Nhấn mí mắt Hàn Quốc giá bao nhiêu tiền?

Cả nhà cho e hỏi nhấn mí Hàn Quốc giá bao nhiêu tiền vậy a?

Chia sẻ trang này

1. Minhhanh

Minhhanh Member

• 43 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

• 14,279 Lượt xem

• 49 Lượt trả lời

Cho e hỏi: nhấn mí Hàn Quốc giá bao nhiêu tiền vậy cả nhà ơi. Tình hình là e đang muốn đi nhấn mí. e đến là chán với cái mắt mí sụp, trông lúc mắt cũng nhỏ tí xíu.

hiện tại, mí của e đang như vấy nè các c o_O. C nào đi nhấn mí, bấm mí Hàn Quốc rùi, vào share cho e ít kinh nghiệm + giá cả tổng thảy hết bao nhiêu với nhé.
    E cảm ơn trc ạ :)

2. dungbeo

dungbeo Active Member

• 379 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Nhấn mí hàn quốc giá bao nhiêu?
    chắc cũng phải 5tr đổ lên ấy, mấy cái phẫu thuật đắt mà.Nhưng vẫn may là có để chị em mình khiến mình đẹp hơn đấy :p

3. ngocdiepntt

ngocdiepntt Active Member

• 262 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

nhấn mí hàn quốc bao nhiêu tiền
    5tr 1 bên hay như nào bạn nhỉ? không biết nhấn mí có phải ăn kiêng gì không nhỉ?

4. Aikio

Aikio Active Member

• 745 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Nhấn mí hàn quốc giá bao nhiêu tiền?
    Mình đc biết nhấn mí ko đắt, chỉ vài tr thôi là đc cả 2 bên, nhấn mí ai lại làm 1 bên, làm 1 bên thì trông ra gì chứ

5. hangnguyen

hangnguyen Member

• 455 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Có bạn bị khuyết tật hay bị sao đó mà 1 bên mắt bị thôi, như vậy thì chỉ cần nhấn mí 1 bên là đủ. :D

6. huongtra

huongtra Member

• 73 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

phải nhấn mí 2 bên nó mới cân xứng mà nhấn mí hàn quốc bao nhiêu tiền ấy nàng nhỉ?

7. Miu_miu

Miu_miu Well-Known Member

• 271 Bài viết

• 229 Được cảm ơn

Nhấn mí hàn quốc giá bao nhiêu tiền?
    nhấn mí có chi phí từ 6 - 8 tr đấy mẹ nó ah. Tùy từng nơi mẹ nó lựa chọn nữa nhé.

8. Red Demon

Red Demon Member

• 284 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Đắt thế nhỉ, sao mình thấy vài nơi báo giá có vài trăm k nhỉ. :D

9. hiennt1989

hiennt1989 Member

• 66 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

nhấn mí hàn quốc giá bao nhiêu
    trời, làm gì nhấn mí mắt HQ mà có vài trăm hả bạn? cẩn thận ko lại bị lừa đấy.
    đợt e làm nhấn mí bên tmv Kangnam, có khuyến mại mà còn 5 triệu này.

10. Huyền Chíp

Huyền Chíp Member

• 36 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nhấn mí hàn quốc giá bao nhiêu?
    mắt của em là mắt 1 mí, dù em có trang điểm tạo mí thế nào thì mắt em cũng không khá lên được, nhiều lúc cứ bị các bạn nam gọi là mắt thì ti hí mắt lươn........làm em rất là gét,em cũng muốn đến thẩm mỹ viện để nhấn mí nhưng không biết nhấn mí mắt có hại gì không và nhấn mí hết bao nhiêu tiền. Có chị nào biết giá chính xác không chỉ cho em với, vì em là sinh viên nên muốn tìm hiểu giá để chuẩn bị ạ

11. shangrila15189

shangrila15189 Member

• 165 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình có tham khảo trên nhiều diễn đàn thì thấy bảo k fải mắt ai cũng nhấm mí được đâu, vì mí mắt dày và nhiều mỡ thì fải cắt bỏ fần mỡ và da đi mới tạo được mí mắt. Hơn nữa, nếu mà mắt bụp thế này thì nhấn mí cũng k có hiệu quả lâu dài được mà tốt nhất là làm pt cắt mí tạo mắt 2 mí luôn ấy.

12. lê giang

lê giang New Member

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nhấn mí hết bao nhiêu tiền?
    Mình không biết ở nơi khác thế nào nhưng ở kangnam . bấm mí hàn quốc : 6 triệu , cắt mí là 7 tr , bấm mí mắt dove eyes là 9 tr . nếu bấm mí hàn quốc không tồn tại được lâu nha bạn . trước mình cũng bấm mí hàn quốc nhưng giờ mắt thành một mí luôn rồi . chủ nhật này mình đi bấm mí dove eyes và nâng mũi tại kangnam . có gì mình sẽ cập nhật lại quá trình và kết quả cho mọi người sau ha

shangrila15189 thích bài này.

13. Huyền Chíp

Huyền Chíp Member

• 36 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

nhấn mí hàn quốc bao nhiêu tiền
    bạn làm 2 dịch vụ cùng lúc cơ à, liệu như thế có hại người không. Mà giá bấm mí như trên là giá chính xác luôn rồi ạ

14. huongnguyen19871987

huongnguyen19871987 New Member

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

tùy theo nơi e chọn nó như thế nào, tùy vào bạn chọn làm ở đâu nữa

15. shangrila15189

shangrila15189 Member

• 165 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Sao chủ nhân vào hỏi mà mng k thấy chủ nhân phản ứng chi hết vậy :(

16. Mẹ Ori

Mẹ Ori Member

• 68 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ồ, chị @shangrila15189 nói em mới để ý, chủ thớt hỏi nhấn mí hàn quốc giá bao nhiêu ,cũng nhiều người trả lời rồi mà không thấy chủ thớt xuất hiện.:(:(

17. Huyền Chíp

Huyền Chíp Member

• 36 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chủ thớt không xuất hiện thì cũng có những người khác đang muốn tìm hiểu giá của dịch vụ này vào xem, giống như em chẳng hạn:p:p nhưng mà mọi người toàn nói giá chung chung làm em cũng chưa xác định được gì cả,hic:(:( . Được đúng chị @lê giang nói chi tiết nhưng chỉ biết giá của1 tmv thôi thì lsao so sánh những chỗ khác được:(

18. Mẹ Ori

Mẹ Ori Member

• 68 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nhấn mí hàn quốc có giá 6tr đó bé, đó là giá mà trước chị làm bên kangnam thôi còn những nơi khác chị cũng không biết chính xác là bao nhiêu:)

19. Oanh Oanh

Oanh Oanh Member

• 252 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Làm gì đến 6tr nhỉ, mình qua các tmv thấy giá cả chỉ tầm 2-3tr thôi mà.

20. thanhthanhtu

thanhthanhtu Member

• 212 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

sao m để ý mấy nơi nhấn mí toàn có giá 6 triệu mà nhỉ, bao nhiêu nơi đều thế. b biết tmv nào có giá 2 - 3tr thế?