Cà phê giảm cân có hiệu quả không?

Cà phê giảm cân có hiệu quả không?

Chia sẻ trang này

1. phuonghong

phuonghong New Member

• 14 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

• 946 Lượt xem

• 4 Lượt trả lời

Em đang định dùng cà phê giảm cân. Mà liệu cà phê giảm cân có hiệu quả không nhỉ? Em nặng 54kg mà chỉ cao có 1m55, dạo gần đây là em có xu hướng tăng không kiểm soát trong khi em đã giảm ăn rồi mà không hiểu sao lại thế. Suốt ngày bị bạn bè trêu là lăn đi với thùng phuy này nọ, nghe mà tủi thân lắm. em đang định thử dùng cà phê xem thế nào nhưng ko biết có hiệu quả không rồi nhỡ lại bị làm sao thì khổ. Không biết nhà mình đã có ai dùng cà phê để giảm cân chưa cho em xin ít kinh nghiệm đi ạ.

2. hoahongden

hoahongden Member

• 308 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

dùng đúng cách sẽ giúp cà phê phát huy tác dụng để giảm cân, bạn có thể dùng 1 tách cà phê không đường sau ăn từ 30p đến 1 tiếng. ngoài ra bạn có thể dùng bã cà phê xoa vào những chỗ tích mỡ cũng giúp giảm phần nào

3. HappySmile

HappySmile Member

• 128 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mấy cái loại cà phê giảm cân này e thấy toàn là hàng xách tay về hoặc là rao bán trên mạng, nguồn gốc ko rõ ràng sợ lắm bạn ah. bạn có ý định uống cà phê giảm cân thì nên tìm hiểu rõ nguồn gốc rùi hãy mua,

4. phucminh

phucminh Member

• 61 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

CÀ phê làm trắng da, lại còn có thể giảm cân được nữa ạ?
    Cách thực hiện thé nào ai biết ko?

5. misa

misa Active Member

• 352 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

chắc bạn hiểu nhầm rùi. Cà phê làm trắng da tức là người ta dùng bã cafe thôi. còn loại cà phê giảm béo này là khác. nó như 1 loại thuốc ấy.