Review địa chỉ cắt mí mắt ở đâu đẹp nhất ở hà nội ?

Cả nhà có biết ở Hà nội thì chỗ nào cắt mí đẹp không?

Chia sẻ trang này

1. quynhanhhb

quynhanhhb New Member

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 33,029 Lượt xem

• 103 Lượt trả lời

Em đang tính đi cắt mí để khắc phục tình trạng sụp mí nhưng chưa biết cắt mí mắt ở đâu đẹp tại Hà Nội nữa mà tiện thể cho em hỏi luôn là cắt mí giá bao nhiêu vậy?Em gà mù mấy vụ này lắm,cả nhà tư vấn giúp em nhé.

Thank cả nhà!

minhngoc thích bài này.

2. minhngoc

minhngoc Active Member

• 287 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Cắt mí mắt đẹp ở hà nội?
    bvien 108 cũng có cắt mí mắt đó b. c họ mình cũng vào đây cắt mí mắt. giá thì m ko hỏi, nhưng mà ko đắt lắm thì phải.
    làm ddc vài tháng rồi.

3. hangnguyen

hangnguyen Member

• 446 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Cắt mí mắt ở hà nội: Theo mình thấy ở tmv Kangnam cắt mí mắt cũng ổn lắm. Ở viện mấy cái này ko đẹp bằng ở các tmv đâu bạn ạ

4. Alicia

Alicia Member

• 224 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình thấy giá cắt mí mắt hàn quốc ở đây hơi cao bạn ạ, toàn tầm 4, 5 tr thôi. :-( Chả theo đc

5. dungbeo

dungbeo Active Member

• 380 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Cắt mí mắt ở đâu đẹp hà nội?
    Làm trong mấy bệnh viện mất thời gian lắm, ghét nữa là cái mùi bệnh viện không chịu được

6. Alicia

Alicia Member

• 224 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Theo mình bạn đang tìm cắt mí ở đâu đẹp tại hà nội thì bạn nên qua Kangnam hoặc Thanh Quỳnh đi. :) Hoặc Hoài Anh cũng tốt lắm, tùy xem nhà bạn gần chỗ nào thì qua chỗ đó

7. dungtran92

dungtran92 Active Member

• 233 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

ngoài bv 108 thì cắt mí mắt ở đâu đẹp hà nội bạn nhỉ, có bv nào khác cũng cắt mí không chứ mình đang bị mất niềm tin vào tmv rồi

8. minhtamnd

minhtamnd Active Member

• 208 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

sao bạn lại mất niềm tin vào tmv chứ? cắt mí mắt ở hà nội bạn có thể tham khảo dịch vụ bên bệnh viện 103 xem. Hình nhưu cũng có khoa PTTM :D

9. Thủy Bùi

Thủy Bùi Member

• 77 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình năm nay 34t nhưng không hiểu sao mắt bên phải bị sụp mí làm 2 mắt không đều nhau rất là xấu, mấy chị cùng công ty có khuyên mình nên đi cắt mí cho đẹp hơn làm mình cũng thấy có lý. Nhưng từ nhỏ đến giờ chẳng đến thẩm mỹ viện làm gì nên cũng chẳng biết nơi nào uy tín, đảm bảo mà làm. Có bạn hay chị nào biết cắt mí ở đâu đẹp tại hà nội mà an toàn thì chỉ giúp mình với, nếu ai từng làm rồi thì cho mình xem hình và xin cái giá luôn nhá

10. LoveSlave

LoveSlave New Member

• 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn m cũng bị sụp mí mắt, cũng tìm hiểu cắt mí ở đâu đẹp hà nội và rùi bạn ấy đã đi đến tmv Hoài Thu để sử dụng cắt mí mắt, bạn thử xem thế nào

11. Thủy Bùi

Thủy Bùi Member

• 77 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bây giờ nhìn mắt của bạn chị thế nào, có đẹp không? Mà tmv Hoài Thu là ở đâu, em chưa nghe tên tmv này bao giờ.
    Nghe mấy c mách ở HN mà toàn thấy tmv lạ lạ, chỉ hay nghe mấy c nhắc đến tmv Kangnam thôi.

12. ThùyDươngNguyễn

ThùyDươngNguyễn Member

• 46 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chị đến tmv kangnam tư vấn xem sao, mẹ em cũng cắt mí ở đây rồi thấy mắt cũng đẹp lắm đó chị

13. Huệ Đỗ

Huệ Đỗ Member

• 80 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình đi tìm hiểu nhiều nơi cũng thấy nhiều người cũng khuyên mình đến kangnam, nghe theo số đông nên mình làm cũng được gần 1 tháng:D:D giờ nhìn mí cũng ổn rồi bạn ạ:)
    Nếu bạn có ý định đi cắt mí Hàn Quốc thì nên tìm hiểu kỹ những điều cần biết về phẫu thuật cắt mí mắt Hàn Quốc đi nhé.

14. Ngọc Nguyễn

Ngọc Nguyễn Member

• 62 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Hoài thu này ở trên đường Hồ Tùng Mậu, đâu phải là thẩm mỹ viện đâu chị, giống spa thì đúng hơn. Nếu có ý định cắt mí thì chị nên tìm chỗ đảm bảo mà làm cho an tâm.

15. TrangNguyễnNhung

TrangNguyễnNhung Member

• 34 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nhiều người ở đây cắt mí ở kangnam khen đẹp, tốt nhất mọi người cứ tìm hiểu ở đây xem thế nào, nếu ưng thì làm thôi.

16. Beutdangyeu12

Beutdangyeu12 Member

• 197 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

nhiều người quan tâm xem cắt mí mắt ở đâu đẹp hà nội quá
    mình vừa cmt bên kia xong thì thấy bên đây :))
    lượn lờ vòng quanh chán chê thì chắc m cũng vote cho kangnam thôi :))
    cứ bị ưng công nghệ hàn quốc ấy :))

17. ngocdiep

ngocdiep Member

• 246 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

nhiều người cắt mí mắt ở kangnam nhỉ. k biết ngoài kangnam thì cắt mí mắt ở hà nội còn chỗ nào đẹp không. chọn lựa nhiều mệt quá, mà k chọn thì thấy k yên tâm :(

18. kikihoahoa

kikihoahoa Member

• 216 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

thôi m.ng khuyến kangnam nhiều chứ đến kangnam đi bạn, m cũng thế. càng tìm càng rối mà

19. kimngan

kimngan Member

• 231 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

cắt mí ở đâu đẹp hà nội thì mọi ng vẫn khuyến khích nhiều nhất là đông á vs kangnam, mà kangnam được làm nhiều nhất

20. ngocdiep

ngocdiep Member

• 246 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

cắt mí mắt tại hà nội thì kangnam vẫn được ưa chuộng hơn do bên đấy chuyên làm công nghệ hàn quốc. nhiều chị em làm thành công rồi lắm.