

• 50 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

hic hic đau đến thế cơ ah hic c làm e nản lòng quá đi mất

15. bongxinh

bongxinh Member

• 71 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

bọc sứ có bị đau và chảy máu nhìu k? Mn cho e chút can đảm với!!! E muốn đi bọc sứ mà vừa lo vừa sợ ah

16. cubin18

cubin18 Active Member

• 227 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Làm thì tất nhiên là đau và có thể chảy máu 1 chút rồirồi. Làm răng đau nhất trần đời đó bạn [​IMG] Còn hại sức khỏe thì mình chưa có nghe bao giờ, em tớ làm lâu trước mình bao lâu nay chưa thấy gặp trục trặc gì đâu bạn ơi.

hoannguyen thích bài này.

17. hoannguyen

hoannguyen Active Member

• 140 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

e thấy có nhiều loại răng sứ quá chẳng biết chọn loại nào luôn cả nhà ah, loại nào quảng cáo cũng hấp dẫn lắm

18. hoaithu

hoaithu Active Member

• 128 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

mình thấy cái gì thật cũng tốt nhất là răng
    nói thì nói thế chứ ai mà răng xấu thì bọc sứ giúp tự tin đẹp hơn thì cũng đáng nhưng cái chính là pải tìm được địa chỉ uy tín, đảm bảo

19. phuonghoang

phuonghoang Member

• 91 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

đồng ý vs nàng hoaithu, tớ nghe nói bsy Hải bọc sứ giỏi có tiếng lắm nàng biết địa chỉ bsy làm việc ở đâu ko ib cho tớ được ko?

20. Nhâm nguyễn

Nhâm nguyễn New Member

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nói chung nếu bọc sứ CT5 chiều thì mình sẽ bảo tồn được răng thật một cách tối đa, ko đáng sợ như bọc sứ thường đâu mài đi rõ là nhiều, ko cẩn thận còn nát cả răng ấy