Bài tập giảm mỡ bụng dưới nhanh chóng dễ làm hiệu quả cực cao | Page 2

Các bài tập giảm mỡ bụng dưới nhanh và hiệu quả nhất

Chia sẻ trang này

1. trangheo

trangheo Member

• 59 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Các bài tập giảm mỡ bụng dưới nhanh và hiệu quả nhất

hút mỡ bụng thì nên chọn làm ở bệnh viện hoặc các thẩm mỹ viện có liên kết với bệnh viện nhé bạn. vì đây là đại phẫu, nên phải cân nhắc, tìm hiểu kỹ nhé.
    còn nếu muốn an toàn, tiết kiệm thì nên kiên trì tập mấy bài tập giảm béo bụng trên. m hay làm động tác gập cơ bụng ấy, thấy đơn giản mà cũng có vẻ hiệu quả lắm.

2. hangnguyen

hangnguyen Member

• 409 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Gập bụng cũng được, nhưng theo mình nên tập thêm cả các động tác khác nữa, hoặc là chạy bộ cũng là một cách hay.

3. Hoài Phương

Hoài Phương Member

• 491 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Hay thử lắc vòng đi các bạn. Mình thấy cách này cũng rất hay đó. Mình thấy đây là bài tập tan mỡ bụng dưới đơn giản mà có vẻ hiệu quả.

4. kieu thanh

kieu thanh New Member

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình đang theo liệu trình giảm mỡ bụng ở spa chỗ Trần Duy Hưng ấy, dùngtinh dầu giảm béo của Đức thấy cũng hài lòng lắm, sau 1 tuần đã giảm 6 cm rùi. Mình còn 5 buổi nữa cơ chắc lại giảm thêm mấy cm nữa, cái vòng 2 chắc sẽ như thời con gái mất thui. hjhj

5. Alice

Alice Active Member

• 720 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Chỗ này họ dùng tinh dầu massage hả bạn? :D Chi phí có đắt lắm ko?

6. Lina

Lina Active Member

• 661 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Spa giờ chỗ nào chẳng có dịch vụ massage giảm béo, massage thì phải dùng tinh dầu rồi. Giá chắc vài trăm k/lần.

7. Bà mẹ trẻ

Bà mẹ trẻ Active Member

• 663 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Hay quá, để mình áp dụng thử xem sao. Giờ bụng mình bắt đầu có mỡ rồi các nàng ạ. :(

8. hoaianh2013

hoaianh2013 Member

• 31 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ừa, mình cũng như bạn ấy. bị béo bụng dưới nên rất ngại mặc zuyp luôn. Mà cũng ko có nhiều thời gian để tập mấy bài tập giảm mỡ bụng dưới này. liệu cần ăn kiêng như thế nào để giảm mỡ bụng được nhỉ??

9. Lina

Lina Active Member

• 661 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Ăn kiêng không thôi ko giảm béo đc đâu bạn, kết hợp với tập thể dục thì dáng người mới đẹp được. :)

10. Tran thi Lan

Tran thi Lan New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng từng mập ( 1m64 nặng 59kg ) bụng đầy ngấn mỡ , eo thì cư như " ổ Bánh mì " ek , mình buồn vì bị chê mỡ bụng nhiều và rất tự ti khi đi đâu tiệc tùng ...nhưng từ hồi mình mua Kem tan mỡ về xài và áp dụng ăn theo chế độ " Sáng ăn như Vua - Trưa ăn như Quan - Tối ăn như Ăn xin "...Sau 15ngay SD Kem tan mỡ kết hợp với ăn uống phù hợp vòng bụng mình đã giảm được 4cm , ..thấy hiệu quả nên mình vẫn thục hiện như vậy cho tới bây giờ mình chỉ còn có 49kg - cao 1m64, bụng phẳng và eo thon hơn nhiều ...Ai cần mình tư vấn hay giới thiệu Kem về xài thì Inbox minh nhé hoặc SĐT : 0933 636 830 nha !!!

11. thuthu987

thuthu987 Member

• 82 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

lắc vòng phải đau mới hiệu quả chứ bạn ơi

12. lanminh6655

lanminh6655 Member

• 173 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

cái này phải kiên trì mới được

13. khatrang6601

khatrang6601 Member

• 144 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

khi mình giảm thì có cần phải ăn uống kiêng gì nhiều hông

14. giangloan654

giangloan654 Member

• 156 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

tập thể dục nhưng phải kiên trì thì mới được

15. Tường Vy Trắng

Tường Vy Trắng New Member

• 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đúng rồi đó, tập giảm mỡ bụng phải kiên trì mới thành công được ạ? Ngoài ra phải ăn uống nữa mới hợp lý, giảm tinh bột tăng nhiều rau xanh và thịt nạc. Em cũng đang tập mấy bài tập giảm mỡ bụng dưới cực hay nè! Lúc mới tập thì bụng khá đau và nhức, nhưng thấy mồ hôi quanh bụng đổ ra thì thấy có động lực lắm. Dần dần quen! :D

16. tieumy1408

tieumy1408 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giảm mỡ còn liên quan mật thiết đến chuyển hóa cơ bản và các loại hormone có tác dụng điều hòa năng lượng như leptin, hormone tăng trưởng, hormone tuyến giáp,...Vì thế, đôi khi các bạn vẫn thắc mắt tại sao mình ăn ít mà vẫn không giảm cân, vấn đề bị điều kiển bởi hormone khá nhiều, các bạn có thể đọc thêm

17. nguyenthihoanglan

nguyenthihoanglan New Member

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

siêng tập chắc có kết quả nhỉ :) cám ơn đã chia sẻ

18. wikitheduc

wikitheduc New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

như e thấy như 2 bài tập đầu còn tập được. chứ mấy bài sau đòi hỏi tay với cơ thể cũng phải khỏe dữ lắm @@

19. likado123

likado123 New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Theo mình thì tốt nhât là nên đi tập gym hoặc yoga là cách làm giảm mỡ bụng dưới nhanh hơn và hiệu quả.

20. Dermaster-ddk.vn

Dermaster-ddk.vn Member

• 94 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Để loại bỏ lớp mỡ bụng cứng đầu, việc lên kế hoạch tập luyện thể dục là quan trọng. Những người tập thể dục với cường độ cao thì hiệu quả giảm mỡ bụng nhanh hơn. Trên thực tế, các bài tập thể dục cường độ thấp thường không mang lại kết quả.