Các bác thử chia sẻ lý do mình niềng răng đi!

Các bác thử chia sẻ lý do mình niềng răng đi!

Chia sẻ trang này

1. linhhoang82

linhhoang82 New Member

• 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 621 Lượt xem

• 9 Lượt trả lời

Răng em từ sau khi thay răng sữa thì hàm trên bị hô nhiều, hàm dười thì cái quay vào trong cái quay ra ngoài, cái mọc trước cái mọc sau. Bạn bè cũng ý tứ ít khi trêu nhưng em biết mọi người cũng để ý lắm nên vẫn tự ti. Hôm qua em mới đi niềng về, vẫn đang đau ê ẩm nhưng nghĩ xong này răng đẹp lại vui. Các bác có lý do nào hay ho khi đi niềng thì chia sẻ với nhau nhé! :D

2. lethinganlethingan

lethinganlethingan New Member

• 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Răng mình cũng mọc lung tung, chả bảo giờ dám cười nhiều, nói chuyện cũng không được tự nhiên. Đặc biệt lúc chụp ảnh ấy, chỉ có ngậm chặt mồm :(( Cũng đi niềng được gần năm rồi, răng cũng đỡ hơn. Nhưng vì cái bộ niềng nên cũng vẫn chưa dám cười và ngậm mồm suốt :(

3. mai_vann

mai_vann New Member

• 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng bị hô mà chưa niềng được vì còn nuôi con nhỏ, tự ti kinh khủng :( Ghen tị với các bạn đang niềng thật. Chắc phải hết năm nữa con cai sữa mình mới đi niềng được.

4. doanthimaiphuong

doanthimaiphuong New Member

• 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Răng em thì buồn cười lắm, một bên thì đẹp bên kia thì gớm =)) thế là em quyết đi niềng cho đẹp đủ 360 độ luôn.

5. baokhanhtrinh

baokhanhtrinh New Member

• 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vì ảnh kỷ yếu ạ :( Em được cái ý thức được tầm quan trọng của bộ nhai lúc chụp kỷ yếu lắm nên năm 2 phải đi niềng luôn để năm 4 tháo ra xong chụp là vừa xinh :D

6. emlanguyenvantu

emlanguyenvantu New Member

• 25 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

May quá gặp đúng hội rồi. Em bị móm chứ không bị hô như các bác nhưng cũng đang có ý định đi niềng. Các bác đã với đang niềng ở đâu cho em hóng hớt tí reviews với :p

7. baokhanhtrinh

baokhanhtrinh New Member

• 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chỗ mình ngày xưa làm ở đoạn xã đàn nhưng bây giờ bác sĩ chuyển vào miền Nam rồi. Chỉ khuyên bác là đã đi niềng răng thì đừng ham rẻ thôi

8. doanthimaiphuong

doanthimaiphuong New Member

• 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em thì làm chỗ phòng khám Việt Mỹ của bác sĩ Quế ở chỗ Trường Chinh bác ạ. Nhà em là khách quen ở đấy rồi, từ niềng răng, nhổ răng hay khám răng gì gì là cả nhà em đều ra đấy hết. Bác sĩ Quế nổi tiếng tay nghề cao về nha khoa ở Hà Nội đấy bác ạ, bác cứ yên tâm nhé :D

9. Namnp

Namnp Active Member

• 119 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Cái răng cái tóc là góc con người mà :) Nên niềng răng một chút cũng được chứ sao :D Chịu khó đau nhưng rồi răng đẹp lung linh nhé.

10. Cam Thảo

Cam Thảo Member

• 58 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

răng bạn như vậy, khi niềng có phải nhổ đi chiếc nào không vậy?