Bọc răng sứ giá bao nhiêu tiền vậy mn?

Bọc răng sứ giá bao nhiêu tiền vậy mn?

Chia sẻ trang này

1. thanhhai

thanhhai New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 3,399 Lượt xem

• 32 Lượt trả lời

2. Linh tinh lắm

Linh tinh lắm Active Member

• 555 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

3tr cũng bọc được răng sứ rồi bạn, nhưng là loại răng chất lượng bình thường thôi. nếu muốn tốt thì bạn nên tích cóp nhiều hơn, chắc phải gấp đôi số đó

3. Thanh-Tâm

Thanh-Tâm Member

• 272 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Có loại còn 1000 USD đó bạn, nghĩa là hơn 20tr chứ ko hề rẻ chút nào. Nói chung tùy nhu cầu thôi, mức giá nào cũng có

4. maikhoi

maikhoi New Member

• 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mỗi 1 răng cũng hết gần 2m đó c ah, giá còn phụ thuộc vào mình bọc răng sứ loại nào nữa...Em thấy các chị khen bên nha khoa Hoàn Mỹ ở xã đàn đó c ah.

5. Alicia

Alicia Member

• 233 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mọi người hay bọc răng tầm 2-4tr, ai thu nhập thấp thì bọc răng rẻ hơn, ai có điều kiện thì bọc răng tầm 15-20tr cũng có nhưng đa phần chọn răng tầm 2-4tr

6. Cẩm Nhung

Cẩm Nhung Member

• 123 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Bạn biết bọc răng sứ ở Hoàn Mỹ bao nhiêu tiền ko? Liệu có đến 10tr ko nhỉ?

7. mẹ Kitty

mẹ Kitty Active Member

• 551 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Tầm 4-5tr thôi, ko đến 10tr đâu bạn ah. Răng giá tầm này tốt lắm rồi, dùng cả đời ấy chứ. :p

8. lovely

lovely Member

• 436 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Làm cả cái răng sứ có khi chỉ hơn 2tr nên bọc răng sứ mình nghĩ rẻ thôi. :D Chắc chưa đến 1tr đâu

9. Thienhadenhat

Thienhadenhat Member

• 176 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Ko biết nha khoa này tốt ko nhỉ, mình cũng đang có ý định đi khám tổng thể răng miệng
    Dạo này ăn uống vào là răng bị ê buốt, mà cũng muốn đi bọc răng sứ nữa

10. Zune

Zune Active Member

• 596 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

4-5tr chắc là loại bình thường đúng ko bạn? :D Mình cũng chỉ có xiền làm loại bình thường thôi. :v

Gigi thích bài này.

11. Gigi

Gigi Active Member

• 537 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Mình thấy giá tiền đó là đc loại tốt rồi, thực ra loại đắt hơn nữa cũng có nhưng chất lượng so với loại này ko chênh nhau nhiều đâu bạn, mọi người hay chọn loại răng tầm tiền này để làm

12. Hạ Thu Lê

Hạ Thu Lê New Member

• 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mọi người ơi, bọc răng sứ kiểu này thì nên đến chỗ nào để có hiệu quả cao nhất nhỉ? Vừa đẹp vừa bền ấy.

13. Kimbap

Kimbap Member

• 52 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mấy bạn ở trên khuyên đến nha khoa HOàn Mỹ, mình thấy có nha khoa 168 làm cũng tốt lắm. Ở chỗ Thái Hà thì phải bạn ạ

14. Thiên An

Thiên An Member

• 138 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Nếu chỉ bọc thôi thì cũng rẻ, 1-2tr là cùng thôi. :) Trồng hẳn cái răng mới thì mới đắt chứ.

15. Linh tinh lắm

Linh tinh lắm Active Member

• 555 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Mình xem giá thì thấy cũng như nhau đó bạn chứ ko rẻ hơn đâu. Hix, bọc răng mà đắt ngang với trồng cái răng mới.

16. Lina

Lina Active Member

• 712 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Mình thấy trồng răng sứ giá cả bao nhiêu còn tùy thuộc vào loại sứ bạn chọn nữa chứ. Như ở nha khoa hoàn mỹ, giá làm răng sứ rẻ thì cũng 4 triệu / cái. còn đắt thì hình như loại sứ 8 triệu ấy. Nhưng được cái ở đấy chế độ bảo hành dịch vụ tốt nên làm cũng yên tâm bạn ah

17. Jily

Jily Active Member

• 342 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

4-8tr theo mình là ko đắt, mình biết có người làm răng tầm mấy chục triệu cơ mà. :) Răng như thế mới tốt. :p

18. bongyeu

bongyeu Member

• 159 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

tớ thấy bên nha khoa Hoàn mỹ chất lượng tốt mà giá cả cũng ok,bạn nên gọi điện hoặc đến nơi nhờ họ tư vấn giúp

19. minhdo

minhdo Active Member

• 321 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

mình thấy còn tùy thuộc vào răng bạn nữa

20. trunghieu87

trunghieu87 Member

• 49 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

ngày trước e hay hút thuốc nên răng bị ố vàng lại còn bị đen chân răng nữa ấy... nên ngại cười.con bạn e nó chỉ mua bakingsoda tại mấy tiệm làm bánh Chỉ cần nửa muỗng cà phê baking soda, muối thêm một giọt dầu bạc hà hoặc oliu, tất cả khuấy đều và đánh nhẹ nhàng lên răng theo lịch 1 lần/tuần.Răng em sáng lên trông thấy :D