Bơm ngực hết bao nhiêu tiền?

Bơm ngực hết bao nhiêu tiền?

Chia sẻ trang này

1. bitbitbit

bitbitbit Member

• 72 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 2,919 Lượt xem

• 8 Lượt trả lời

Có ai biết bơm ngực hết bao nhiêu tiền ko? Chị họ mình sắp ở quê lên định đi bơm ngực. Chị ấy ở quê nhưng cũng có khá nhiều tiền, nên định tu bổ nhan sắc cho đẹp lên, chị ấy 2 mấy rồi, nhưng vẫn chưa có ai yêu cả. Ngực chị ấy hơi bị lép, muốn bơm ngực, giờ chẳng biết là bơm ngực hết bao nhiêu nữa. Nói chung quan trọng nhất vẫn là đẹp lên.

2. mohammet

mohammet Member

• 31 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cái này mình ko rõ,
    Nhưng nghe bảo tầm nửa trăm triệu là ít

3. duongcamxanh

duongcamxanh New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

uh, khoảng tầm đó, nâng ngực phải như vậy mà rẻ hơn nữa là có vấn đề đó :D

4. Mi_tieu tinh

Mi_tieu tinh Member

• 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nâng ngực là phải chọn loại túi tốt nha bạn, đa số bây giờ người ta chọn lại túi gel của Mỹ không đó, loại túi đó có thể bảo hành trọn đời luôn , hình như là 2,500 USD đó , mình có tham khảo giá của các thẩm mỹ viện khác rồi , cái này làm gây tê nè

5. cailan

cailan Member

• 26 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

có nhiều loại tốt nhất là túi giọt nước và gel của mỹ , tầm 60 > 80 triệu , dù nhiều hơn cũng vaz có khi nhiều tiền chưa chắc là tốt ,giá thì tùy trường hợp , tùy vào các bệnh viện , thái độ phục vụ , thương hiệu ..v.v.v.v.

6. cailan

cailan Member

• 26 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

TMV BÁC SĨ LONG đang có chương trình hỗ trợ phẫu thuật nâng ngực nè mấy mẹ , mấy chị . Chỉ 45tr cho 50 ca đầu tiên , Em là người thứ 29 rồi đó tháng 8 này e vào làm :D

7. asiasutee

asiasutee New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

binh thuong gia bom nguoc loai silicon mentor neu khong qua 400CC thi gia khoang 3200USD phau that gay me

8. mecucon45

mecucon45 Member

• 65 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tầm 60tr chị ạ, cô em nâng ngực bs dung bên lilia 60tr túi mentor của mỹ, chị tham khảo xem

9. lynnguyen

lynnguyen Member

• 84 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị tham khảo bệnh viện Thanh Vân thử xem chi phí thế nào ạ