Bọc răng sứ giá bao nhiêu tiền?

Bọc răng sứ giá bao nhiêu tiền?

Chia sẻ trang này

1. vũ hiền

vũ hiền Member

• 51 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

• 763 Lượt xem

• 15 Lượt trả lời

Có chị nào biết bọc răng sứ giá bao nhiêu tiền và bọc ở chỗ nào tốt thì mách em với. Em em bị vỡ ăn uống khó chịu, đau nhức lắm luôn ý ak

Trước kia em bị sâu răng thì có đi trám răng nhưng chẳng hiểu kiểu gì mà trám răng xong em vẫn thấy còn nguyên chân đen mà vết trám lại rơi ra luôn sau 1 thời gian. Mọi người bảo em nên đi bọc răng sứ để được lâu dài hơn nhưng em không biết chi phí bọc răng sứ ra sao?
    Có ai biết thì mách em với.

2. David Hiệu

David Hiệu New Member

• 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bọc răng sứ bây giờ loại tốt cũng phải 5-6tr trở lên chứ bọc loại 1-2tr nhanh hỏng lắm bạn.

trangtran91 thích bài này.

3. trangtran91

trangtran91 Active Member

• 275 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

5-6tr là còn rẻ đấy mình thấy nhiều chỗ tận 8tr 1 chiếc cơ, chẳng biết được bao lâu nhưng cũng đắt thật

4. minzy991

minzy991 Member

• 200 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng mới bọc 2 cái nè, 4,5tr/cái bọc xong mất 1 tháng làm quen với nó trong mồm :))

5. maitrangnb

maitrangnb Active Member

• 286 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

nói chung tiền nào của ấy, đã đi bọc răng thì có ham rẻ làm gì đúng là cái loại 1-2 tr nhanh hỏng lắm

6. minhtamnd

minhtamnd Active Member

• 208 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

câu hỏi bọc sứ cho răng giá bao nhiêu còn tùy thuộc vào tình trạng bệnh lý răng miệng của bạn và loại răng sứ mà bạn lựa chọn khi đó mới biết chính xác giá là bao nhiêu tiền.

7. vũ hiền

vũ hiền Member

• 51 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

4,5tr 1 cái cơ ak 2 cái là mất 9tr lận :((((
    thành thật em muốn ghé nha khoa nào đó khám nhưng em bận quá chẳng có thời gian đi, đang bận chạy dự án

8. samsam

samsam Member

• 81 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

thấy con bạn mình nó khoe nha khoa hoàn mỹ gần nhà nó đang sale 20% cho dịch vụ bọc răng sứ đó bạn

9. vietanh

vietanh Active Member

• 290 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

nha khoa hoàn mỹ chất lượng ổn không mấy chị? cơ quan chồng em ở gần đó chắc phải bắt lão đi bọc lại cái răng sâu thôi

nhungnguyen thích bài này.

10. nhungnguyen

nhungnguyen Active Member

• 144 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Mình tìm hiểu thấy nha khoa hoàn mỹ nổi tiếng với đội ngũ bác sỹ nha khoa giỏi chuyên môn cao, không biết trang thiết bị bên đó ra sao

chaudo thích bài này.

11. chaudo

chaudo Active Member

• 135 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

một nha khoa nổi tiếng chắc chắn trang thiết bị phải hiện đại tiên tiến chứ chẳng lẽ có tiếng thôi sao

12. huyendond

huyendond Active Member

• 117 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

:D cho em hỏi chị 1 xíu nha bọc răng sứ emax thì bao nhiêu tiền ak? mà e không biết mình muốn bọc răng sứ cho 2 chiếc răng thì có được không?

13. vũ hiền

vũ hiền Member

• 51 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

em cũng có tìm hiểu thấy răng sứ emax này có vẻ thuộc dòng xịn và sang chảnh, em thì không nghĩ sẽ đầu tư nhiều cho việc bọc răng sứ đâu ak

14. vananh90

vananh90 New Member

• 20 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

mình bọc răng sứ emax bên hoàn mỹ cũng được phải 6 tháng rồi răng nhìn màu tự nhiên như thật, ăn nhai tốt . Mình thấy làm ở đây ổn ai cũng khen răng đẹp mà

thanhhang91 thích bài này.

15. thanhhang91

thanhhang91 Active Member

• 181 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

răng sứ emax bên hoàn mỹ giá bao nhiêu bạn? Mình nghe nói loại này là tốt nhất rồi đó :D

16. nanand

nanand Active Member

• 270 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

emax thì 6-7 triệu 1 răng nha bạn :D mà trường hợp nào thì phải làm trụ răng vậy mấy chế?