Bọc răng sứ giúp đổi đời bạn có tin?

Chia sẻ trang này

1. bach88

bach88 New Member

• 5 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

• 1,740 Lượt xem

• 14 Lượt trả lời

Sorry you can't use this Bb Code
    Sorry you can't use this Bb Code
    Bạn có nghĩ rằng, một gương mặt tươi tắn với hàm răng trắng sáng, nụ cười tự nhiên sẽ mang đến thành công cho bạn trong công việc và cuộc sống. Không xét đi đâu xa, chúng ta thường hay xem phim Hàn, xem các MV của ca sỹ và người nổi tiếng, bạn ngạc nhiên vì sao nhan sắc và dung mạo của họ lại khác xa ngày xưa đến vậy hay tại vì sao hàm răng của họ lại trắng sáng, đều tăm tắp đến thế?
    Nếu như tò mò, bạn sẽ lên google tìm kiếm: hình ảnh trước và sau khi nổi tiếng của A, B…Và, bạn sẽ tìm thấy những bài báo “Diễn viên A đổi đời nhờ thẩm mỹ răng” hay như “Giật mình với hình ảnh trước khi thẩm mỹ răng của ca sỹ B”…Chắc chắn rằng, bạn sẽ phải tò mò rằng vì sao làm thẩm mỹ cho răng cụ thể là bọc răng sứ thẩm mỹ lại giúp chúng ta đổi đời được?
    Chúng ta cùng tìm hiểu, vì sao có thể đổi đời nhờ bọc răng sứ thẩm mỹ nhé!
    Giải pháp bọc răng sứthẩm mỹ đã hình thành từ lâu đời, chẳng qua theo thời gian, kỹ thuật bọc răng sứ được cải tiến và chất liệu làm răng sứ được nghiên cứu sao cho giống với răng vĩnh viễn nhất, tuổi thọ cao nhất và hài hòa với cơ thể nhất. Trên thế giới những người nối tiếng đã thực hiện bọc răng sứ thẩm mỹ từ lúc chưa nổi tiếng, đến khi nổi tiếng, họ được giới trẻ biết đến với tài năng nghệ thuật và nhan sắc tỏa sáng mà thôi.
    Tại Việt Nam, bọc răng sứ cercon hiện nay đang rất được quan tâm và tìm đến. Bởi những tính ưu việt của nó mang lại. Và cũng tại Việt Nam, rất nhiều ca sỹ, diễn viên, người nổi tiếng đã thành công, đổi đời nhờ bọc răng sứ.
    Từ xưa đến nay, ai cũng dễ dàng xiêu lòng với những nụ cười tươi tắn, răng trắng sáng đều đặn. Và thật không may nếu như bạn không sở hữu hàm răng đều đặn mà bị khấp khểnh, ố vàng hay bị thưa. Những nguyên nhân ấy khiến cho bạn mất hết tự tin, lời nói và hành động bị cản trở bởi sự gượng gạo và e dè vì hàm răng mất thẩm mỹ. Chính bởi những điều này khiến bạn khó khăn trong việc nắm bắt lấy cơ hội thành công và khó tạo thiện cảm với nhà tuyển dụng hay khách hàng, đối tác.
    Bọc răng sứ cercon ra đời chính là để giúp bạn hoàn thiện nụ cười, trả lại sự tự tin. Hiển nhiên, những người của công chúng thì nụ cười tươi tắn sẽ tạo thiện cảm cho bạn trong nghệ thuật dẫn đến thành công là điều dễ dàng.
    Tuy nhiên răng sứ cercon giá bao nhiêu là hợp lý cũng được quan tâm khá nhiều.
    Bởi bọc răng sứ không có giá cố định. Nó phụ thuộc vào nhiều yếu tố như loại sứ sử dụng, phí điều trị của các bác sĩ, các trường hợp điều trị thêm nếu bị viên, sâu,… Vì thế mà giá cho dịch vụ bọc răng sứ ở các nha khoa khác nhau có sự chênh lệch. Trung bình, ở các nha khoa trên thị trường Hà Nội, răng sứ cercon có giá khoảng 6-7 triệu đồng/1 răng.
    Tại nhà khoa Việt Úc, Răng sứ cercon chia làm 2 loại là:
    + Răng sứ cercon có giá 5.000.000 1 răng
    + Răng sứ cercon HT có giá 6.500.000 1 răng
    Xem chi tiết về báo giá bọc răng sứ tại đây: Giá bọc răng sứ tại nha khoa Việt Úc
    Ngoài ra, khi bọc răng sứ tại nha khoa việt úc, khách hàng còn được chăm sóc tận tình và bảo hành răng lên tới 2 năm, với đội ngũ y bác sỹ có chuyên môn cao có nhiều năm kinh nghiệm.

2. dongsongxanhbiec

dongsongxanhbiec Member

• 34 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

công nhận bọc răng sứ thấy gương mặt rạng ngời lên hẳn. Cũng có thể là đổi đời. em đây bọc rồi nè đang đợi đổi đời đây ạ:D:D:D:D

3. Voi Còi 199

Voi Còi 199 Active Member

• 170 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

em đã làm và em đã tin, xinh hẳn lên đấy ạ:)

4. ngochan993

ngochan993 Active Member

• 253 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

đứa bạn mình bọ răng xong xinh hẳn lên thế là đổi đời luôn roài, :D:D

5. tranghoa671

tranghoa671 Active Member

• 137 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

tất nhiên đẹp lên rất dễ đổi đời mà.

6. chuabaogio

chuabaogio Member

• 65 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

đẹp lên thì việc đổi đời là quá bình thường

7. yeukhuonmat

yeukhuonmat Active Member

• 221 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

việc đổi đời chỉ là 1 sớm 1 chiều nếu như bạn đẹp và có hàm răng đẹp

8. langthamminhanh

langthamminhanh New Member

• 27 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

em thấy răng sứ loại đắt nhất là 7 triệu thì phải

tongcuc730 thích bài này.

9. langthamminhanh

langthamminhanh New Member

• 27 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

em chưa gặp nên em hok tin. :D:D:D:D:D

10. Anna Trương

Anna Trương Active Member

• 201 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

tin chứ đẹp hẳn lên mà, đứa bạn mình đây làm xong lên đời hẳn.

Bào Ngư and tongcuc730 like this.

11. tongcuc730

tongcuc730 Active Member

• 239 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

em rất tin và em đã tin:p:p

Bào Ngư thích bài này.

12. Thienduongvang

Thienduongvang Member

• 29 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

chúc mừng mn đổi đời nhá