Các bạn cho mình hỏi là sẹo ở đâu tốt nhất?

Các bạn cho mình hỏi là sẹo ở đâu tốt nhất

Chia sẻ trang này

1. Bánh khảo

Bánh khảo New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 23,771 Lượt xem

• 80 Lượt trả lời

Mình được nghe cách trị sẹo bằng cách là sẹo khá hiệu quả, nhưng mỗi nơi làm sẽ cho hiệu quả khác nhau. Các bạn cho mình hỏi địa chỉ là sẹo ở đâu tốt nhất với.

Sắp cưới tới nơi mà chân mình cứ chi chít sẹo làm mình tự ti lắm. Mà mình đang cần địa chỉ là sẹo tốt nhất lắm, muốn trị vết sẹo ở chân do tai nạn xe máy hồi trước để thoải mái mặc váy.

À, chi phí và cách trị sẹo thì mình ko lo lắm, chỉ lo tìm đc chỗ làm tốt thôi các bạn ạ. Các bạn ai biết tư vấn giúp mình nha, mình cảm ơn.

2. giotnangbenthem

giotnangbenthem Member

• 417 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

3. dang yeu

dang yeu New Member

• 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

hihh....minhkhng co bị......

4. dang yeu

dang yeu New Member

• 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

co phai la seo moi duoc khong, dung la cau hoi vo van. chi gai minh dung nghệ trị sẹo van khoi ma.

5. tuongvi

tuongvi Active Member

• 267 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Mình được nghe cách trị sẹo bằng cách là sẹo khá hiệu quả, nhưng mỗi nơi làm sẽ cho hiệu quả khác nhau
    ý chủ top muốn hỏi là trị sọe bằng cách nào đây ạ?

6. Tuni

Tuni Active Member

• 798 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Mình thấy trị sẹo bằng lăn kim cho hiệu quả cao nhất, chi phí cũng hợp lý nữa. Là sẹo mình chưa thấy bao giờ cả

7. buitrami

buitrami Member

• 234 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

lăn kim chỉ có tác dụng trị sẹo lõm thôi bạn ơi. là sẹo ở đây là sẹo lồi, là đi cho bằng đó.
    mình thấy ở bệnh viện 108 ng ta cũng có làm là sẹo khá hiệu quả đấy. bạn thử tham khảo xem.

8. samttn

samttn Member

• 111 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

nhưng ko biết chi phí là sẹo ở bệnh viện 108 thế nào chứ e thấy nếu mà sẹo lồi lâu năm, mà to nữa thì khó chữa khỏi hoàn toàn 100% lắm.

9. Lý Bình

Lý Bình Member

• 153 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Là sẹo ở đâu tốt nhất?
    e thấy hiện nay có pp là sẹo bằng laser co2 gì đó vì trước ng y e có đi là. bị sẹo ở cổ. làm ở tmv ngoài chứ ko pải trong bệnh viện đâu ạ. sẹo cũng khá lớn và cũng lâu lâu nên ko mờ đc hoàn toàn. mà pải làm liệu trình 3 lần. cơ mà e thấy nó vẫn chưa trắng đều hẳn như chỗ da bình thường khác

10. doanhdoanh

doanhdoanh Member

• 266 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

là sẹo thì vào bệnh viện da liễu hoặc bệnh viện 108 cũng đc.
    ra là sẹo ở thẩm mỹ viện ngoài thì chi phí bị cao hơn. nhưng mà thoải mái với chăm sóc vẫn tốt hơn là làm trong b vien mọi ng ah.

11. viettrinh88

viettrinh88 Member

• 275 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trị sẹo nhưng vẫn phải kiêng khem đồ ăn cơ các chị ạ. Trị sẹo đắt mà vẫn ăn thịt bò, thịt gà với rau muống là ko ăn thua đâu.

12. Ngô Thị Son

Ngô Thị Son Member

• 84 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

chắc bạn chủ thớt bị sẹo lồi với bị lâu rồi nên bạn ý mới hỏi là sẹo ở đâu tốt thôi chứ nếu mói bị sẹo thì dùng nghệ với kem trị sẹo mình đảm bảo là khỏi luôn.Đợt mình tìm hiểu về trị sẹo lõm ở kangnam cũng có đọc được bài viết nói về trị sẹo lồi bằng laser co2 fractional đấy, bạn thử tìm hiểu dịch vụ đó xem thế nào

13. Ngọc Nguyễn

Ngọc Nguyễn Member

• 65 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Là sẹo ở đâu tốt nhất?
    em cũng bị sẹo lồi lâu năm và đi trị ở tmv được 2 lần rồi nhưng nó chỉ mờ đi tí thôi nên em đang muốn đi khám và trị thêm cho khỏi hẳn, nếu chủ thớt có hứng thì cho em xin sđt khi nào em đi em rủ chị đi để họ tư vấn cho chị xem thế nào:D:D:D

14. Đặng Thu Thảo

Đặng Thu Thảo Member

• 68 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chủ thớt không lo giá thì đến chỗ bạn @Ngọc Nguyễn làm kìa, bạn ý làm ở đó thấy đỡ thì yên tâm hơn rồi, cứ trị đến khi nào khỏi hẳn thì thôi:p.

15. Lazy Nguyễn

Lazy Nguyễn Member

• 68 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Sẹo thì sao mà khỏi hẳn được, như mấy bà diễn viên đi nâng ngực qua đường nách để lại sẹo bị phóng viên chụp được đấy. Nếu trị được sẹo sao mấy bà đó không trị đi, cứ để phóng viên nó bắt thóp được nó chê cho không ra gì

16. Ngô Thị Son

Ngô Thị Son Member

• 84 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình cũng đọc qua mấy bài báo đó rồi, thấy bảo mới nâng ngực thì mới lộ sẹo thôi chứ nếu họ nâng lâu rồi tì sẹo dần dần biến mất theo nếp gấp ở nách đó bạn. Bây giờ hiện đại mới có nhiều pp trị sẹo chứ vài năm trước bị thì chỉ có chịu như thế thôi

17. Mẹ Bông và Chíp

Mẹ Bông và Chíp Member

• 55 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ nó cứ tham khảo, gọi điện hay nhắn tin cho người ta hỏi 1 loạt xem sao, chỗ nào tư vấn tận tình, có bảo hành với giá ok thì chốt. cũng nên xem chỗ ấy có hay khen không hay toàn bị khách chê nữa.

18. Phương Phương2012

Phương Phương2012 Member

• 30 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thớt tìm đến kangnam xem, bà chị mình có vết sẹo lồi nhưng bé thôi, nghe mọi người tìm đến đây trị thấy kết quả cũng hay lắm, nhìn chẳng nhận ra là có sẹo nữa. Thấy bảo họ tiêm chất làm xẹp sẹo với chiếu laser, khinào mình hỏi kĩ chị mình rồi mình ib lại cho:)

19. Võ Thùy My

Võ Thùy My New Member

• 24 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đấy là là sẹo lồi thôi hả chị? Có chữa được sẹo lõm rỗ do mụn với thủy đậu không ạ? Em bị nhiều lắm :((

Đào Nhung thích bài này.

20. Mẹ Tuấn Anh

Mẹ Tuấn Anh New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng có vết sẹo lồi ở chân do bị ngã, muốn đi là sẹo tại tmv nhưng không biết ở đâu à tốt nhất nữa.