các chị ơi em đã từng đi trị tàn nhang bên đông á mà chỉ đỡ được một thời gian thôi!

các chị ơi em đã từng đi trị tàn nhang bên đông á mà chỉ đỡ được một thời gian thôi!

Chia sẻ trang này

1. Hangcute

Hangcute Member

• 48 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 10,989 Lượt xem

• 77 Lượt trả lời

2. hoanglink

hoanglink Member

• 53 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

bạn trị tàn nhang mấy liệu trình bên đó vậy? m nghe nói trị tàn nhang xog đỡ đc 80-85% thôi, xog vẫn phải kiêng khem chống nắng các thứ các thứu theo chỉ dẫn của bs. nếu ko dễ bị lại lắm. nói chung là do mình nữa b ah

3. Hangcute

Hangcute Member

• 48 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đi bắn 2 lần á bạn...mình đang tính đợt này bảo họ bảo hành cho mình lại mà không biết được không đây?

4. Hangcute

Hangcute Member

• 48 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thấy bảo quản cáo trị tàn nhang hieuj quả lắm mà giờ em có đỡ được nhiều đâu? mà lại không được bảo hành 5 năm như DR Hải Lê ngoài Hà Nội chớ. tiền thì cũng đâu rẻ.

5. Diễm Phương

Diễm Phương Member

• 217 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

sao lại chỉ được 1 thời gian? bạn có chăm sóc da đúng như bên đấy hướng dẫn không? tàn nhang thì chỉ có dùng laser thôi, kem không ăn thua đâu bạn

6. hoalan

hoalan Member

• 244 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

mẹ trị bên đông á hết bao nhiêu thế? làm mấy lần? em thấy bên đấy trị trọn gói, làm đến khi nào hết thì thôi mà

7. ThanhThanhBui

ThanhThanhBui Member

• 131 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

khi trị thì họ đều đưa hướng dẫn chăm sóc da phù hợp mà. nếu mà làm theo thì chắc không sao chứ nhỉ

8. ngocbich

ngocbich Member

• 124 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

m nghĩ nám và tnà nhang là vấn đề nghiêm trọng của da. phải hết sức cẩn trọng khi chăm sóc da. không phải là sau khi trị hết rồi mà chủ quan được đâu

9. Diễm Phương

Diễm Phương Member

• 217 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

đúng ý mình đấy. vì m nghĩ là tình trạng da quan trọng nhất phải là tùy thuộc vào cách chăm sóc da của mỗi người nữa. chăm sóc không đúng, và không dùng kem chống nắng phù hợp thì dễ bị tàn nhang lại mà

10. oanhbt

oanhbt Member

• 222 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

tmv m tường toàn trị bằng công nghệ cao chứ họ cũng bán thuốc à bạn?

11. Hangcute

Hangcute Member

• 48 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cũng có bán nguyên cả bộ sản phẩm trị tàn nhang gì á mà đến tận 4tr á? bữa em qua thu cúc bảo không nên bắn sẽ bị thâm và bảo em mua cái bộ đó sài

12. Hangcute

Hangcute Member

• 48 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nhưng ý mình bảo là bắn xong có hết đâu chí ít cũng phải hết khoảng 3 4 tháng j đó rồi quay lại em không nói rồi đây là khi bong ra vẫn còn thấy k hết đc!!! kì thật? mà tức cái là sao k bảo hành cho người ta khoảng 1 năm thôi cũng đc chớ bên DR HẢI LÊ bh 5 năm luôn á mà giá cũng tầm ấy và còn rẻ hơn cái đợt km vừa rồi nữa

13. Hangcute

Hangcute Member

• 48 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

14. thanhtam2014

thanhtam2014 Member

• 242 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

bạn nên quay lại cho bác sĩ tái khám đi bạn ơi. mình nghe đông á không có cam kết bảo hành nhưng mà tái khám cũng ổn mà

15. daihocviet

daihocviet New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

được khoảng 80% xong sau này lại bị lại không biết làm sao để trị cho hết đây mọi người biết chỗ nào trị tàn nhan tốt không?

16. maikieu

maikieu Member

• 229 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

e thấy bên đông á và hoàng tuấn là tốt nhất rồi. mà hoàng tuấn cũng nhiều phốt lắm ấy

17. Jeny Pham

Jeny Pham Member

• 157 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

phốt pttm thôi đúng không b? còn trị nám vs tàn nhang thì mình chưa thấy

18. Linh Yuu

Linh Yuu Member

• 211 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

nhiều người trị tàn nhang cũng kêu bị tái phát mà bạn. mà ở đâu cũng thế thôi

19. Nguyễn Hồng Mai

Nguyễn Hồng Mai Member

• 244 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

em thấy nên chọn nơi nào rồi dứt khoát làm. cứ đọc nhiều review thì càng hoang mang hơn

20. Bi Thao

Bi Thao Member

• 261 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

đông á trị nám tốt nhất mà. thế nên trị tàn nhang cũng tốt chứ sao nhỉ