Các chị em tư vấn cho mình giá trị mụn cám đi

Các chị em cho mình hỏi giá trị mụn cám bao nhiêu tiền với

Chia sẻ trang này

1. Khánh Hà

Khánh Hà New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 48,981 Lượt xem

• 22 Lượt trả lời

Tình hình là mặt mình có nhiều mụn cám quá, không biết giá trị mụn cám bao nhiêu tiền nhỉ? Mình đang muốn đi trị dứt điểm mấy vết mụn cám này đi cho thoải mái, chứ mấy vết mụn cám này làm mặt mình xấu đi nhiều quá. :(

Mọi người ai biết giá trị mụn cám bao nhiêu tiền không chia sẻ cho mình đi. Mình cảm ơn nhiều.

2. vietanhhy

vietanhhy Member

• 86 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Bây giờ có công nghệ trị mụn cám Oxy-Led hiệu quả lắm hết khoảng từ 800- 1,5 triệu đồng thôi bạn nhé

3. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Đây là giá cho 1 lần điều trị thôi bạn, trị mụn cám phải mất tầm 4-5 lần nhé

4. Thanh Huyền

Thanh Huyền Active Member

• 576 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Như vậy thì phải hết tầm 10tr rồi. :( Trị mụn cám ở đâu mà đắt vậy?

5. thanhthanhspcd

thanhthanhspcd New Member

• 25 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có nơi nào đang giảm giá trị mụn cám không cả nhà nhỉ chứ 10tr vs e thì hơi nhiều ạ?

6. Vy Oanh

Vy Oanh Member

• 319 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

7. nanand

nanand Active Member

• 270 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

giá trị mụn cám như này cũng không phải quá đắt, mất công đầu tư thì phải đầu tư cái gì hiệu quả chút vào

8. thuhuongnd

thuhuongnd Member

• 62 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

@VyOanh
    ko đến bạn nhé. thường thì mụn cám chỉ mất khoảng 3-5 lần. mà mỗi lần tầm trên dưới 1 triệu tùy nơi bạn làm mà. như ở bên Kangnam, mình k trị mụn cám nhưng làm liệu trình trị mụn trứng cá bên đó. tư vấn là 1tr5 lần đầu. các lần sau có 800k cho cả mụn cám vs mụn trứng cá ấy.

9. huongdembayxa

huongdembayxa New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trong tất cả các loại mụn, mình sợ nhất mụn cám luôn. Nó vừa bé, vừa khó che khi trang điểm lại thường rất khó trị. Thường thì mấy phương pháp trị mụn tự nhiên sẽ không hiệu quả nữa đâu. Bạn nên gọi điện tham khảo giá trước rồi tới trực tiếp tmv nào uy tín mà thăm khám.

10. Trần Thị Thanh Quỳnh

Trần Thị Thanh Quỳnh New Member

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giá trị mụn cám tại các thẩm mỹ viện uy tín thì mình nghĩ chủ yếu là ở khu vực từ 1-1.5 triệu 1 làn thôi. Cùng lắm là 2 triệu, vậy là trugn bình 1 liệu trình cơ bản nho nhỏ có chi phí là 7-10 triệu. Cũng mất kha khá đấy chị em nhỉ?

11. thuthaovtc

thuthaovtc Member

• 229 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Giá trị mụn cám tầm khoảng 1 lần 1 triệu thôi. Mình chưa trị mụn cám nhưng đã từng đi trị mụn bọc ở cằm bên kangnam rồi. Cũng hết và không thấy bị lai. Mình hôm đó đăng ký gói theo khuyến mại mại nên tính ra chỉ khoảng 800k 1 lần ấy. Lúc đó mình chỉ mua 5 lần thôi. Chắc do da mình lành nên qua 4 lần đã hết sạch mụn rồi thế nên lần t5 được chăm sóc da mặt, đắp mặt nạ chiếu ánh sáng thích lắm.

12. Be_ng0c_buon

Be_ng0c_buon Member

• 112 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chi phí 1 phần còn phụ thuộc vào mức độ của bạn nữa.Nên tới nơi nào mà chữa trị cả nội tiết+ dược liệu bên ngoài, Ngày trước bạn mình bị mụn tới Spa ở 151 tôn đức thắng,hiệu quả lắm,bạn thử tới đó xem sao nhé

13. oanh chery

oanh chery New Member

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giá mụn cám mỗi lần từ tr2-tr5 thôi. Nên cả liệu trình ko quá đắt đâu. Từ 10-12 triệu thôi.

14. Be_ng0c_buon

Be_ng0c_buon Member

• 112 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình thấy ở spa VUA TRỊ MỤN đang giảm giá,gói chăm sóc da 10 buổi tặng thêm 3 lần trị mụn đó.Bên ấy dạo này thấy hot phết

15. QuynhChi45

QuynhChi45 Member

• 199 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thế họ thu của mình bao nhiêu tiền bạn ơi? Giá có rẻ hơn ko?

16. nguyenpa

nguyenpa New Member

• 18 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trị mụn cám thì chị em có thể tự điều trị tại nhà cũng đc mà, đi tmv làm gì cho tốn kém. Nge mấy chị nói giá trị mụn cám gần 10 triệu, nghe mà hốt nhỉ. :|

17. soc1117

soc1117 Member

• 48 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tớ cg thấy thế,10tr để tri mụn đvới mìh to lắm luôn ý hii.
    Tớ nghĩ mụn cám trị xog mng k csoc da cẩn thận vẫn lại có thôi à

18. gaucon_lonton

gaucon_lonton New Member

• 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Lăn kim trị được đó bạn, mình đã làm rồi.
    Giảm được cả mụn ẩn, mụn cám lẫn mụn đầu đen đấy, da trắng mịn hơn hẳn, bạn thử xem

19. gaucon_lonton

gaucon_lonton New Member

• 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

20. lannhantho

lannhantho New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn qua Thu Hà Spa mà làm, t cũng vừa làm xong nè, 1 thẻ là hết sạch mụn. mà chi phí dịch vụ khá tốt, nhân viên thì nhiệt tình. làm 1 liệu trình chỉ mất 5 triệu thui b ạ. địa chỉ số 34 ngõ 172 lạc long quân b ạ