Nắn chỉnh nha khoa Gia Bảo Hải Phòng, nơi niềng răng uy tín Hải Phòng

Các bạn cho hỏi nơi niềng răng uy tín ở Hải Phòng. Chất lượng Nha Khoa Gia Bảo niềng răng ntn ạ?

Chia sẻ trang này

1. My Love

My Love New Member

• 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 6,603 Lượt xem

• 13 Lượt trả lời

Minh năm nay 23 tuổi đôi khi không tự tin với hàm răng của mình (răng tranh nhau làm tổ trưởng). Mình vừa mới qua Nha Khoa Gia Bảo Hải Phòng khám và nghe bác sĩ tư vấn. (dùng mắc cài thép và mắc cài sứ). Mình đang phân vân không biết nên dùng mắc cài thép hay mắc cài sứ, đã có ai dùng mắc cài sứ chưa cho minh xin chút thông tin về mắc cài sứ. và đã có bạn nào nắn chỉnh răng tại Nha Khoa Gia Bảo chưa, chât lượng ở đó như thế nào?

tongcuc730 and Mi Nhon like this.

2. dental

dental Member

• 58 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Nha khoa Tốt đấy Mẹ. Tuy nhiên niềng Răng thì mình chưa biết.

3. Hậu

Hậu New Member

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình có đứa em đã làm nắn chỉnh ở Nha Khoa Gia Bảo rồi, mình thấy nó khen dịch vụ nắn chỉnh răng ở đó lém: bác sĩ nhẹ nhàng và tận tình tư vấn đ trong suốt quá trình từ khi bắt đầu điều trị đến khi kết thúc quá trình điều trị. theo mình đây là cơ sở nha khoa có chất lượng tốt về nắn chỉnh răng

4. Điều anh không biết

Điều anh không biết New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đã tới nha khoa Gia Bảo Hải Phòng hàn răng sâu mấy lần rồi, thấy họ làm việc chuyên nghiệp, mà giá rẻ bạn đến đấy thử xem, cứ để họ tư vấn xem thế nào thích thì nhích thui

5. Hoàng Phúc Điền

Hoàng Phúc Điền New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đến nha khoa gia bảo điều trị tủy 2 cái răng bị sâu rồi, nhân viên làm rất chuyên nghiệp. có một em xinh gái nhẹ nhàng chu đáo lắm, ai cũng nói điều trị tủy đau mà mình thấy ở đây họ làm k đau tí nào cả, mà giá cả thì thấy cũng ok. Chất lượng phết ^^

6. nhung nguyen

nhung nguyen New Member

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

nếu mà niềng răng thì bạn qua nha khoa ddc cạnh bệnh viện đại học y hải phòng ý, mình đã niềng răng ở đó hơn năm rồi, hiện mình chỉ đeo hàm duy trì thôi, răng cực đều, ko bị vổ khấp khểnh, trước răng của mình bị vổ và cũng may ko phải nhổ cái răng nào, mình cũng qua 1 số nk khác, toàn bảo mình phải nhổ 2 chiếc, giá lại chát, mình nghĩ giá ở pk này còn nhẹ nhàng. bạn đến đó cứ nói tên mình là a nha sĩ biết,

Nguyen Anh Thi thích bài này.

7. Em rất cứng

Em rất cứng New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hôm nay mình vừa đến nha Khoa Gia Bảo chụp cái răng bị hỏng tủy đợt nọ đã hàn ở đấy rồi thấy mọi người bảo chụp răng khó chịu lắm, nhưng mình thấy ở đấy làm răng cho mình dễ chịu mà , các răng lại khít với nhau, không vướng gì cả, công nhận ở đấy làm cẩn thận. Eò ! điều trị tủy cho mình tận 5 lần liền xong mấy chụp răng. Tin tưởng được .Bạn Cứ đến thử xem không thích thì đi .sao đâu

8. Nguyen Anh Thi

Nguyen Anh Thi New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn nhung nguyen nói đúng đó. Đia chỉ Nha Khoa DDC này bạn tin tưởng được. Có cô bạn cùng phòng có con gái đã niềng răng ở Nha Khoa DDC được 2 năm rồi, răng cháu đó đều, trắng, rất đẹp (răng lúc đầu bị khấp khểnh) giới thiệu, mình cũng tới đó tư vấn và 2 mẹ con cũng đi 1 vài nơi khác để nghe họ khám và tư vấn rồi. Môĩ nơi mỗi giá khác nhau, có nơi bảo nhổ có nơi bảo không cần, giá loạn nên. Cuối cùng qđ theo chô Nha Khoa DDC, vì con gái bạn mình đã làm ở đó rồi và mình cũng nhìn thực tế, nên mình mới cho nhóc 17 tuổi nhà mình đi niềng răng ở Nha Khoa DDC này từ tháng 11 năm 2014. Tới giờ nhóc nhà mình răng không bị vổ, thưa nữa (giống ô nội), nên mới gần năm mà hàm răng con mình đã đẹp rồi. Thời gian đầu vận động cậu chàng vất vả, cun nhà mình bảo răng thế này là được rồi, tồ kinh J ban đầu có đau, ăn uống khó chịu và bị bạn cùng lớp trêu , sau đó quen dần rồi thôi, giờ thì có ý thức hơn. Mình suốt ngày cứ bắt cháu há miệng, rồi cười, cho mẹ xem J lắm lúc cún nó bảo mẹ là bs hay sao mà cứ bắt con há miệng cho xem J) là mẹ nên lắm lúc mình chỉ sợ con mình có vđ gì về nụ cười rất lăn tăn, giờ đs có như hồi xưa đâu, các cụ chả để ý gì đến các con, L nói vậy thôi chứ hồi xưa các cụ nuôi mình còn khó nói gì đến làm đẹp răng lợi. Gio cs đỡ khó khăn, có chút ít nên phải đầu tư cho các con, không sau này trách nọ trách kia mệt L . Mình nghĩ niềng răng là làm đẹp, nên bạn cũng nên tham khảo qua những người từng làm rồi, và cũng nên khám tư vấn 1 vài nơi để nghe xem như thế nào, chứ cứ tin tưởng quá là muốn làm lại không được.
    web của bên Nha Khoa DDC là: www.ddcdental.com

9. ngochan993

ngochan993 Active Member

• 253 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

không biết ở đâu tốt nuẫ

10. hongdung028

hongdung028 Member

• 180 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

cảm ơn bạn nhiều

11. nhakhoahakhanhHaiPhong

nhakhoahakhanhHaiPhong New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ban qua Nha khoa Hakhanh o pho Pham huu Deu nhe, BS lam rat tot, gia rat hop ly cho moi nguoi a

12. Mi Nhon

Mi Nhon Active Member

• 196 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

cái sứ đi bạn, :D:D:D:D

13. tongcuc730

tongcuc730 Active Member

• 238 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

lên hà Nội thì mình thấy có nhiều nơi lắm bạn có đầu tư lên đây hok?:D:D

14. tuntrannay

tuntrannay New Member

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn ở hải phòng thì mk có biết địa chỉ niềng răng khá uy tín đó là Nha khoa Paris hải Phòng, được khá nhiều khách hàng chọn lựa vì là chuỗi hệ thống nha khoa uy tín toàn quốc: tham khảo luôn bài đánh giá về địa chỉ niềng răng tốt ở Hải phòng này nữa nhé: http://diendanthammy.net/threads/co-dia-chi-nao-nieng-rang-uy-tin-o-hai-phong-khong.441652/