Các cách thẩm mỹ làm đẹp vùng kín sau sinh cho chị em | Page 2

Các cách thẩm mỹ làm đẹp vùng kín sau sinh chị em nên biết

Chia sẻ trang này

1. thuthaovtc

thuthaovtc Member

• 229 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Làm đẹp vùng kín sau sinh?
    Vùng kín sau sinh không chỉ xấu rộng mà còn dễ bị thâm do thay đổi nội tiết tố nữa đó mấy chị. Hix, nghe nói chứng này khó chữa lắm, mấy phương pháp thẩm mỹ tàm tàm ko làm ăn được gì đâu ạ.

2. Diệu Thư Vũ

Diệu Thư Vũ Member

• 43 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình đã sinh em bé rồi thì giờ có làm thế nào vùng kín của mình cũng không bé lại được, những cách trên chỉ giúp vùng kín của mình sạch sẽ thôi. Em mới phải đi thẩm mỹ để thu nhỏ lại vùng kín được hơn 1 tuần, họ nói phải kiêng gần chồng 2 tháng nên không biết kết quả thế nào đây

3. Trần Thị Hồng Thắm

Trần Thị Hồng Thắm Member

• 54 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng đang có nhu cầu đi thẩm mỹ vùng kín, khi nào chị hết thời gian kiêng mà thấy kết quả tốt thì review cho em nhá. Nếu kết quả tốt em cũng đến chỗ chị làm, đợi 2 tháng thì e đợi được:D:D

4. Đặng Xuyến Như

Đặng Xuyến Như Member

• 86 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mấy cách trên chỉ làm sạch thôi chứ sao đẹp được,hic. Mấy ông chồng là chỉ tăm tia xem lúc mình sinh xong vùng kín của mình rộng ra hay nhăn nheo chảy xệ thế nào thôi, vệ sinh sạch sẽ thì tắm cũng xử lí luôn rồi còn gì. Sinh xong vừa lo chăm con mà vừa lo giũ chồng, đúng là khổ:(:(:(

5. Huệ Đỗ

Huệ Đỗ Member

• 80 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mấy ông chồng quá đáng thật đấy, đẻ đã không phải đẻ rồi mà còn chê này chê nọ. Phải cho mấy ông ý đẻ một lần thì mới biết được làm phụ nữ khổ thế nào:p:p

6. Diệu Thư Vũ

Diệu Thư Vũ Member

• 43 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Phụ nữ hơn nhau ở tấm chồng mà mẹ, những mẹ nào có ông chồng tâm lí thì tha hồ thích:):) Nhiều mẹ sinh xong cứ lo vùng kín sau sinh thế này thế kia chồng không thích, em cũng có nỗi lo giống nhiều mẹ nhưng dù chồng không để ý nhưng vẫn muốn đi tu sủa lại để vợ chồng gắn bó hơn, được cái chồng em cũng đòng ý cho e thu nhỏ vùng kín rồi:D:D

7. Mẹ Bông và Chíp

Mẹ Bông và Chíp Member

• 52 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sau sinh chị em nên chờ ít nhất 5 tháng 6 tháng mới có thể tiến hành thẩm mỹ vùng kín được. Hiện tại chỗ ấy nhạy cảm lắm, các chị cần hết sức cẩn trọng.

8. Huệ Đỗ

Huệ Đỗ Member

• 80 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chị em mới sinh xong thì cũng phải kiêng nhiều thứ nhưng mình nghĩ chỉ cần 2,3 tháng là vùng kín của mình lành lại rồi. Chị em nào muốn đi thu nhỏ 1 lần duy nhất thôi thì đợi khi nào có ý định không sinh nữa rồi đi làm sau không mói làm xong lại sinh em bé thì bằng hòa:D:D

9. QuynhChi45

QuynhChi45 Member

• 199 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thu nhỏ xong vẫn sinh nở đc mà, có vấn đề gì đâu nhỉ. :-/ Ko sinh đc nhỡ ai sinh con đầu xong bị thì phải làm sao?

10. vietmy334

vietmy334 Member

• 388 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Nghe nói thu nhỏ vùng kín đau lắm phải ko các mẹ? :( Ai sinh nở xong mà phải thu nhỏ vùng kín thì mệt nhỉ.

11. mekin

mekin New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thu nhỏ vùng kín tức là thu nhỏ âm đạo rồi phải ko các mẹ? e nghe nói thu nhỏ âm đạo bằng laser thì ko bị đau, nhưng phải kiêng khem chuyện ấy mất gần 1 tháng ấy.

12. ngocthao674

ngocthao674 New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thông tin rất bổ ích cho mẹ trẻ như em ah

13. yeukhuonmat

yeukhuonmat Active Member

• 208 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

đọc xong mà muốn cảm ơn thớt nhiều quá đi mất

14. hoatrang8901

hoatrang8901 Active Member

• 212 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

ohuj nữ làm đẹp vùng kín cũng chỉ vì đàn ông

15. Hoatuy1

Hoatuy1 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hay quá đi

16. Enomist

Enomist Member

• 411 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Vì mình đầu tiên bạn ơi. :D

17. xuananh270198

xuananh270198 New Member

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào chị! Em là Xuân Anh chuyên viên của trung tâm điều trị da chuyên sâu Cosmedical của Mỹ. Nếu chị đang quan tâm những vấn đề về da em có thể tư vấn cho chị một chút được không ạ ! Về vùng kín thì bên em đang có chương trình khuyến mãi giá rất tốt ạ

18. JonSnow

JonSnow Member

• 101 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

làm phụ nữ khổ trăm bề

19. hathu1990

hathu1990 New Member

• 4 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

e nghĩ ở nhà mình chỉ vs và chống 1 phần nào đó thui, chứ còn đã bị viêm nhiễm rùi thì nên đến bv

20. hathu1990

hathu1990 New Member

• 4 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

e nghĩ là ko nên vì vùng kins là vùng an toàn và cần chăm sóc cẩn thẩn, ko nên bui linh tinh