Các chị ơi, cho em hỏi nâng ngực có an toàn ko ah?

Các chị ơi, cho em hỏi nâng ngực có an toàn ko ah?

Chia sẻ trang này

1. minhngoc

minhngoc Active Member

• 287 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

• 2,630 Lượt xem

• 35 Lượt trả lời

Các chị cho e hỏi nâng ngực có an toàn ko ah? E muốn đi nâng ngực từ lâu rồi nhưng e vẫn còn nhiều băn khoăn, lo lắng nên chưa quyết được. Liệu nâng ngực có an toàn thật ko các chị? liệu có ảnh hưởng gì đến sức khoẻ hay việc cho con cái bú ko ah? E nghe các trung tâm thẩm mỹ quảng cáo nhiều nhưng vẫn thấy ko yên tâm.
    Các chị có kinh nghiệm, chia sẻ cho e với ạ.Em lo lắm ạ

minhdo thích bài này.

2. julie

julie Member

• 28 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

nang nguc bi chay xe hay ko tùy vào nơi bạn đến lam thẩm mỹ chứ như cát tường thì hỡi ôi, vì vậy bạn nên tư vấn kĩ trước phẫu thuật, nghe lời khuyên bác sĩ, nếu cần bạn có thể gọi số điện thoại cho chị mình số 0995 4349 53 để được cho lời khuyên, yên tâm là chị này tư vấn để bạn có được quyết định đúng đắn nhất. đứng lo lắng nữa nhé.

3. hangnguyen

hangnguyen Member

• 446 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Nâng ngực thì tùy từng nơi mới an toàn và còn tùy từng bác sĩ nữa. Nên chọn các địa chỉ uy tín bạn nhé

4. Sakura

Sakura Active Member

• 331 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Mình nghĩ nên qua Đông Á đi, chỗ này quy mô lớn và trang thiết bị hiện đại nên yên tâm hơn

5. Hoa hồng trắng

Hoa hồng trắng Active Member

• 580 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Bạn nhớ địa chỉ của tmv Đông Á ở đâu ko bạn? Mình chưa nghe thấy tên tmv này nhiều lắm

6. Mẹ Bắp cải

Mẹ Bắp cải Active Member

• 450 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Ở phố Kim Mã bạn ơi, số nhà tầm hơn 200, gần phía Nguyễn Thái Học hơn bạn ạ

7. mẹ Kitty

mẹ Kitty Active Member

• 551 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Đông Á họ nâng ngực bằng phương pháp nào hả bạn? :-/ Mình thấy giờ có nhiều phương pháp nâng ngực lắm

8. hiennt1989

hiennt1989 Member

• 66 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

chắc chỉ có nâng ngực nội soi mới thực hiện ở thẩm mỹ viện thôi, mà nâng ngực nội soi thì thông dụng rồi.

9. mẹ Kitty

mẹ Kitty Active Member

• 551 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Mình thấy đã nâng ngực thì kiểu gì cũng phải làm ở tmv thôi, mình đâu có tự làm được. Cùng lắm là ra khoa thẩm mỹ của các bênh viện

10. Linh tinh lắm

Linh tinh lắm Active Member

• 548 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Nâng ngực giờ ra các tmv uy tín thì an toàn mà, nên chọn các tmv lớn làm các bạn nhé.

11. lovely

lovely Member

• 436 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Mấy năm gần đây thấy nhiều tai nạn khi nâng ngực quá, toàn dẫn đến chết người thôi, thế nên mình cũng sợ dịch vụ này lắm. :(

12. Hoa hồng trắng

Hoa hồng trắng Active Member

• 580 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Đọc cũng thấy ghê nhưng nếu tmv uy tín, có giấy phép đàng hoàng thì ko lo đâu. Ở Đông Á có giấy phép nâng ngực đấy bạn ạ

13. Linh tinh lắm

Linh tinh lắm Active Member

• 548 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

tmv Đông Á 10/3 họ mới khai trương thêm cái gì đó thì phải, nghe nói khuyến mại trị giá 2 tỉ đấy, nghe hấp dẫn lắm, có khi mình ghé qua đó xem thế nào

14. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Khuyến mại thì khuyến mại nhưng chất lượng phải đảm bảo nữa bạn ạ, ko thì thà đừng khuyến mại còn hơn. Mấy cái dịch vụ thẩm mỹ này an toàn là trên hết.

15. minhngoc

minhngoc Active Member

• 287 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

nhưng e thấy nhiều người nâng ngực bằng túi độn bị xơ cứng gì đó, sau phải đi tháo bỏ túi độn. như thế nguy hiểm lắm. mà giá cả chắc ko pải rẻ.

16. namchelsea

namchelsea New Member

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

17. Kimbap

Kimbap Member

• 52 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nâng ngực nhìn chung là an toàn, tuy vậy để mức độ rủi ro nhỏ nhất thì nên đến các tmv uy tín 1 chút mà làm các bạn ạ. Đến tmv như Đông Á là đc đó

18. tuyetvu

tuyetvu Member

• 41 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

e thấy nâng ngực an toàn hay ko phụ thuộc nhiều vào tay ngề bác sĩ với thẩm mỹ viện mà mình lựa chọn đó các chị ah. cứ phải tìm hiểu kỹ, tư vấn nhiều nơi để so sánh rồi lựa chọn cho đúng đắn.

19. Huyen Thanh

Huyen Thanh New Member

• 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Đúng rùi, phụ thuộc vào tay nghề bác sĩ nhiều lắm. Cẩn thận ko đến tmv Cát Tường thứ 2 thì chết.

20. lovelove

lovelove Active Member

• 567 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Ở VN làm tốt rồi, cần gì sang HQ hả bạn, tốn kém hơn gấp nhiều lần.